HP giảm giá mạnh dòng máy tính xách tay Envy 13"

babybungbu
29/12/2010 15:11Phản hồi: 33
HP giảm giá mạnh dòng máy tính xách tay Envy 13"

Tiếp nối Dell với sản phẩm Adamo, vừa qua HP đã giảm giá rất mạnh dòng máy tính xách tay Envy của hãng. Cụ thể đợt giảm giá này sẽ áp dụng cho phiên bản Envy 13", với mức giảm đến 450 USD. Cụ thể, giá một chiếc Envy 13" sẽ chỉ còn 999.99 USD (giá cũ là 1.449.99 USD) cho phiên bản với cấu hình như sau: CPU 1.6GHz, RAM 3GB, Chip đồ hoạ ATI Mobility Radeon HD 4330 512MB, ổ quang SuperMulti DVD.

Nguồn: Engadget
33 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cấu hình kia vẫn hấp dẫn không bằng macbook pro 😁
xin hãy cho biết cụ thể hơn là ko hấp dẫn ở điểm nào....?
do chủ thớt không đề rõ, đó là core i7 720 nhé, macbook pro mà core i7 thì giá phải gấp 2 con này.
tầm tiền này tớ sẽ chọn envy 14, tuy là core i5, nhưng được cái là dòng mới, chạy mát hơn, thiết kế bàn trackpad hợp lí hơn. Tớ đang xài envy 15 nên biết rõ nó nóng mát thế nào. Vì là nhôm nguyên khối, nên nó tỏa nhiệt trực tiếp ra ngoài luôn, nóng là điều khó tránh khỏi, được cái ở trong nó giảm nhiệt hehe.
kennho123
ĐẠI BÀNG
13 năm
Với tầm tiền này mua HP dòng G core i5 vẫn hơn
tầm ấy tiền về mà mua asus, acer dòng cùi cùi có core i7 lun á bạn. Nhảm quá, đem 2 dòng khác nhau ra mà so sánh.
G 42 vỏ nhựa nhìn chán lắm. Trong hình thì nhin cung ngon phết. sao mà nhin o ngoài nó chán vãi.
Giảm giá mà vẫn thấy nó đắt !
baothong83
ĐẠI BÀNG
13 năm
dòng này trang trí thì đc chứ với cấu hình như vậy mà giá cũ gần 1500$ thì bán cho ai
kingmage
ĐẠI BÀNG
13 năm
dòng G đâu bằng Envy mà lại so sánh core i5 với chả i5 ><.
cavalli
ĐẠI BÀNG
13 năm
Con này được cái vỏ phủ titanium, máy chất đó chứ không phải chỉ dựa vào cấu hình đâu. Quan trọng là nó dành cho đối tượng nào thôi, nếu không thì SonyVaio bán cho ma à. Dùng máy chất thì sẽ biết tại sao nó đắt thôi.
Em Dell Adamo cũng vừa hạ giá hơn 1.000 USD, chắc giá này chỉ có bên trời Tây thôi, về VN đâu vẫn hoàn đó :sleep:
Giá quá đẹp cho máy dòng cao cấp
wave30z2
TÍCH CỰC
13 năm
Em HP này đẹp quá đi mất, không thấy giảm còn khoảng 500$
giảm mạnh nữa đi HP 💣
mình thấy thích kiểu thiết kế đơn giản này, giá giảm chút nữa thì ngon
mrsilen
TÍCH CỰC
13 năm
Dòng máy cao cấp, dành cho tầng lớp....so sánh khập khiểng quá các bác ơi!
Giảm mạnh nữa là ngon đó, envy 15 thì tốt hơn, dòng mới vẫn hơn, hehe!
fanliv
TÍCH CỰC
13 năm
Mỗi tội không có ổ đĩa quang, Máy mỏng, đẹp, nhìn rất sang, hợp với nữ. (Cấu hình này không thể yêu nổi).
Lamvip379
TÍCH CỰC
13 năm
cùi bắp mà giá thế kia ai thèm mua..so với con lap của e thì nó thuộc hàng cháu về cấu hình
Mới mua con này, dòng mới nhất, đáng tiền. Nói cho ai không biết thì envy là dòng máy cao cấp nhất của HP - đối thủ của Mac-Pro chạy Windows. Có thiết kế y như Mac-pro (nhôm nguyên khối, thiết kế pin ...) nhưng giá có phần mềm hơn. Nhiều người thấy mình sài thì không tin, rồi cứ đòi mình bán lại.
@những ai chê: không phải mình dư tiền nhưng hồi trước sài Asus, chuyển qua cái này thấy ... bó tay
romero
TÍCH CỰC
13 năm
Giảm kinh nhỉ, chắc salloff chi đó chứ hp mà down khiếp thế này ai dám mua vì mất giá quá
cuongnm11
TÍCH CỰC
13 năm
;)suốt ngày giáo với chả mác. các bác không thấy con này nó chạy windows à? người dùng windows mua con này thì tuyệt rồi. các bác thích mác nhưng cũng đừng ép người ta ăn táo với mình.
RHINO_BOY
TÍCH CỰC
13 năm
giảm gần 10tr....ghê thiệt.
vip_boy963
ĐẠI BÀNG
13 năm
Nhìn đẹp đấy chứ 😃:bounce:😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế