Máy cạo râu mini Smate 3 lưỡi, nhỏ gọn, độ hoàn thiện tốt, thích hợp với ai không quá nhiều râu.

nkinhluan
17/5/2022 4:38Phản hồi: 8
Máy cạo râu mini Smate 3 lưỡi, nhỏ gọn, độ hoàn thiện tốt, thích hợp với ai không quá nhiều râu.
Do cạo râu mình bị hư, nên hôm nay đổi cái mới và trên tay chia sẻ với mọi người. Tuy là mới với mình nhưng thương hiệu này đã có từ rất lâu trên thị trường, đó là máy cạo râu mini Smate 3 lưỡi, mình mua là vì đọc được nhiều bình luận khá tốt, cũng như khá ấn tượng với thiết kế của nó. Đầu tiên xin mời xem qua video.

Sản phẩm được đựng trong hộp trắng khá đẹp bao gồm:
- Máy cạo râu mini
- Sạc Type C
- Đồ quét bụi nhỏ
- Bao đựng nhung

Máy cạo có trọng lượng khoảng 136gr, với chất liệu là hợp kim nguyên khối màu trắng. Độ hoàn thiện khá tốt, thiết kế hình trụ cầm rất vừa tay. Cổng sạc được đặt ở dưới, và có thể chống nước toàn thân với chuẩn IPX7. Theo như nhà sản xuất thì Pin của máy này sạc khoảng 2 giờ và cho thời gian chờ lên đến 60 ngày.
Đầu cạo được bảo vệ bằng một miếng thép nhiều lỗ nhỏ không gỉ. Chỗ đựng râu và lưỡi cạo được tháo ra khá dễ dàng. Sau khi sạc pin thì chỉ cần bấm nút nguồn là cạo, độ ồn của máy này không to (có thể xem trong video để cảm nhận rõ hơn).
Điểm mà mình thích nhất là cảm nhận được rất rõ khi lưỡi cạo cắt râu, do được bảo vệ bằng tấm lưới nên rất an toàn. Đối với máy này thì tình trạng hay bị kẹt râu gây đau cũng không thấy xảy ra. Kết quả sau khi cạo khá sạch, chân râu bị cắt sát mà không cần ấn mạnh máy vào da.

Tóm lại sản phẩm này nên mua đối với những bạn có râu không quá nhiều, và có thói quen cạo thường xuyên trong khoảng thời gian vài ngày. Lưu ý máy chỉ cạo râu chứ không thể cạo được bất cứ lông gì khác. Có thể tham khảo và mua với giá khoảng 399.000 ở Shopee cũng như trên Lazada.vnTiki.vn.

Đây chỉ là trải nghiệm và ý kiến cá nhân của mình để mọi người tham khảo trước khi mua, hoặc tìm những sản phẩm khác phù hợp hơn. Nhưng nếu quyết định mua từ link này mình sẽ được chút hoa hồng từ dịch vụ, giá cả và mọi chính sách đều không thay đổi. Xin cám ơn vì đã xem

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

8 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

TTX_412
TÍCH CỰC
2 năm
Đang dùng con của Xiaomi giá 250k và cực kì hài lòng
Anh3by
ĐẠI BÀNG
2 năm
@TTX_412 Mã gì bác
Máy cạo râu ko dc dùng để cạo lông gì khác....
Cười ra nước mắt
QuyPham111
ĐẠI BÀNG
2 năm
Mình đã thử mua loại mây cạo râu nhưng thất vọng tràn trề. Cạo ko sạch chân râu cho lắm. Nếu muốn cạo sát thì phải tì mạnh vào mặt mà mỗi lần vậy thì bị rát da đỏ ửng nên đến giờ mình vẫn sử dụng dau cạo râu 1 một lần ở siêu thị. Dù tính ra ko ngợi bằng cạo bằng máy nhưng mình vẫn lựa chọn
cosmosx
ĐẠI BÀNG
2 năm
@QuyPham111 Tại bạn chưa xài 1 cái máy cạo râu đủ xịn thôi 😁 Mình dùng PHILIPS S5077 cạo đầu tóc và râu luôn, khá láng tay và rất ít bị đứt da.
@QuyPham111 Mình thì dùng cảm thấy rất sạch, và quen dùng 😃
777888
ĐẠI BÀNG
2 năm
@QuyPham111 Dùng thử con này nè bạn 😆
Niwky
TÍCH CỰC
2 năm
@QuyPham111 Mua philips hay panasonic đi rồi bạn sẽ thấy khác. Dao cạo râu truyền thống cạo sát 100% thì máy cạo xịn phải tầm 98-99%

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019