Jett Ignite Blue 2015

ZinhChan
23/5/2015 5:48Phản hồi: 9
Jett Ignite Blue 2015
Như tiêu đề em có tầm 10tr và kiến thức về xe đạp là 0, đang định hốt con này để xài lâu dài về sau, nhu cầu tập thể dục, di chuyển trong tp, cuối tuần làm chuyến Cần Giờ 50km. Nhưng đọc các forum thấy mọi người nói Jett là hiệu VN và linh kiện TQ nhập về ráp nên em hơi đắn đo và chưa thấy ai nói về con này nên em muốn xin tí nhận xét và lời khuyên bổ ích từ anh chị đi trước ạ.😃
Em cao 1m71, nặng 81kg đi size nào hợp lí ? Anh chị xem và tư vấn dùm với tầm tiền này có đáng để mua ko ? hay có những mẫu mã khác ngang giá nhưng chất lượng tốt hơn. Thanks.

Link tham khảo: http://www.jett-cycles.com/content/jett-ignite-blk-2015
9 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

10 tr mua trek đc r. cùng lắm là fuji
Đã mua, hiện đạp rất tốt, đầm êm, group chuyển nhẹ nhàng ạ.
@ZinhChan bạn phải cưỡi xe khác nữa r mới so sánh đc 😃
@ken_dkny hihi cám ơn bạn đã wan tâm và tư vấn, do chờ tin hơi lâu + tính tình nôn nóng nên đã ra cửa hàng xem trước, thấy mẫu đẹp, cho chạy thử chút cái khoái wá nên đặt tiền hốt luôn
thôi thì chạy 1 tg dài lên cơ bắp với học hỏi để có thêm kinh nghiệm mà lên đời tiếp về sau
tero247
ĐẠI BÀNG
9 năm
10tr thì không có con nào thiết kế đẹp như con này. Giant Trek gì cũng thua. Nhìn thiết kế là biết sản phẩm có đầu tư rồi.
@tero247 dự là cmt bằng bphone thần thánh
@tero247 cũng bình thường thôi, nhiều mẫu mã còn tốt và đẹp hơn nhưng trong mắt và cảm nhận thì rất tốt, rất thỏa mãn và đẹp😃
xedap24h.vn
ĐẠI BÀNG
9 năm
chúc mừng bạn mua được xe ưng ý 😃
terran
TÍCH CỰC
9 năm
Bạn mới chạy xe thì cứ chọn loại nào đẹp mắt là được, cần chi quan trọng những chi tiết kĩ thuật phức tạp. Ngày nào cũng đạp nên cảm xúc khi cưỡi lên xe là rất quan trọng. Sau một thời gian lên chân đổi sang con mới cũng được. Sáng cuối tuần có rảnh giao lưu đi bạn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019