Lỡ mua máy cạo râu Xiaomi Mijia S500 thì đành review thôi à

thduyen
16/11/2021 4:48Phản hồi: 1
Lỡ mua máy cạo râu Xiaomi Mijia S500 thì đành review thôi à
Chuyện là mình mua cái này tặng cho ny, vì bữa đi ăn ny ngồi cạnh trong khi bình thường hay ngồi đối diện. Hỏi ra mới bik do chưa cạo râu nên ngồi ngại. Nên mình cũng đặt cái máy cạo râu này của Xiaomi thấy được react cao lắm. Mà chưa kịp tặng thì lỡ thành nyc mất rồi=)) Nên thôi bóc ra review chơi rồi tặng ai đó tặng chứ biết sao giờ. Giá nó mình mua là 1 triệu 250 đấy, tiếc ghia.

Máy nhìn vào đúng chất đầy nam tính và mạnh mẽ luôn, kích thước khá nhỏ 155.1 x 61.6 x 63.3mm. Cầm chắc tay, trọng lượng 345g nên nhẹ lắm. Mình nghĩ đưa lên cạo râu thfi dễ dàng thao tác cực kì, cũng không bị mỏi tay á. Phần thân máy, cũng là tay cầm có lớp sơn PPG nhám nên khi cầm không lo trơn trượt, với cả không để lại vân tay. Khi mua máy sẽ có kèm dây sạc cổng Type-C có điện áp đầu vào là 5V-1A và đầu chổi quét để quét râu ra khỏi lưỡi cắt ấy. Đèn LED để báo tình trạng pin còn lại, khóa thông minh, nhắc pin dưới 5%, nhắc làm sạch râu đều được hiển thị rõ ràng hết. Đúng là tiền nào của nấy nhỉ

Máy có chuẩn kháng nước IPX7 nên cũng an tâm mà rửa lại với nước được, dễ dàng tháo ra rửa ko lo bị hư máy

Đầu lưỡi có miếng bọc bảo vệ, để không cho bụi rớt vào, cũng như bảo vệ được đầu lưỡi

Có 3 mặt cắt khi hoạt động sẽ quay 360 độ, nên không lo bị xót cọng râu nào nè. Mình thì không có râu. Nên thử cạo lông tay thì máy chạy mạnh dễ sợ, đi 1 đường là bay sạch sẽ. Thời gian sạc em nó thì 1 tiếng rưỡi. Nhà sản xuất nói dùng liên tục 60 phút mới hết pin thì mình chưa kiểm tra được
Nói chung chất lượng mình mình thấy okela, còn giá tiền thì hơi cao chút
Bài viết này có chèn link đến chỗ mình mua sản phẩm. Nếu ae nào mua sản phẩm từ link đó mình sẽ được chia hoa hồng từ người bán

Link sản phẩm mình sẽ để tại đây cho bạn nào cần tìm hiểu sâu hơn, mình thì không trải nghiệm được nó nhiều
1 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình mua con s300, dùng được 4 tháng chết toi. Shop bảo hành có 3 tháng.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019