iOS 9, watchOS 2 và OS X 10.11 có Beta 3, mời anh em update

Didu
8/7/2015 17:19Phản hồi: 60
iOS 9, watchOS 2 và OS X 10.11 có Beta 3, mời anh em update
tinhte Nightstand.jpg
watchOS 2 có thêm chế độ Nightstand khi sạc ban đêm
Đúng 2 tuần sau khi bản beta thứ 2 của ba hệ điều hành là iOS 9, watchOS 2 và OS X 10.11 xuất hiện thì Apple đã phát hành bản bea thứ 3 với nhiều bổ sung, sửa lỗi và ngày một hoàn thiện hơn. Với iOS 9 beta 3, Apple đã mang dịch vụ Apple Music lên nền tảng này, điều trước đây chỉ iOS 8.4 mới có. Ngoài Apple Music, bản beta thứ 3 cũng sửa nhiều lỗi còn tồn tại trên beta 2 cho iOS 9 trước khi nó sẵn sàng vào mùa thu. Điều tương tự với watchOS 2 beta 3OS X 10.11 beta 3 (El Capitan). Để nâng cấp lên beta 3, người dùng của ba hệ điều hành nói trên có thể tải trực tiếp từ Apple hoặc chọn cập nhật qua OTA trực tiếp trên máy.

Nguồn: Apple
60 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lại chiến thôi kakakaka
long2004
TÍCH CỰC
9 năm
Ngày xưa cứ thấy có bản nào mới dù là beta cũng tìm mọi cách up ngay! Giờ thì lớn rồi cũng không có nhiều thời gian để vọc ...máy nữa và cũng không có nhu cầu làm chuột bạch nên chờ bản chính thức vậy !
Ngày xưa còn bé cứ tưởng biết vọc vạch vài cái may tính, điện thoại ...mang loè bạn bè là tinh tế, là ghê gớm lắm, oai lắm... bây giờ mới biết ngoài điên thoại, máy tính thì đời còn nhiều thứ để khám phá, tìm hiểu, vọc vạch ... còn 'tinh tế' hơn nhiều 😃
ruacon208
TÍCH CỰC
9 năm
@Van Thu Dạ em dân IT, ngu mấy khoản đó lắm ạ 😔
Tìm thầy mà mãi ko ai chỉ bảo cả, toàn giấu nghề :mad:
eeninay
TÍCH CỰC
9 năm
@long2004 Em đã lớn khôn... hehe...
ruacon208
TÍCH CỰC
9 năm
@tuansaigon606 Em chưa đc vọc mấy máy bác vọc ạ :rolleyes::oops:
@long2004 Lớn rồi , vọc vạch những cái kia thích hơn. Like bác. :p
hataka
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đã down và lên
xubo
ĐẠI BÀNG
9 năm
Keke phải tiếp tục thôi ios9 beta2 tắt máy liên tục hic hic
Chưa xài được tango.
Đã lên và đã xuống...:3
Chắc giờ già rồi, nhìn beta thấy ngán lắm
Cứ chờ bản chính
Đang down và chuẩn bị lên iOS mới. Hi vọng bản mới này sẽ ngon hơn 2 bản trước. Mẹ, từ iOS 8 đến giờ chưa khi nào dùng bản chính thức, toàn dùng beta 😁 Nhưng dùng beta quen rồi nên cảm thấy đó là 1 thú vui...
@Trịnh Đình Quang Anh Bản beta 2 dùng có llỗ gì chưa?
@neymar2018 Thấy có lỗi từ beta 1 là một số game mới vào chưa quay ngang đc màn hình. Chơi thì bình thường. wifi bắt khá chập chờn, chưa mượt mà cho lắm...nói chung dùng beta thì cứ xác định sống chung với lỗi 😁
@Trịnh Đình Quang Anh được dùng nhanh hơn bản thường mà, nhưng phải chấp nhận sự thiếu ổn định.
Đang xài iMod nên ko lên đc :p
night stand làm mình nhớ đến bb cũng có clock mode tương tự khi sạc
lần đầu tiên cầm iphone dùng mình thấy nhiều nét của bb như thanh selection màu xanh trên nền trắng, double space to dot, bubble sms,...
lẹ thật! không biết 4s thế nào rồi chứ ios 9b2 khởi động lâu vãi!
RIM
CAO CẤP
9 năm
Cũng thử nhắm mắt up lên xem sao 😁
Check hoài chưa có update cho Apple Watch các bạn ạ, không biết vì sao, trong khi iOS thì check phát có ngay
mr33acs
TÍCH CỰC
9 năm
@Duy Luân Mình vào web beta để cài cho watch mà ko đc. Down đc cái profile vào phần mềm watch cho iPhone, AW đã restart xong mọi thứ chỉ đến thế. Vào kiểm tra bản cập nhật vẫn chỉ báo 1.0.1 là mới nhất 😔
Nhờ bạn hướng dẫn thêm với 😃
Trên 4s vẫn khá nặng nề!
Ttdmt
TÍCH CỰC
9 năm
Ai rãnh thì làm chuột, theo mình thì ios9 cũng chưa có gì đột phá so với 8
Anh em ai lên rồi cho nhận xét nhé, tối mới có máy để lên 😕
5s cũng có vẻ ì ạch hơn bản beta 2
kungfu9
CAO CẤP
9 năm
4s được lên là một kì tích rồi...4s được hỗ trợ đến 5 đời ios
@kungfu9 và đây là đời cuối cùng rồi đó.
kungfu9
CAO CẤP
9 năm
@vidia.vn bình thường chỉ tới 8. là hết rồi...apple ngoại lệ với em này đó
huy_dk
ĐẠI BÀNG
9 năm
chậm một cách đáng kinh ngạc.....thật không thể tin nổi :3

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế