Hướng dẫn mở khóa máy chơi Asphalt 8 bi block, thay đổi tài khoản facebook của Asphalt 8

s2tinhyeuphaimau
13/5/2014 13:50Phản hồi: 15
Hướng dẫn mở khóa máy chơi Asphalt 8 bi block, thay đổi tài khoản facebook của Asphalt 8
- Việc đồng bộ trên Windows Phone 8 sẽ dựa vào :
+ "Địa chỉ Mac" của card mạng : Các bạn có thể xem địa chỉ này trong cài đặt > thông tin> xem thêm thông tin ! Địa chỉ này không thay đổi được cho dù các bạn cài lại game đặt lại máy hay flash rom thì nó vẫn thế ! Thế nên khi các bạn vào game chơi thì nó sẽ tự động đồng bộ.

+ Hoặc là từ tài khoản facebook mà các bạn đã sử dụng để đăng nhập chơi game trước đó !
Bước 1: Việc đầu tiên cần làm nếu bị block là xóa game và cài đặt lại !

* Đối với game Dev thì các bạn làm như sau để không cần cài lại game :https://docs.google.com/document/d/1J-6zKu6i3Si5xkrAaQ8M-3In-qWnQNTeUrCDadGTjlU/edit
* Đối với PC thì các bạn vào C:\Users\User Name\AppData\Local\Packages\GAMELOFTSA.Asphalt8Airborne_0pp20fcewvvtj\LocalState vào xóa 2 file profile và localprofile đi.

Bước 2: Sau khi cài đặt lại thì ta sẽ tắt mạng ( wifi or 3G ) để tránh bị block !

Bước 3: Tiếp theo ta vào game\vào Connect để kết nối với tài khoản facebook ! Nó sẽ báo là không có kết nối ! Ta bật lại mạng > Vào lại game > Chờ 1 lát để có kết nối> ta sẽ sử dụng một tài khoản facebook đã hack để đăng nhập ! Nếu chưa kịp kết nối mà nó đòi đồng bộ thì thoát game ra tắt mạng rồi làm lại (*) như trên ! Sau khi kết nối thành công ta sẽ thoát khỏi block máy !
15 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thớt biết cách dùng nick facebook của ban để chơi áphalt 8 không
@Huy_Microsoft_Windows Gameloft Fix rồi :3
ý mình là thớt có biết cách đăng nhập asphalt 8 bằng tài khoản facebook đã đồng bộ không ý mà! mình định dùngh chung nick bạn! vừa nãy vết thiếu dấu nặng nên hiểu lầm thành band
@Huy_Microsoft_Windows Fix baned được nhưng hình như Fix đăng nhập r, bạn thử coi
* Đối với PC thì các bạn vào C:\Users\User Name\AppData\Local\Packages\GAMELOFTSA.Asphalt8Airborne_0pp20fcewvvtj\LocalState vào xóa 2 file profile và localprofile đi.

Bước 2: Sau khi cài đặt lại thì ta sẽ tắt mạng ( wifi or 3G ) để tránh bị block !

Bước 3: Tiếp theo ta vào game\vào Connect để kết nối với tài khoản facebook ! Nó sẽ báo là không có kết nối ! Ta bật lại mạng > Vào lại game > Chờ 1 lát để có kết nối> ta sẽ sử dụng một tài khoản facebook đã hack để đăng nhập ! Nếu chưa kịp kết nối mà nó đòi đồng bộ thì thoát game ra tắt mạng rồi làm lại (*) như trên ! Sau khi kết nối thành công ta sẽ thoát khỏi block máy !

nếu làm như vậy là số tiền trước khi hack vẫn còn phải ko bạn?
có cách nào sau khi hack nó vẫn còn ko?
@tangiaothongsg giờ fix hết r
sao cai PC của mình chạy win8.1 khi vào Ổ C :C:\Users\User Name đến đây là k có mục Appdata nhỉ ?
ai biết tại sao k ?
@s2tinhyeuphaimau bạn hướng dẫn mình mở mục ẩn đc k ?
cám ơn rất nhiều !
@Huy_Microsoft_Windows cám ơn bạn !
Nhưng khi mình làm như bạn thì nó đã hiện mục Appdata nhưng lại k thấy mục " Local " để tiếp tục tìm đến mục khác.

mình muốn làm theo hướng dẫn này :

Đối với PC thì các bạn vào C:\Users\User Name\AppData\Local\Packages\GAMELOFTSA.Asphalt8Airborne_0pp20fcewvvtj\LocalState vào xóa 2 file profile và localprofile đi.

Bước 3: Tiếp theo ta vào game\vào Connect để kết nối với tài khoản facebook ! Nó sẽ báo là không có kết nối ! Ta bật lại mạng > Vào lại game > Chờ 1 lát để có kết nối> ta sẽ sử dụng một tài khoản facebook đã hack để đăng nhập ! Nếu chưa kịp kết nối mà nó đòi đồng bộ thì thoát game ra tắt mạng rồi làm lại (*) như trên ! Sau khi kết nối thành công ta sẽ thoát khỏi block máy

Bạn có thể hướng dẫn mình mở những mục ẩn để mình làm theo hướng dẫn trên.
cám ơn bạn !
@Mr.Discovery trời thím! đó là vào appdata Roaming còn muốn lucal thì bấm vào chỗ thanh địa chỉ '' App Data'' nó mới hiện ra 3 mục
@Huy_Microsoft_Windows mình tìm đc rồi bạn ạ.
mấy thư mục đó trên window nó bị ẩn và mình lên google tìm cách mở đc rồi.
Khó hiểu quad
mình định dùngh chung nick bạn! vừa nãy vết thiếu dấu nặng nên hiểu lầm thành band
Showbox jiofi.local.html tplinklogin

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019