Honda Winner X 2024 ra mắt: Thêm Slipper Clutch, nhẹ hơn, màu mới, giá từ 46 triệu Đồng

thanhtung6868
9/12/2023 7:18Phản hồi: 150
150 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Xe dành cho giới trẻ hiện đại năng động
Mấy anh sồn sồn v già khú nghỉ phẻ nha
@minianimo Xe cỏ 15HP mà năng với chả động. Trẩu tre Racing boy nó mua Rainer. Với Exiter. Còn tiền nhiều thì mua R3, Z400 rồi,
Máy đã yếu rồi dáng xe cồn kềnh nữa. Kiểu cổ cồn trắng nhà nghèo mới mua thôi.
@NgoHongMinh9981 Câu đầu là của Tổng quản Honda Việt Nam phát biểu trong buổi lai trim đó bạn
@minianimo Tao éo phải nhán viẻn honda sếp mày. Mắc mớ gì tao phải nói phụ hoạ theo 🤗Làm cái xe 5 đời rồi vẫn chưa sửa hết lỗi. tính năng thì thêm mỗi phiên bản mỗi chút. Chi vậy ?
Phối màu trông cứ quê quê ntn ý
Ghét cái đèn xi nhan hậu, đụng cái là rụng
Không có cốp thì đúng là chịu. bất tiện đủ đường. Ai ở thành phố cuối tuần hay về quê rồi đi lên, mang theo nhiều đồ thì mới thấy cái cốp xe nó thực dụng thế nào.
Vành này sụp ổ gà nhỏ nhỏ cũng ối dồi ôi luôn. Nhìn mỏng manh yếu ớt quá.
nierec_gai
ĐẠI BÀNG
6 tháng
nâng cấp này thật đáng giá với winner, nếu giá nó ngon như v3 thì trên cả tuyệt vời
bebe2009
TÍCH CỰC
6 tháng
xe mất dạy, bô chỏ thẳng người ngồi sao, bọn chạy xe này cũng chuyên gia xào chẻ lạng lách mất dại luôn
@bebe2009 Thời nào rồi má, mới trên rừng xuống à =))
bebe2009
TÍCH CỰC
6 tháng
@Hêu mâp lù thật ra tau éo quan tâm mấy chiếc xe cỏ thiết kế ngu vs rác này, nên mấy thằng seeder honda tụi bây ko thay đổi quan điểm của tau đc đâu
Hồi xưa cũng côn tay các kiểu, sau này thì Lead là chân ái.
alucucu
ĐẠI BÀNG
6 tháng
@notnhacvuidl Vậy bạn đến tuổi già òi 😃
@alucucu 40 rồi bác ơi
Cái ống PÔ mất dạy có dược nâng cấp ko ? Ko thấy chủ thớt chia sẻ nhỉ ?
@hoangcodien mới được ân xá hả bạn?
mrso
ĐẠI BÀNG
6 tháng
@hoangcodien Ngồi giếng hơi lâu =)))
@hoangcodien Mới ra trại hay sao vậy bạn ?
lazy0338
ĐẠI BÀNG
6 tháng
Kinh vãi
Đến giờ ra đường vẫn ám ảnh với ống pô con Winner đời đầu, md thật sự. Nghe bảo hãng tặng free ống chụp xả khói xuống mà rất nhiều chủ xe mất nhân cách để cái pô trần trụi như vậy ra đường.
@xtheskyx bô đời 2 nhé bác
chưa có cái bộ côn tự động mới giới thiệu nhỉ
mùa mưa đi côn tay khá thích, k lo nước vào như tay ga, mình lắp thùng givi trước sau nên tha hồ để đồ. xe dắt cũng nhẹ hơn tay ga cùng dung tích máy. tiết kiệm xăng cũng như bảo dưỡng hơn tay ga cùng dung tích máy
@huynh tri 1996 mùa mưa lo nước vào chân chứ bạn?
@Minh TNK Mưa thì đi xe nào chả ướt chân, xe hơi thì may ra ko bị =))
@Minh TNK Mưa xe nào chả ướt bạn. Mình chạy janus mưa vẫn ướt mà. Đi tay ga k đam lội nước
Nếu tui mà có mua con này, việc đầu tiên là thay cái cảng sau, nhìn trẻ trâu, thấy chả ăn nhập gì với con xe, mà mấy đời rồi không thấy thay đổi.
@tuannguyenct thật sự luôn
mrso
ĐẠI BÀNG
6 tháng
@tuannguyenct Làm quả cảng givi và thùng này hợp tông xe luôn fen
@tuannguyenct Xe cho trẻ trâu chứ phải thanh niên ssống lâu năm đâu ông, nó thiết kế vậy đúng rồi =))
Ngon
Mất cảm tình với po con winner mà mình rước 2 em ex 155 và nvx v2 về nhà luôn.chán thằng thiết kế giờ mới nói
TiaMa
TÍCH CỰC
6 tháng
ko bít cây cam làm hết ngu chưa,thôi 36tr thì cũng tạm
@TiaMa Lỗi lọc nhớt nó chặn nhớt không lên cây cam làm cháy cam lẫn các hỏng hóng khác. Nói chung là chỉ vì cục lọc nhớt mà hư nguyên cục máy...
Nếu cái màng lưới sắt của Winner dưới góc độ ngôn ngữ kỹ thuật mà gọi là lọc nhớt (oil filter) thì tui ăn shit thay cơm.
@inroue Rành kĩ thuật giữ chưa? Rành vậy sao không vô Honda bộ phận kĩ thuật cơ khí sửa cái Lỗi Cục lọc nhớt dùm cái đi. Không chỉ lỗi mỗi cục lọc nhớt thay phải tháo lốc máy còn hàng tá lỗi khác nữa
@NgoHongMinh9981 retarded
@inroue Tiếng Việt chưa Sõi nữa đòi sổ tiếng Anh, dùng ngôn ngữ lọa để nói chuyện với một diễn đàn dùng tiếng Việt, đó chính là biểu hiện của sự lươn lẹo/
2024 rồi sao có người đi mua underbone côn tay vậy nhỉ =))
Ko cốp, ko dè con sau, nếu thích tốc độ thì mua hẳn mấy con sport 150cc cũng đc mà =))
comender
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@khavy.love97 mấy con thể thao 150cc cũng đắt gấp đôi con Winner X, Exciter nhé.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019