Lên TikTok chơi nha anh em
Kính Cận 0_0
4 thángBình luận: 24
24 bình luận
Chống dịch chưa xong, suốt ngày lo tuyên truyền với phát động phong trào. Cạn lời.
@hakuruno Nghe chú nói vậy chắc trò phát động này đẻ ra cho mấy đứa con của đầy tớ chơi lúc ở nhà đó mà
linkking
TÍCH CỰC
4 tháng
@hakuruno Ủa rồi sao? Thế không phát động thì dịch có hết không? Không phát động thì dân có hết chết đói không? Mỗi người 1 công việc, y bác sĩ chống dịch thì người khác cổ vũ động viên, không góp sức người thì góp sức của, không góp sức của thì góp tinh thần. Chả lẽ ông bắt tất cả mọi người nằm im đến khi hết dịch?
@linkking Ủa ko phát động dịch ko hết, phát động dịch cũng ko hết. Vậy thì thôi đừng vẽ vời phát động cho tốn nhân lực và tiền của. Rồi dùng nhân lực và tiền của đó dồn vô hỗ trợ ngta chống dịch đi. Cái nào thiết thực hơn? Lớn rồi trước khi nói gì ra có suy nghĩ ko vậy? Bao nhiêu nước chống dịch thành công, có nước nào từ đầu dịch tới giờ cứ hô hào hết phong trào này tới phong trào khác như VN ko? Cái người dân quan tâm hơn lúc này là sự hỗ trợ từ nhà nước. Ngồi “ngắm” mấy cái phong trào này rồi dịch thì ko hết mà dân cũng chả ấm no hơn. Gói hỗ trợ thì nhiều người vẫn ko đc nhận, tiền mua vắc-xin còn phải kêu gọi dân với doanh nghiệp đóng góp mà.
vubaoduy11
ĐẠI BÀNG
4 tháng
tiktok công nghệ rác vl ko biết cái này sao nữa
Nghe phèn vl, mấy ông lắm trò thiệt
Cười vô mặt
xedieu
TÍCH CỰC
4 tháng
Bú trend phết
Rách việc,
liên đoàn lao động cũng chơi tiktok luôn à
@Kim Ủn Ỉn Nhận tiền của lũ Tàu Tập để làm hư 1 thế hệ!
Nhảm thiệt
Vãi đạn thiệt chứ.
nybinh
TÍCH CỰC
4 tháng
Giờ ngồi lo đói tới nơi thì sao sáng tác đây nhi?
@nybinh Cho con đầy tớ chơi mà
t_snow
TÍCH CỰC
4 tháng
Cạn lời các lãnh đạo
Làm chuyện tào lao gì đâu không, sao không tập trung lực lượng giúp dân đi? Họ khổ lắm rồi!

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019