Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Máy tính bảng Project Tango với hệ thống 3 camera đã mở bán rộng rãi cho lập trình viên với giá 512$

Duy Luân
28/5/2015 23:45Phản hồi: 23
Máy tính bảng Project Tango với hệ thống 3 camera đã mở bán rộng rãi cho lập trình viên với giá 512$
Google hôm nay cho biết hãng đã bắt đầu bán chiếc máy tính bảng Project Tango với giá 512$ và ai cũng có thể mua sản phẩm này mà không cần thư mời như trước. Chiếc tablet nói trên sử dụng màn hình 7", chip NVIDIA Tegra K1, RAM 4GB, bộ nhớ trong 128GB. Đặc biệt, nó sở hữu một camera 4MP với kích cỡ cảm biến lớn, thêm một camera chuyên dùng để theo dõi chuyển động và một cảm biến chiều sâu để thực hiện các tác vụ như vẽ bản đồ 3D, đo khoảng cách, kích cỡ vật thể, ghi nhận các đối tượng trong môi trường. Lưu ý rằng Project Tango không phải là một sản phẩm tiêu dùng, chiếc tablet này chỉ dành cho lập trình viên mang về nghiên cứu, phát triển phần mềm mà thôi. Bạn vẫn có thể mua về xài nếu thích, nhưng lợi ích mà sản phẩm mang lại sẽ không nhiều. Nó cũng có một số lỗi nhất định và sẽ được Google cập nhật liên tục trong thời gian tới.

Ghi chú: Tango được bán trên Google Play Store và cửa hàng online này không có ở Việt Nam.

Xem thêm:

Nguồn: Play Store
23 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

huaphatduy
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ghi chú: Tango được bán trên Google Play Store và cửa hàng online này không có ở Việt Nam.

Dòng cuối luôn là dòng quan trọng nhất 😁
Nhìn xấu quá. Ko phải hàng thương mại nên ko cần hình thức lắm
học theo a Quảng bán online thôi kìa =))
@klp1706 Cái này có gì đâu bác. Hàng cho dev phải bán online chứ sao
@bango123 đang giỡn mà, bác nghiêm túc quá 😆
số lẻ thế 😆 ko làm 499 hay 549 cho đẹp?
vitkon
CAO CẤP
4 năm
@nvtt910 mình nghĩ là 2 4 8 16 32... 64 128 512 => dãy số này quen thuộc với dev hơn ^^
chickenbg
TÍCH CỰC
9 năm
ra mắt 1 năm mới bán 😆 đc cái giảm 1 nửa giá
inuo
ĐẠI BÀNG
9 năm
Từ trước tới giờ tất cả các sp của Google như Nexus đều chỉ bán online qua Play store nên Project Tango này bán trên Play Store là điều hiển nhiên.
Thường thì gg bán ra sản phẩm mẫu cho LTV khoảng 1 năm trước khi bán ra sp thị trường.
vutoantrang
ĐẠI BÀNG
9 năm
512$ làm mình nhớ đến dung lượng thẻ nhớ

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
Con này nồi đồng cối đá à nha

Ai mua đc là ngon lắm đấy

Xài bền và rất mạnh !

Hy vọng năm sau có người bán lại 112$ mua "đập đá" cũng đc 😃
banvatoi03
ĐẠI BÀNG
9 năm
và cửa hàng online này ko có ở VN, vậy ý là sao ??
bernerasu
TÍCH CỰC
9 năm
con này quá ngon, bạn nào có hứng thú lập trình hỗ trợ nông dân không?
Ở Việt Nam hog đc xài hả... Hix
con này chắc sẽ được dùng trong điệp viên, hacker nhiều đây, kiểu dáng hầm hồ, bền, ngầu..
cái giá rất công nghệ 😃 2^9 ôbama :3
VN có cái gì mà google ko cho bán???
zo
zo vietnam chỉ có lỗ, sao cạnh tranh lại với Bphone vietnam ta
Nhìn con máy xấu thật, tuy là cấu hình cực tốt và giá ko quá cao nhưng ko muốn dùng rồi
minoan
CAO CẤP
9 năm
thật tuyệt vời
ndlinhql
TÍCH CỰC
9 năm
Hic máy dành cho dev mà nhiều bạn đòi đẹp là sao
nhiều thím cứ chê đẹp chê xấu, gg nó có phải bán để cho các thím đi mang khoe đâu :rolleyes:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019