iPed – Người em đến từ Trung Hoa của iPad

levuongthinh
28/5/2010 10:18Phản hồi: 283
283 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hàng fake mà hót nhỉ ^__^
hiphopboy
TÍCH CỰC
14 năm
nó hot cho người hiểu bạn ạ
Mình muốn mua 1 cái dùng thử
jolliers
ĐẠI BÀNG
14 năm
Ai mua rồi, đem lên cafe tinhte đi. Phải chọt chọt thử mới biết là có đáng mua hay ko chứ!
ratmitdac
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bặt vô âm tín, các bác bán hàng, các bác đã có trong tay Iped và Apad. Không review gì hết nhỉ
newbienoob1
ĐẠI BÀNG
14 năm
Nếu có mình cũng ủng hộ.
Công nghệ cứ mới hàng ngày.giá lại quá cao.Mua thì xót $ lắm
:p
Chỉ cần lướt nét là dc rồi.
đập hộp iped 120 usd

kbang hiện đã có con này rồi, hôm nay hoặc ngày mai sẽ có hình ảnh đập hộp cho ace tinh tế :giggle::giggle::giggle::giggle::giggle:
giá mua bên kia thì rẻ nhung chi phí vận chuyển cao quá
Bên mình đã bán lẻ Sp này tại Việt Nam, bảo hành 1 năm.
Công ty mình đã ký hợp đồng làm đại lý phân phối chính thức nên nhận được nhiều hỗ trợ về giá và kỹ thuật của nhà máy tại TQ.
Các bạn có thể đăng kí tham gia buổi test sản phẩm vào sáng t7 hàng tuần tại VP công ty.
Vì số lượng khách tham gia giới hạn (phòng họp khá nhỏ ah), bác nào có nhu cầu, xin đăng kí (Tên, số Đt và địa chỉ liên lạc) rồi gửi tới khuyenmai@pivietnam.vn
Thông tin khác xin tham khảo thêm tại đây
Xin cám ơn.
bạn muốn mua iped a`-mua thì đặt tiền trước cho mình,10 ngày nữa sẽ có hàng-có rất nhiều loại từ 3tr5-6tr.ai thật sự muốn mua thì lh mình ở lạng sơn.nói thêm 1 chút về iped ; may co 2 cong usb,,RAM: 128MB 800Mhz DD-su dung rock chip moi nhat. co khe cam the nho mo rong len toi' 32GB.doc duoc cac dinh dang Email, Word, Exel, PPT, PDF.man hinh 7 inch HD LCD screen, 800 x 480,co Goolge Map.xem phim HD movie playback (1020 x 720)..co ghi am.ngon ngu Languages: Arabic, Bulgarian, Catalan, Croatian, Czech, Danish, Duct, English, Espanol, Finnish, French, German, Greek, Hebrew, Hindi, Hungarian, Indonesian, Italian, Japanese, Korean, Latvian, Norwegian Bokmal, Polish, Portuguese, Romanian, Russian, Serbian, Slovak, Slovenian, Swedish, Tagalog, Thai, Turkish, Ukrainian, Vietnamese, Chinese(Traditional), Chinese (Simplify).Cuoi cung quan trong nhat la HE DIEU HANH OS: Google Android danh cho cac dien thoai cao cap-ua dung nhat hien nay.nhin ben ngoai cung rat dep va moi nhu ipad vay.ban nao can than mua ve co the boc dan dang hoang.va cuoi cung neu that su muon mua hay goi cho minh theo so 01696991228
vjrus
TÍCH CỰC
14 năm
con này hay đấy đang nhờ người bên TQ vác về cho ! hehe rẻ quá
dalamaco
TÍCH CỰC
14 năm
không có ý kiến gì nữa, :"nhái là niềm vui"
mua hàng mà gặp hàng dỏm là nghĩ ngay tới hàng hồ cẩm đào, h nghe 2 chữ chai ni là thấy tởm[​IMG][​IMG]
kehantinh
ĐẠI BÀNG
14 năm
Em ở cần thơ, đọc cái này http://mientay24h.vn/showthread.php?t=27664 mà hoang mang quá, phải em nóa không 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019