Lenovo ra mắt IdeaPad Z400 và Z500 tại thị trường Việt Nam

vuhai6
6/3/2013 7:4Phản hồi: 113
Lenovo ra mắt IdeaPad Z400 và Z500 tại thị trường Việt Nam
Lenovo z400 vn.jpg
Ông Nguyễn Minh Sơn - Tổng giám đốc Lenovo Việt Nam
Sáng nay tại Thành phố Hồ Chí Minh, Lenovo đã chính thức ra mắt hai mẫu máy tính xách tay mới của mình thuộc dòng IdeaPad Z Series. Bộ đôi IdeaPad Z400Z500 đều có thiết kế mỏng nhẹ với cấu hình cao và giá chấp nhận được. Với độ dày 2.66cm, bộ đôi này mỏng hơn máy tính xách tay thông thường khoảng 25%, chúng còn được trang bị card đồ họa rời NVIDIA® GeForce® 635M 2GB. IdeaPad Z400 và Z500 đã có mặt trên thị trường tại các cửa hàng tin học trên toàn quốc. Mức giá thấp nhất của Z400 là 11.990.000 VND, còn của Z500 là 14.490.000 với 2 năm bảo hành.

lenovo z500.jpg
Lenovo IdeaPad Z500

113 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đẹp nhưng ko thích tên này mấy........Có lẽ giá này mình sẽ lựa chọn 1 con tablet win8
bxtduy
ĐẠI BÀNG
11 năm
@phuongnam1th Không nên so sánh Tablet với con lenovo Z này, mục đích sử dụng và đối tượng khách hàng khác nhau mà??
Có phải mùa không mà ra nhiều dữ vậy, có ai khó chịu với phím Ctr và Fn trái nhau của Lennovo không, ngu nhất là nó còn áp dụng trên ThinkPad, giờ thương hiệu Thinhpad còn sống k nhỉ,
J_Tuan
CAO CẤP
11 năm
@2ndFACE Chuẩn, ghét nhất lenovo cái này.
muop92
TÍCH CỰC
11 năm
@2ndFACE Vì nó mà mình không mua lenovo 😃

Sent from my GT-N8000 using Tinhte.vn
@2ndFACE Macbook cũng thế mà Pro?

kenvuong
ĐẠI BÀNG
11 năm
@2ndFACE Vê lờ, khác biệt đôi khi không dành cho đại chúng bạn là số đông nên có thể thiết đó không hợp với bạn. Hãy nhớ mỗi sản phẩm đều có 1 phân khúc khách hàng nhất định nha bạn. Hãy nhớ rằng bạn không thích không có nghĩa là cả thế giới này cũng như bạn. Còn bạn thắc mắc sao Thinkpad lại còn thì mời bạn tìm hiểu những gì thinkpad đã phát triển, đã làm và mình xin nhắc bạn nhớ là phân khúc khách hàng của thinkpad là ai và họ cần gì? (mời bạn tìm hiểu và nếu khả năng của bạn không cho phép bạn hiểu thì bạn có thể hỏi mọi người (nếu mọi người đủ khả năng khai sáng 1 người mang định kiến). Tôi chỉ cần 1% dân số thế giới (theo hiện tại thì 1% này bằng 70.218.360 người #mình có đánh dấu phần ngàn cho bạn dễ thấy để sợ bạn lại suy nghĩ nhiều hại não của bạn) sử dụng sản phẩm của tôi là đủ.
Có tiền mua ngay 1 em
vjpden33
TÍCH CỰC
11 năm
Cấu hình khá ngon với giá tiền .... mỗi tội nhiều nhiều thứ không ưng
galaxy@
ĐẠI BÀNG
11 năm
@vjpden33 Có 1 thứ chắc em có thể đoán đc ý của bác ;)
Tẩy chay hàng Tầu
@davidquang2012 vote bác một vé
Love.Rain
ĐẠI BÀNG
11 năm
@longvuong_quocbinh hì. mình là công dân Việt Nam bạn ạ. nhưng cần phải có cái nhìn đúng đắn hơn. và nhìn nhận thông tin đa chiều bạn ạ
@Love.Rain bác nói đúng !!!
@cadenlid Theo tôi nghĩ không nên dùng những đồ mà do trung quốc sản xuất từ ý tưởng tới công nghệ.
manhbvht
ĐẠI BÀNG
11 năm
đang dùng rồi
@manhbvht bạn dùng con này lâu chưa, thấy thế nào bạn, mình cũng thấy thích con này, mà bạn mua ở đâu vậy
nvkhai98
ĐẠI BÀNG
11 năm
@manhbvht Bác mua ở đâu đấy ? Em cũng định mua. Dùng có tốt không. Hả bác ?
Rockthanh12
ĐẠI BÀNG
11 năm
Lenovo trước h` rất là ngon,vì mua lại IBM mà,thầy cô mình toàn xài hãng này,kêu là vừa bên vừa tốt^^
@Rockthanh12 biến
thà mặc giẻ rách
con hon mang phong cach china:eek:
ho_tu_kiet
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Rockthanh12 mua lại thinkpad thôi bạn, chứ dòng id này cũng bt
@clickeveryday ng ta xài liên quan gì tới mày mà kêu ng ta biến
haizzzz. em công nhận là mấy máy lenovo dùng chất lượng, nhưng sao em thấy kiểu dáng chả đẹp gì
Cấu hình ngon với giá đấy. Lenovo thì nồi đồng cối đá roài. Làm việc là chính.
Hic cái lapt nhẹ that..Nhẹ hơn cả cái lapt mình ~.~
Sao ko thấy ghi bao nhiu inch nhĩ ??
RedBull@
ĐẠI BÀNG
11 năm
dẹp mịa hết ba cái hàng của tàu đi. nghe nói tới tàu khựa là ngứa hết cả người
Tàu ơi là Khựa, về Việt Nam ta dần dần không có cửa đâu.Xảo quyệt quá mà:mad:
vuhai6 : mod pmmm inboxx chỗ bán tham khảo được không 😆)
Tìm mà hẻm thấy
em chỉ thích thinkpad thôi 😁
bxtduy
ĐẠI BÀNG
11 năm
@vanduc1602 Thinkpad giờ bị thu hẹp chỉ còn vài dòng X cho doanh nhân, dòng T cho pro user
@bxtduy nó cũng con nhiều dòng mà . dòng T , X , W , edge đở hơi nữa .em thích dòng T với W .đang dùng dòng t 😁
hung_ly
ĐẠI BÀNG
11 năm
giá thật vãi 😃
Đẹp quá...! Tẩy chay thôi...!😁 Hàng Tung Củ mà hét cái giá VL...!:D
@Xperia_no1 ram 4GB chip i5,ổ cứng 1TB 14tr mà kêu giá VL.....các hàng khác i5 ổ cứng 500 GB đã 15tr hơn rồi
xấu vãi trưởng
@bin_hansome trước khi chửi xin viết đúng chính tả giùm nhé
Nếu đây là của một hãng nào đó không phải của tq thì đây là một chọn lựa tốt.😃
Giá tốt ...mỏng nhẹ card mh rời chạy i5 dễ lựa chọn quá
ñeïp!!!!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119