Mima Kobi – xe nôi dành cho các thiên thần song sinh

niky
26/9/2009 3:52Phản hồi: 12
Mima Kobi – xe nôi dành cho các thiên thần song sinh
Nếu gia đình bạn chuẩn bị chào đón thêm một cặp thành viên song sinh thì vấn đề di chuyển với cặp nhóc ấy sẽ mang tới nhiều khó khăn. Không nhẽ chúng ta phải sử dụng cùng lúc 2 xe nôi? Vừa tốn kém, vừa mất thời gian và vừa vướng víu… Hãng Mima đã mang đến giải pháp cho gia đình bạn ngay dưới đây.

Sản phẩm xe nôi song sinh của Mima mang tên Kobi, cũng là sản phẩm đoạt giải thưởng ấn tượng và chất lượng tốt nhất tại hội chợ Kind & Jugend, Cologne, Cộng hoà liên bang Đức vừa qua. Kobi mang thiết kế gấp xếp cực kỳ cơ động và được làm từ những vật liệu nhẹ, thân thiện môi trường cũng như rất dễ chịu với trẻ.

Kobi được Mima cung cấp hệ thống dây đai an toàn Carrycot cùng bộ phận ghế chống sốc, bảo hộ xương sống giúp bảo vệ trẻ khi xe gặp sự cố dằn, xóc mạnh. Kobi đuợc thiết kế dành cho trẻ em song sinh nhưng nếu bạn chỉ có một thiên thần nhỏ thì ngăn phía duới sẽ trở thành nơi chứa dụng cụ vệ sinh hay quần áo rất tiện lợi.

Xe nôi song sinh đa năng Mima Kobi thích hợp mang, xách và nhét vào bất kỳ không gian nội thất của mọi loại ôtô mà bạn sử dụng. Dự kiến Mima sẽ phân phối rộng rãi Kobi vào giữa năm sau, 2010.

Quảng cáo

Nguồn: Mima
[relate]xe, ý tưởng[/relate]
12 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

iceberg
ĐẠI BÀNG
15 năm
đứa trên tè xuống đứa dưới thì sao ta .... hehehe
vcivilen
ĐẠI BÀNG
15 năm
Thì đứa dưới ăn đủ 😆
12345678930chars
mình nghĩ người ta có thiết kế hệ thống cấp thoát nước rồi chứ 🆒
mhmusic
ĐẠI BÀNG
15 năm
Còn bé trên thả khí, thì.....bé dưới viêm mũi dị ứng chắc luôn 😁
humaru
TÍCH CỰC
15 năm
mình mà có 1 cặp song sinh cũng kiếm 1 cái, nhìn hay quá
Sinh 3, sinh tư thì sao nhỉ! 😁:D:D
Dao2nd
TÍCH CỰC
15 năm
bác cứ sinh 8 như e ở Mỹ đi, nó cũng có xe đủ đấy.
Sau này lớn lên đứa nào nằm trên uýnh cho tẹt đầu ............................
dh2xd
ĐẠI BÀNG
15 năm
hàng kobi này chuyên thiết kế đồ độc đáo cho trẻ em công nhận là đỉnh mỗi tội ẻm chưa có vợ nên chưa có nhu cầu
bienlt
ĐẠI BÀNG
15 năm
ÉC, giờ em đang cần 1 cái như vậy? ước gì nó bán bây giờ nhỉ ?
Trẻ em là tương lai của đất nước 😁
nhìn thì đẹp nhưng mình cảm thấy ko hay nếu 2 em cùng nằm ngang nhau thì sẽ dễ trông chừng hơn. vs lại ai có con song sinh mình thấy họ đều chọn loại xe 2 bé cùng nằm ngang nhau. như thế nhìn thix hơn.....

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019