Mark Zuckerberg chạy 5km trong 21 phút, quá xịn

Người ta là ông chủ Facebook, xài Garmin cùi bắp nhưng chạy 5km trong 21 phút. Tui chạy 5km trong 30 phút 😔( Anh em có nhận ra Mark đang xài con Garmin nào không? Mình không!!!

CEO Meta Mark Zuckerberg gây ấn tượng với thành tích chạy 5km mới vừa đây, nhưng vẫn thua thành tích cũ của anh này.

Hồi Chủ Nhật vừa rồi, Mark Zuckerberg tham dự giải Stanford Medicine My Heart Counts 5K và hoàn thành cuộc đua với thời gian chính thức là 20 phút 58 giây. Con gái của Mark cũng chạy vui vẻ (fun run) tại sự kiện này.

Đây là năm thứ hai liên tiếp Mark tham dự sự kiện. Năm 2023, anh hoàn thành cự ly 5km với thành tích 19 phút 34 giây.

Đường chạy của giải nằm trong khu campus của đại học Stanford, cách trụ sở chính của Meta vài dặm.

Trong số 1.606 người tham dự giải này, Zuckerberg đứng thứ 38 trên tổng số, và đứng thứ 8 trong nhóm tuổi (35-39 nam).

Trong ảnh khoe trên Facebook, Zuckerberg mặc áo Tracksmith và mang giày Nike Vaporfly 3.
18
85
user1624757362387
ĐẠI BÀNG
Họ chạy ăn uống đầy đủ mình chạy để thư thái tinh thần nên chậm rãi chứ nhanh quá về bệnh luôn
11
DoMiTi
ĐẠI BÀNG
cái này là 945
1
BlackCat_94
CAO CẤP
mình mà chạy như này chắc mai về khỏi đi =]]] k có kỹ thuật và thể lực thì tốt nhất nên chạy vừa sức, cố quá thành quá cố
0
maicasio
TÍCH CỰC
Thằng này đấm nhau với ông Musk chưa nhỉ?
0
Em giờ chắc cố được pace 7 ~ 7.5. Thôi mình gọi là đi bộ dưỡng sinh
2
megatroll
CAO CẤP
ko thích cách dùng từ "garmin cùi bắp" của bạn! Thứ nhất là con gì thì cũng phải đi mua bằng tiền, nên đọc khá ngứa mắt cái kiểu chê bai như thế. Thứ 2, con trong ảnh khá chắc kèo là Garmin Forerunner 945, lúc ra mắt tầm 14tr, giờ chắc cũng tầm 6-7tr. Mà con đó "cùi bắp" thì con nào mới ko cùi?
8
Mr. Kupo
ĐẠI BÀNG
Ổng chạy pace 4 hả trời...
0
reddog
TÍCH CỰC
mãi ko vít nổi 5 km/30p. toàn 4 đến 4,5km .
0
tỷ phú nước ngoài khoẻ mạnh, sáng tạo. tỷ phú VN đi tù, tử hình,.....
5
đang sài epix pro 47mm. Pace thì như shit... Thấy nhột nhột quá!
1
hanav3
ĐẠI BÀNG
Thành tích của Mark ở một số bài crossfit tương đương Vđv elite thì chạy như thế này cũng không có gì lạ. Tố chất cơ thể rất tốt.
0
mrthank
ĐẠI BÀNG
Thể trạng, sức khoẻ thì Pace 4 m nghĩ ko khó, m cũng đã từng Pace 4 5K, Pace 3 2k, nhưng đúng chạy để rèn sức bền, sức khoẻ nên cũng ko ham hố nữa, giờ cứ Pace 5 là ổn.
1
ryanmw
TÍCH CỰC
anh em chạy đc 5km à ?
0
Opera Voz
TÍCH CỰC
May mà Musk bùng kèo không thì Mark nó đấm cho vỡ quai hàm.
0
ElonMsuk
TÍCH CỰC
Chạy này ngồi ô tô chắc luôn 😝
1
8x hưng yên
CAO CẤP
Mình mất 22p18s cho 5km
1
9500-ht
TÍCH CỰC
Bạn bớp dùng đt gì mà chụp nhoè thế? Thâm thù vs apple chắc là dùng Ss?
0
Rồi cái vụ đấu mõm xong đấu võ đài sao rồi
0
đang tải ...
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019