JailBreak đã chết ai nói vậy! Hồi sinh em nó từ đây! Demo iphone 7 iOS 15.7.3 ! chuẩn bị ra video c

23/3/2023 11:35Phản hồi: 11
JailBreak đã chết ai nói vậy! Hồi sinh em nó từ đây! Demo iphone 7 iOS 15.7.3 ! chuẩn bị ra video c
JailBreak đã chết ai nói vậy! Hồi sinh em nó từ đây! Demo iphone 7 iOS 15.7.3 ! chuẩn bị ra video cho AE trên iphone X iOS 16.3.1 nhé!AE nhớ theo dõi kênh mình nhé!
Youtube: AnhTuấn Technicians
11 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

giờ ít ai quan tâm jailbreak nữa
@App Store VN đó là tại vì palera1n không hỗ trợ Cydia thôi giờ nó đã hỗ trợ thì vẫn HOT nhé!
@AnhTuấn Technicians giờ cứ jailbreak là không sài được app ngân hàng cũng hơi cực
@App Store VN có Cydia vào thì mọi thứ dễ dàng thôi bạn
Máy mình ipad 7 13.1, JB bằng cách dùng AltStore để cài unc0ver thì báo lỗi liên tục, mình dùng thử sideloadly thì thành công mỹ mãn.
@quochuy586 Mỗi thời điểm khác nhau thì cách cài cũng khác nhau bạn nhé, không phải lúc nào cũng cài đc theo kiểm đó! Bạn phải tìm hiểu những cách JB mới nhất bây giờ
@quochuy586 Bác dùng safari truy cập vào tweakbox tải unc0ver trực tiếp cho nhanh nhé !! Mình 13.3 đây A12 !!
@Apple Love Paradise 13.3 thì nói làm gì bạn! Nếu đã là giải pháp thì giải pháp của mình từ X trở xuống 101% là DONE cân mọi iOS hiện tại lên đến 16.4 nhé!
palera1n ko phải là ko hỗ trợ cydia,chỉ là nó đi kèm vơi sileo.Sileo hỗ trợ tất cả các tweak cydia hỗ trợ,chỉ là mấy ông làm tweak chưa cập nhật để hỗ trợ loại jailbreak rootless mới mà thôi.
@Reptalica Loại jailbreak rootless vậy bạn hiểu như thế nào là jailbreak rootless và rootfull! Chứ mình là mình thấy nhiều bạn xem kênh nước ngoài ghi rootless rồi nói rootless nhưng lại không hiểu rootless vs rootfull! Nếu như người ta cần bypass icloud thì người ta cần bypass rootless hay rootfull ? Jailbreak mình chỉ làm cho vui thôi chứ Minh làm phần cứng với phần mềm nhưng hiểu rõ thế nào là rootless và rootfull chứ không nói bừa!
no1cvn
TÍCH CỰC
8 tháng
Mình có 6S 15.7.8, chỉ mong hạ được về 10.3.3 thì ngon quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019