làm ơn cho em xin file SpringBoard.strings tiếng việt của os 4.0.1 3GS

kuchjp_hb
10/9/2010 16:16Phản hồi: 8
Tình hình là tối nay em dùng iFunBox để nghịch cái SpringBoard.strings tiếng việt trong phần /System/Library/CoreServices/SpringBoard.app/VI.XXX . bận việc chạy ra ngoài 1 chút quay lại thì đã thấy thằng em nó loáy hoáy . và đã xóa mấy tiêu của em rồi . Các anh có ai dùng 3GS , OS 4.0.1 thì làm ơn bỏ vài phút ra giúp em được không ạ . em xin chân thành cảm ơn . bản tiếng việt trong phần VI anh nhé . mong pro nào ra tay cứu giúp em với
8 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

File đính kèm nha bạn. 😃
SpringBoard_Vi_4.0.rar
kuchjp_hb
ĐẠI BÀNG
14 năm
hj hj hj hj . dạ vâng ạ , em cảm ơn anh bằng tất cả tấm lòng này . 😁 . mà anh ơi , đây có phải của os 4.0.1 ko anh
--------------------------------

Đã check ok . cảm ơn anh 1 lần nữa ạ
Note: bibinguyen : Giúp đỡ và chia sẻ không phải để nhận thanks mà để cảm nhận được niềm vui của người khác khi được giải đáp những thắc mắc.
Thấy bạn vậy là vui rồi 😃
kuchjp_hb
ĐẠI BÀNG
14 năm
^^ . em search google mãi ko ra . nên bây giờ cảm thấy vui lắm . hj hj . cảm ơn mọi người rất nhiều ạ
Search thì làm gì có bạn , có phải ai cũng mất File Tiếng Việt như bạn đâu , cũng phải có người mất File nọ người mất File kia chứ đúng ko ;)hoặc nếu giả sử có mất người ta cũng Restore lại luôn cho nhanh mà !
kuchjp_hb
ĐẠI BÀNG
14 năm
hì hì . tại vì em cái gì cũng google . thấy nó là nhanh và đơn giản nhất . Tại cũng sợ làm phiền mọi người nên nghĩ mãi em mới dám hỏi . restore lại thì lại phải cài lại game , phần mềm . rồi là mấy cái lung tung nữa nên em cũng ngại . chúc mọi người ngủ ngon ạ . g9
vậy ai cho mình xin file springboards.strings iphone 4 ios 6.1 tiếg việt vs!!!
TRZ
Trứng
10 năm
bac nao co cho e xin vs iphone 4 7.1.1 bi mat tieng viet the minh lay iphone 5s dua wa dc khong nhi?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019