Khả năng chơi nhạc của Bphone, Ip6, Z4 và A7000 ?

rockerlangdu
9/7/2015 8:13Phản hồi: 12
Khả năng chơi nhạc của Bphone, Ip6, Z4 và A7000 ?
Chào mọi người !
Mình đang định mua 1 em ĐT có thể nghe nhạc tốt 1 chút, có đọc 1 bài review của bác Thạch, sau đó lần la vào Bphone page thì đã có câu trả lời. Thật không thể tin nổi, Bphone đã đánh bại IP 6, Z4 và Lenovo A7000 về khả năng chơi nhạc (như 1 bạn nói trong hình).
Bác nào đã nghe qua BP+1 trong số các em này cho em hỏi BP nhỉnh hơn bọn chúng bao nhiêu % ạ. Như bác Thạch review thì BP k thèm chấp SS rồi (dù hơi nghi).
Thank các bác.
12 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chào bạn! "chớ có rại" mua B-phone nghe nhạc. Chất lượng âm thanh có hay hơn Sony Ip Sam... nhưng về độ bền và dẻo dai thì đừng có mong đợi. 2009 là thời điểm đổ bộ của China Phone với khả năng phát nhạc to rõ hơn hàng chính hãng nhưng chất lượng xuống nhanh khủng. Sony là người đi đầu về lĩnh vực Audio vạy tại sao để các em Oppo và Bphone dễ dàng vượt qua """Suy nghĩ!!! đừng nhắc đến cấu hình Bphone mà hãy nói đến uy tín. Laptop China hoặc hơn là Acer có caus hình khủng nhưng cảm giác nó nhanh tàn chứ ko ổn định như Sony HP (ko nói Compaq). Xe tải China gắn động cơ Isuzu Nhật Bản cũng có chất lượng thấp hơn dòng xe Korea. Bkave đã NỔ lực rất nhiều trong lĩnh vực s-MÁT-PHONE. ko phải cứ nhặt Ram Kingmax + CPU Intel + HDD Western + Main Gigabyte là có máy tính xịn. Những thứ nhỏ nhặt sẽ quyết định độ bền máy với lý thuyết "Độ bền của dây xích bằng đúng độ bền của mắc xích yếu nhất". Hy vọng bạn uống thêm 1 ly cafe để tăng độ tỉnh táo trước khi quyết định.
rockerlangdu
ĐẠI BÀNG
9 năm
thank bác, e vẫn chờ thêm ý kiến ae
Suy nghĩ kỹ đi. Bkave khen Cam Bphone tuyệt phẩm, chưa gì đã lỗi tè le. Nghe nhạc thì mua Oppo Yoyo như em gái mình cho xịn mà giá =1/3. Ít ra Oppo nó có nhà máy và dây chuyền lắp ráp. Còn Bkave làm thấy ghê. Toàn dùng 502. Tôi dùng đến nay phải tầm >40 và <50 điện thoại. Như hàng Hk Phone hồi xưa, con H7-3G thì ngon, 4 tháng sau mua thêm con X-8 cũng toàn dán 502, dùng thấy nãn. Giờ đang dùng 1 em Galaxy cùi, 830 và IP4.
@zoom360 Dùng người gì ku? Anh ko cho kế toán dùng chữ ký số Bkave nhằm đảm bảo an toàn cho việc hoạch toán. Anh ko dùng chương trình diẹt vi trùng Bkave mà dùng Kaspersky là để giữ an toàn Server. Giá mua đầu vào thấp hơn dùng hàng Bkave mà lại yên tâm. Mua trọn bộ cũng tiết kiệm được thùng bia ấy chứ. Cty anh ko đứng số 1 thế giới nên dùng đồ hạng 2 là hợp lý em àh.
rockerlangdu
ĐẠI BÀNG
9 năm
@zoom360 are u shitder ?
Nếu muốn phản hồi, phải đưa ra bằng chứng chứ, sao lại công kích cá nhân thế
@rockerlangdu Kệ nó đi. con seeder cuối cùng. Dù sao dân mình cũng ít ai có điều kiện dùng hàng số 1. Dùng hàng số 2 thấy ổn thì xúc thôi. 😁 ko chùng nick này là chính chủ họ Q luôn đó.
@rockerlangdu I think you are shit.
trex
TÍCH CỰC
9 năm
Lời khuyên nên mua 1 cái sony cũ f887 dưới 3tr hơn hẳn z4 và 1 cái đt sony z3 xách tay hay mới tinh hoặc cái ip5s Giá cả 2 bằng 1 cái Bphone ...còn đáng giá hơn cái B phone tới 8 lần mua đi ban minh 5tr mới tinh cũng ko mua
rockerlangdu
ĐẠI BÀNG
9 năm
em đã và sẽ trung thành với A7000, sau này có đk e sẽ lấy 1 e Sony

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019