Liệu đây có phải HTC Desire HD?

Didu
7/8/2010 17:22Phản hồi: 49
Liệu đây có phải HTC Desire HD?

Có kiểu dáng thiết kế gần giống với mẫu EVO 4G, chiếc máy này được nhiều người cho rằng sẽ là HTC Desire HD, một chiếc Desire chạy Android với màn hình to hơn. Hình ảnh này xuất hiện trên một diễn đàn tại Hồng Kông và được đóng dấu thương hiệu HTC, máy được cho có màn hình rộng 4,3", chạy Android 2.2 và có chip xử lý 1Ghz giống Desire hiện tại, căn cứ vào hình chụp thì ta có thể thấy máy có trình duyệt web nền Webkit. Màn hình 4,3" đã khiến viền màn hình của máy khá mỏng, giống như kiểu thiết kế ta đã từng gặp trên mẫu HTC HD hay EVO 4G, phía dưới vẫn gồm bốn nút cảm ứng cơ bản là Home, Menu, Back và Search. Liệu đây có phải là Desire HD thật hay không chúng ta chưa biết chắc nhưng hy vọng sẽ sớm đón nhận thêm một sản phẩm với màn hình "quá khổ" nữa từ HTC, bên cạnh HTC HD và EVO 4G.

Nguồn: Engadget
49 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đẹp quá. E mới bán con HTC desire. Máy dòng này sao loa nghe chán thế chứ. Mở hết âm thì nghe vớ tiếng
Chán...........
arch_ledung
ĐẠI BÀNG
14 năm
Con nào nghe loa ngoài chả chán....! Bán đi thì múc con j?
ghone1990
ĐẠI BÀNG
14 năm
Vỡ tiếng hay không là do chất lượng bài hát kém chứ sao.mp3 128 thì bật mức 4, mức 5 thôi.Hết cỡ thì 320 vào xem có khác biệt không. Còn muốn khác biệt nữa và bật hết cỡ vẫn hay thì chơi FLAC y'.Chỉ sợ......chứ bật hết cỡ kể cả sonyericsson cũng vỡ tiếng nếu bài hát chất lượng quá kém.hay pro định vào đây cmt để khoe ta đây vừa bán desire thôi :giggle:
😆)))))
thế mua vài a Hồ Cầm Đào nhé,mua desire để nghe nhạc....haizzzzz.....may mà đã bán đi
cuongking
ĐẠI BÀNG
14 năm
dù sao loa ngoài cũng nghe hay & to hơn IP mà bác
[/COLOR]
CHắc bác ấy định múc còn nì.Éc éc.
Con này xài GSM hay CDMA mấy bác nhỉ?
chắc là GSM đó hi vọng ra mắt sớm đễ đón rước em này về
HIC chưa xài em HTC nào bao giờ 😔 Nhà nghèo
Chết thật...HTC lại làm cho e tốn xiền roài:p
nghe nói ai thik HTC lắm thì mới mua, chứ dân xài dt ít ai xài HTC lắm
Phải nói chính xác là ít ai đủ tiền mua HTC thì đúng hơn, chứ HTC mà còn chê thì e rằng chỉ còn xài Nokia 1202
funbacon
TÍCH CỰC
14 năm
Thấy nhiều người dùng HTC mà, trước khi iphone ra, dân chơi là phải XDA, O2 =)). HTC bây h máy cũng ngon, nhưng các build phần cứng có phần ngu hơn các hãng khác bây h (Samsung, LG, Acer ...)
...cái này nghe hok hợp lý cho lắm ..hehehe, coi lại đi bạn

HTC mà chê thì bạn dùng hãng này nhé, phần cứng ngon hơn HTC, rất hợp với bạn;) tốt hơn (Samsung, LG, Acer ...)

Mos
ĐẠI BÀNG
14 năm
Thích cách trả lời của bác này quá 😁. Em dùng đến khoảng mười mấy máy của HTC rồi mà có bao giờ làm sao đâu, cấu hình tốt, giao diện đẹp, đúng chất 1 smartphone cao cấp . HTC No.1 ;)
tminhnam
ĐẠI BÀNG
14 năm
HTC sản phẩm tốt nhưng giá có phần cao nên cũng ít thư hút người sử dụng ở Việt Nam chứ ở châu Âu và Mỹ thì số người sử dụng cũng nhiều lắm.
superturtle
ĐẠI BÀNG
14 năm
Con này đâu phải HTC Desire HD nhỉ . Vừa call cho giám đốc điều hành của HTC ku đó bảo e nài ko phải 😁
chữ ký của bác này là không bia/không rượu/không gái gú....nhưng chắc bác mới bị con nào chuốc cho say mèm rồi nên mới phát biểu vớ vẩn như vậy :D
Alililia
ĐẠI BÀNG
14 năm
bác này cùng lò vs bác Quảng nổ =))
zonzonvn
TÍCH CỰC
14 năm
Nhìn con này cũng đẹp, nhưng HTC chất lượng nghe nhạc không cao, chẳng khác gì điện thoại tàu
songviet
TÍCH CỰC
14 năm
Tàu thì chưa nghe bao giờ nên ko dám so sánh, nhưng dòng XM của Nokia so với HTC thì thua xa đó bác!
Dám cá ông này chưa xài HTC bao giờ, tui nghe nhạc bằng HD2 có so sánh với IP với cùng file bài hát thì IP chỉ bằng 8/10 HTC thôi

Điều kỳ lạ là giới bình dân học vụ hầu như chỉ biết có IP... có lẽ do báo chí, thực ra theo tui với giá cả hiện nay thì HTC ngon bổ rẻ hơn IP
đẹp quá =p~......................................
2pink
ĐẠI BÀNG
14 năm
Em nghĩ phải chăng HTC gắn với mác Đài Loan nên đc ít dân Việt xài chăng ....?
leetromas
TÍCH CỰC
14 năm
Nói thế thì chẳng khác nào chê dân Việt nam...
1. Bác nên biết là HTC toàn gia công cho những công ty lớn trên thế giới như O2,....
2. HTC toàn sx dòng trung và cao cấp, và nó bán ở các thị trường các nước tiên tiến như là Mĩ, Châu Âu...

Chỉ vì chúng gắn mác Đài loan mà chê thì mình có ấu trĩ quá chăng?....mong các bác chém nhẹ tay!
ôi,HTC ngày càng ra nhiều máy quá nhỉ.không biết con này khủng đến đâu
khủng thật, htc luôn ra liên tục những sp như thế này.
phần cứng HTC ổn đấy, ngày trước 1 thời O2 đình đám cũng là HTC gia công phần cứng hết, đt Samsung, LG như shjt.
Không tính mấy dòng điện thoại xa xỉ ...thì HTC là dòng cao cấp nên ít người sử dụng cũng là lẽ đương nhiên, ở châu âu rất chuộng Smartphone HTC.
nếu nói đến nhà sx Smartphone công nghệ cao mà không nói tới HTC coi như mù thông tin...từ những thập niên trước HTC đã sx PDA Pocket PC những không lộ diện.
HTC là viết tắt của hitech computer nhà sx máy tinh công nghệ cao
Em này chip 1Ghz, màn hình 4,3" SLCD, bộ nhớ trong 2Gb, mạng GSM, con này làm bằng nhôm nguyên khối mà sao cái hình trên nó là lạ, hình như hôk phải. Mà có phải thì đến tháng 10 mới ra, tụi Hồng Kông đào ở đâu ra thế hôk biết. Thấy nghi nghi mấy ông nội họ Hồ ghê.
Thông số bác nói chính xác không bác, em sợ nó mạng CDMA thôi. Đang chờ con này ra và chờ android 2.2 cho streak ..
Uhm, mình tìm trên trang mobile nươc ngoài nó nói vậy bạn àh. Thêm 1 cái "ngon' nữa là con này quay phim chuẩn HD camera 8 "chấm" lận, nhận diện chủ thể khi quay, hí hí sướng nhá,mình đang ngắm em chân dài nhìu chấm này bạn àh.
umumti
CAO CẤP
14 năm
HTC ngày ra càng nhiều máy, cấu hình ngày càng khủng! HD2 là niềm đam mê, chưa được cầm tới thì giờ nhìn lại, đàn anh của HD2 đâu mà nhiều thế!
cdmababy
TÍCH CỰC
14 năm
có lẽ đây là bản GSM của EVO 4G, nhìn màn hình quá đã

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019