Mình team Microsoft XBOX
cuhiep
1 thángBình luận: 159
Mình team Microsoft XBOX
Mình team Microsoft XBOX
Anh em team nào? Sony hay Microsoft?

Khó mà so về kiểu dáng hay cấu hình vì nó quá tương đồng nhau. Quan trọng là anh em thích game hay nền tảng nào thôi. Microsfot Xbox X kiểu dáng mạnh mẽ nam tính. Sony PS5 thì uốn éo mềm mại. Game thì Xbox có vẻ social hơn cò PS5 thì pro hơn.
dopercy
ĐẠI BÀNG
1 tháng
Mình chọn đội Xbox.
@dopercy bạn thích loại X hay X hơn =))
conco119
ĐẠI BÀNG
1 tháng
Chọn vì game chứ chả chọn máy.
@cuhiep So sánh lượng studio game của 2 bên là biết chọn ai rồi anh :D
@voldermort28 Thì đó... hahahba
@boyngo1988 Lol. Chơi console mà đi so sánh cấu hình thì về bật máy tính lên mà xem youtube.
heoluoi83
ĐẠI BÀNG
1 tháng
tui cũng khoái đội Xbox
@heoluoi83 Mình cũng thích Xbox hơn, vì cái chất của Mi nó hơn Sony.
Còn về thực tế thì mình ko chơi game console nên là cũng ko có nhu cầu chọn
Muốn chọn nhưng không được chọn
@vankhoadesign Mình chọn được Xbox, nhưng mình ko mua, vì ko chơi 😁
Team PS nhé.
Ps5 nhìn không đối xứng, giá nó cho cái ổ đĩa phía sau hoặc ở dưới thì nhìn ổn hơn
@ka me to ko Mua bản rẻ là đc :v
@ka me to ko Toàn nhét dưới góc tủ! Nhìn thế nào chả quan trọng
Sirlee41
ĐẠI BÀNG
1 tháng
@ka me to ko Thế còn những cổng nguồn, hdmi này nọ các kiểu không lẽ lôi ra phía trước? Rồi nếu để ổ đĩa phía sau, mỗi lần bác muốn đổi đĩa thì lật cái PS lại chăng? Bác muốn cái ổ đĩa nằm dưới thì đặt cái PS5 nằm ngang là done. Nếu bác muốn đối xứng thì có bản Digital nha🙂
Chủ tịch mà phải chọn phe cơ à ? Mua cả 2 đi bác
Mình thích Xbox hơn nhưng mình chọn Canon 😆
ufdb
CAO CẤP
1 tháng
mình chọn táo, đó là lý do mình vô tinh tế.
tradanong
ĐẠI BÀNG
1 tháng
Cu Hiệp có biết chơi game đâu mà bày đặt chọn, khéo PS4 còn chưa sờ vào bao h ấy chứ 😂
huy.th
ĐẠI BÀNG
1 tháng
@tradanong Ổng kg chơi ổng mua cho con ổng chơi đc kg?
@huy.th Quá được mod ơi hahaha
@tradanong Người ta có tiền mua về để đó cho đẹp được không bạn ?
@ngoccandhy Giáo chủ làm gì có cửa Thách đấu lol.
Cuối năm người nhà về nhờ mua XBox. PS5 chừng nào ra chính hãng bán PS4 mua.
@Rich Leon Thằng sony có chính hãng ở VN nên e cũng giống bác. Đợi chính hãng thì mua. Xbox thì chắc mu trc vì tiễn em one s đi rùi
nangcao072
ĐẠI BÀNG
1 tháng
Kệ bạn
Mình team Xbox
Máy ps với xbox cái nào bền hơn vậy mọi người?
renamon
ĐẠI BÀNG
1 tháng
@khoisolo Hài hước fanboy đổ thừa do ps5 chay hàng mới mua xbox , mấy bạn bị ngáo tư duy hả, 2 hệ máy mở pre order 2 ngày khác nhau và ng tiêu dùng họ biết họ cần hệ máy nào chứ chẵng lẻ ép ng ta mua máy ng ta ko thích 😆
khoisolo
ĐẠI BÀNG
1 tháng
@renamon Ah ý bạn là mua xbox one x thay vì xbox one series x đó huh. Moá fan xbox thông minh vl
@khoisolo Ca xbox va ps5 cháy hết hàng rồi. Mẹ nó không để ý hết hàng cả 2 thằng mà mình không biết. Cay thật.
renamon
ĐẠI BÀNG
1 tháng
@khoisolo Thà ko nói ngta còn ko bít chứ nói ra rồi càng chứng tỏ bạn ko tìm hiểu cm gi cả 😆
ngoccandhy
ĐẠI BÀNG
1 tháng
Mua xbox là hợp lý rồi, Microsoft sắp mua lại sony luôn nên game trên ps qua xbox hết, còn ps thì giải thể nhập về team xbox do kinh doanh quá ế ẩm
@ngoccandhy Có vụ Microsoft mua lại SoNy luôn đó hả ? Giờ mới nghe lần đầu.
@ngoccandhy Vừa nằm mơ vừa onl viết cmt được, quả là thiên tài nha 😆
KUROSAMA
ĐẠI BÀNG
1 tháng
@ngoccandhy ghê ghê =)) nhớ đừng trèo cột điện múa nha bạn.
@ngoccandhy Phải PS doanh thu ế ẩm quá k, hay bạn đang kinh doanh Xbox bán k chạy phải đi mồi =]]] Mất quan điểm lắm à nha.
Đội PC chơi game cr@co bằng tay xbox hoặc ps =)).
khoa318
TÍCH CỰC
1 tháng
@supperchym Đã đội PC thì mua gói Gamepass với tay cầm Xbox là đúng bài chứ tay cầm ps4 đợt build lởm khởm, nhỏ, rung yếu, nút bố trí ngu và dễ mua nhằm hàng fake nữa
Rev
TÍCH CỰC
1 tháng
@khoa318 tất nhiên là xbox r 😁
@khoa318 thím mua gói Gamepass chưa, xài thế nào?
khoa318
TÍCH CỰC
1 tháng
@canhcutnamphi từng mua nhưng rồi toàn đè ra chơi FIFA không nên hủy rồi bạn. Mà mình mua lúc đợt gamepass chưa nhiều như bây giờ đâu 😁
Team Sony, vì có game độc quyền cho ps là luôn xuất sắc
pin A
ĐẠI BÀNG
1 tháng
@-[L]C[K]- Halo 3 mới vô hơi chán nhưng mà màn sau chơi rất đã mà , mà Halo chơi online mới hay chứ
KUROSAMA
ĐẠI BÀNG
1 tháng
@xadieu92 mấy game bạn liệt kê có 4 game mình chơi trên pc và 3 game mình chơi trên PS4,vậy lý do gì mình mua xbox để chơi game gì !? so là so game "CHỈ CÓ TRÊN",mợ so với game đa nền tảng bên thứ 3 sao ko móc Sekiro có trên xbox lun yk cho tiện vụ GOTY 2019 =)) chứ mình thấy năm nay GOTY là có ít nhất 3 con game bầu cử chỉ chơi đc trên PS rồi đó =))
xadieu92
ĐẠI BÀNG
16 ngày
@KUROSAMA Ồ bạn thấy đỉnh đấy. Gút
xadieu92
ĐẠI BÀNG
16 ngày
@KUROSAMA Bạn có pc gaming k phải ai cũng có. Gắn cái pc mang ra phòng khách chơi :v
Cái quan trọng là giá game rồi cộng đồng game trade nhau để chơi thì ko thấy nhắc tới
KUROSAMA
ĐẠI BÀNG
1 tháng
@QuanLyNhaNghi mình quan trọng trò bạn muốn chơi có chơi đc ko =)) như tương lai FFXVI hay SpiderMan thì fan game auto chọn team nào rồi ấy =))
@KUROSAMA Sony mình cảm thấy như Táo, chửi thì chửi chứ mức độ phổ thổng anh em console ở đây thì toàn PS, mặc dù em phải công nhận là tay Xbox cả build cả trải nghiệm cầm phê thật.
KUROSAMA
ĐẠI BÀNG
1 tháng
@toanpk224 tay cầm thì tương lai trên tay coi sao,tại theo nhiều chuyên gia thì tay con DualSene đã LEVEL UP, còn tay xbox thì hồi ấy tốt sao thì vẫn vậy ko thay đổi gì nhiều.
@KUROSAMA Chuẩn bác =]]
Giáp Nam
ĐẠI BÀNG
1 tháng
Cá nhân mình thì mình thích tay cầm Xbox hơn PS
@Giáp Nam Tay cầm XBOX ngon thật đấy
Rev
TÍCH CỰC
1 tháng
@asterix0108 tay cầm xbox ngon hơn ps nhiều 😁
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Cộng đồng nổi bật

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019