KINH NGHIỆM HỌC TIẾNG ANH HIỆU QUẢ

hanhphucquanhta
16/6/2017 8:53Phản hồi: 98
98 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đoàn Lan
ĐẠI BÀNG
6 năm
chia sẻ rất hay, cảm ơn bác nhiều
tuananh898
ĐẠI BÀNG
6 năm
cảm ơn, bài viết rất hay
thuhanh153
ĐẠI BÀNG
6 năm
bài viết rất hay
thanks chủ top nhiều he
kinh nghiệm là chăm chỉ =))
mẹo gì thì mẹo, k chăm thì cũng k vào đầu đc nha
Có lẽ mỗi ngày hàng ngàn câu hỏi đấy đang được đặt ra để chờ đợi câu trả lời.
Để cải thiện cuộc sống, để học các tri thức được viết bằng tiếng anh, để giao tiếp với người nước ngoài, để nghe họ nói và nói cho họ nghe, chứ không phải học tiếng anh để "nổ" .
hay quá thanks thớt đã chia sẻ kinh nghiệm
kjnhthanh
ĐẠI BÀNG
6 năm
Các bạn ơi
Nhóm bọn mình tập hợp gần đủ người đăng kí học rồi, còn 2 suất nữa. cụ nào, mợ nào muốn học. joint vào nhóm và đăng kí học với bọn mình đi
Bằng do trường ĐH Kinh Tế Quốc Dân Cấp nhé ! Cấp bằng chính quy

Nhóm bọn mình tập hợp các bạn muốn học VB2 Tiếng Anh ĐH Kinh Tế Quốc Dân - NEU. Thời gian học chỉ 4 kì so với 3 năm của ĐH Hà Nội, Bằng Chính Quy nhé. (không phải hệ VLVH như của ĐH Thương Mại, ĐH Sư Phạm v.v....) nhé

😃😃😃😃😃😃😃<3
https://www.facebook.com/groups/2102917223261395/

NHỮNG QUYỀN LỢI KHI HỌC VĂN BẰNG 2 TIẾNG ANH
Việc học, bồi dưỡng và nâng cao trình độ tiếng Anh luôn là điều quan trọng trong thời kỳ hội nhập ngày nay. Có tiếng Anh, công việc của bạn sẽ dễ dàng hơn, bạn cũng có nhiều cơ hội xin việc vào các công ty lớn, các công ty nước ngoài hơn.

Người học có khả năng biên, phiên dịch và có kiến thức trong lĩnh vực thương mại, đặc biệt là thương mại quốc tế; Có năng lực làm việc trong môi trường kinh doanh toàn cầu như làm việc tại văn phòng đại diện, dự án đầu tư nước ngoài, cán bộ đối ngoại, giao tếp – đàm phán, trợ lý đối ngoại v.v…

Khi tốt nghiệp có trình độ sử dụng tiếng Anh đạt điểm chuẩn IELTS từ 6.5 trở lên ~ tương đương với trình độ C1 của Khung chuẩn năng lực ngoại ngữ Châu Âu (CEFR).

Được miễn thi ngoại ngữ ở một số ngành học theo qui định của Bộ Giáo dục và Đào tạo.
(bằng cấp cho các bạn sau quá trình học sẽ là bằng Đại học chính quy trường KINH TẾ Quốc Dân cấp).
HỌc tiếng anh ở trung tâm mà muốn hiệu quả thì quan trọng nhất là quan tâm đến chương trình học tiếng anh ở đó, cần tìm hiểu kĩ ở đó họ dạy phương pháp ntn, giáo viên ổn ko...
badao524
ĐẠI BÀNG
6 năm
tưởng gì cái này mình biết
Bienlang18
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cảm ơn add
hóng

học video này tốt này mọi người.
philong1192
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đọc cmt toàn thấy quảng cáo trá hình. Muốn học tiếng anh mà chưa biết học ở đâu và học như nào để có hiệu quả
tuantu12
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình thấy hiện tại có khá nhiều phần mềm học tiếng anh trên điện thoại. Ưu điểm là tiện dụng, học mọi nơi mọi lúc và rất thú vị.
English singing & speaking club on Friday nights

Scafe Acoustic Le Van Sy

Free for all

https://www.facebook.com/bepbanhnangtho

https://www.facebook.com/scafestudio/

420 Lê Văn Sỹ p.14 q.3 (cuối hẻm)-đối diện KFC (466/49 Lê Văn Sỹ)
theo mình thì bạn nên mở các video nghe hằng ngày để tăng khả năng nghe và phát âm.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019