Khắc phục vấn đề với Kies 2.0.2.11071_128 Samsung Apps Store

nht_arsenal
5/8/2011 13:43Phản hồi: 169
169 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

xeloidap
ĐẠI BÀNG
12 năm
đúng là đau đầu thật! vào samsung.vn thì thấy hổ trợ winxp sp2, khi cài thì bảo xp sp3! update khong biết có sao k?
có cách nào chayk kies mà máy tính ko cần mạng ko ???
@locprohp1995 Nếu cậu ko muốn vào SS App thì ko cần mạng thôi, còn lại ko cần mạng vẫn chạy được mà.
Cho mình hỏi phần mềm kies 2.0 của mình mọi khi mình tải mấy cái MV ca nhạc hay fim trên mp3 rồi đưa vào kié thêm video rồi truyền về máy để coi nhưng mấy bữa nay mình làm như vậy để coi thì không được mình không thêm video flim vào được còn mấy MV ca nhạc thì thêm vào được nhưng truyền vào điện thọai thì không được. Mấy bữa trước thì mình có cài đặt samsung apps. Cho mình hỏi có phải do vậy mà mình không truyền được video vào máy? Hay là nguyên nhân nào khác bạn nào biết giúp mình với. Cảm ơn mấy bạn nhiều.
@ShinShin1106 Ko phải do SS App, nhưng mà bạn có thể chép thẳng video, nhạc vào thẻ nhớ qua chế độ Mass Storage cho nhanh mà bạn - cần j đồng bộ qua Kies cho phức tạp 😃
@LIENHUONG có lẽ do Trang WEB đã tính phí tải nhạc rồi :p nên không cho tải tự do nữa.
Mình đã cài bản mới nhất và driver đủ cả rồi nhưng không khởi động được có ai giúp mình với
xeloidap
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tuanvu2005 bạn nên đọc lại từ đầu trong topic này, rồi từ từ cũng xong thôi, kies này phiền lắm, mình đã cài thành công, nhưng cũng chẳng nhớ chính xác là do đâu nữa !;) good luck !
@tuanvu2005 Máy bạn cài Net Framework 4.0 chưa? Còn cài rồi vẫn ko chạy được thì do thiếu Ram hoặc do lỗi Win 😃
sao mình vào samsung app nó báo là không hỗ trợ dòng máy nhỉ? mình xài samsung wave 525
xeloidap
ĐẠI BÀNG
11 năm
vậy chắc là không được rùi! chia buồn!
@xeloidap thế là không spoof game được hả bạn? 😕 thay fw gốc được không?
xeloidap
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Hyuk Song Hyuk Thôi bạn sài wifi rồi down về cho rùi. Kies này sài mệt lắm, nhiều người không cài đc, down về cũng chậm lắm, mình đã cài mà có dùng nó bao giờ đâu.
cho e hỏi ver kies của e là 2.5.0.12104_15 khi làm theo chỉ dẫn thì có samsung apps rồi mà sao vào thì nó kêu updates plugin j đó?
xeloidap
ĐẠI BÀNG
11 năm
vậy cứ làm theo hướng dẫn của nó đi, nếu win xpsp2 thì phải up lên sp3, up thêm firwareupdater, có thể đứng máy một vài phút, sau đó khởi động lại, good luck!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019