Mobifone chính thức cung cấp gói BIS không giới hạn cho người dùng BlackBerry, 40k/tháng

vuhai6
5/11/2012 0:28Phản hồi: 941
941 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Em xin các bác vào xả bức xúc tí

Đợt trước Vina mới có Bis cũng ti toe dùng, sau tốn quá nên thôi, tuy rằng chất lượng cũng ổn

Đợt này ra quả rẻ quá, em háo hức đăng ký gói không giới hạn 40k/ tháng/ 300mb. Sau mấy hôm sử dụng thấy câu của rẻ là của ôi nó chính xác quá, yahoo tậm tịt, fb noti cũng tậm tịt, mail push chậm... chán chả buồn chết
anhkutj
TÍCH CỰC
11 năm
Dek mia....pull mail thì có.....
Lúc đầu ngon lắm....lúc sau vậy đó
Mình thấy mail và yahoo chat ổn mà. Vào mạng thì công nhận chậm, nhưng hầu như chỉ ở nhà có wifi mình mới vào mạng. Mình có cv cần check mail nhiều nên thấy cũng hữu ích phết.
Cài gói này xong nó có tự cài hoặc gửi gói cài đặt service book về máy cho mình không các bác nhỉ? :|
Cho e hỏi BB dolly có dk được bis không ah
rontre
ĐẠI BÀNG
11 năm
@qhunghn94 lâu rầu mình mới nghe lại từ dolly 😃 hàng của bác chắc sắp tuyệt chủng rầu đó 😁
Mr.hippo
ĐẠI BÀNG
11 năm
dolly chuẩn bị thành hàng sưu tầm rồi...jo kiếm con này mới khó này 😆)))))))))...nhớ một thời quá 😁
tonyhieu
TÍCH CỰC
11 năm
@Mr.hippo bis mobi có tốt hơn vina không bác , em dùng 9930 chán hơn con của con gián
BIS mobi con 87 của e chậm quá các bác ạ. chả bik tại sao nữa. ở hn mà chậm hơn khi vào nghệ an, đến chán
tonyhieu
TÍCH CỰC
11 năm
@truonght2 em thấy ngon hơn vina mà
kaitokid205
ĐẠI BÀNG
11 năm
:p
tonyhieu
TÍCH CỰC
11 năm
@kaitokid205 :mad:
tuancanhlam
ĐẠI BÀNG
11 năm
Em có câu hỏi ngu xin mạn phép hỏi : 87 ĐK bis dc hok ạ!
Quyền lợi khi dk gói bis là gì ạ?:p
Cám ơn các bác
Chất lượng gói BBU nản quá các anh ơi, có ai bị như em?
Lướt web và vào Ẳpp World chậm value.
Nản
Gọi đt lên tổng đài nói nó kích sim thử đi, mình cũng từng bị như vậy, gọi lên tổng đài kích lại sim là ok! 😃
@Mr7aviD Kích sim là gì? Nghe lần đầu :p
cá nhân e thấy càng ngày chất lượng càng chậm dần chậm dàn giờ thì e con dùng mỗi cái face va bbm thui con opera thi lau lau down vài bản nhạc ah hay doc web lướt thui chứ nếu mà load web thì châm ù . bật wifi load cho le .....dc cái khaong mail thi quá ok nhân mail le thui cong viec e chi có thế nen cung đành chấp nhận còn nếu bác nào mà hay onl chac ức chế hơn
fanmaytinh
ĐẠI BÀNG
11 năm
@yoonami Cái opera mini có khi chạy nhanh có khi như bà rùa nguyên nhân chủ yếu là do mạng nhé. Browser nhanh nhưng mà lại bị lỗi font chữ, nếu mà đọc tiếng anh thì nên dùng browser cho le. Còn mạng nhanh châm mình thấy hình như là do rom sao ý. Lúc trc mình cài bản 139 off sóng gió mạnh kinh khủng còn bây h cài bản 174 có phần chán lắm, sóng ổn định nhưng không mạnh, wifi thì rất tốt. Dao này vào fb app có khi nó trơ ra một lúc mới chạy.
@yoonami em thấy bis nó chậm hơn 3g .lướt web 3g nhanh hơn khi lướt web bằng bis
fanmaytinh
ĐẠI BÀNG
11 năm
Dạo này vào world download có khi nó đứng im không chạy duwowqcj gì cả download x
^^ mình dung 9700 ko bi lỗi font đâu bạn ,mình dùng cả browser lẫn opera ^^
hoxuantu
ĐẠI BÀNG
11 năm
Từ ngày dùng full BÍS thấy tải chậm vãi, thua xa 3G
hihii cũng thấy chắc là vậy nhưng mà 3g thì e ko dùng dc mail ^^ mà bbm mà quan trong của e là 2 cái đó ^^ e check mail nhiều lắm hơn cả chat đó chứ
chuẩn rồi .dc cái em dùng mail ít .hihi.chắc lại chuyển sang 3g .3g sim sinh viên có 20 k .nhưng h chuyển sang tra sau rồi a
BIS của Mobifone quá chậm, sao 7.2Mbps mà yếu thế nhỉ các bác
@nap0le0n em không biết .bis viettel thế nào bác
Ghostgabmt
ĐẠI BÀNG
11 năm
nói thiệt mobifone bây giờ nó hơi chán. tuy nhiên cũng khá ổn định
Tình hình chung là chất lượng BIS của các nhà mạng ngày càng giảm, lý do là các nhà mạng đua nhau giảm giá khuyến mãi để phát triển khách hàng mới - trong khi lại không hề nâng cấp băng thông, trạm phát sóng 3G. Lượng khách ngày một tăng thì hỏi sao tốc độ không chậm cho được. 😔 Hết tháng này hủy BBU thôi, chuyển về dùng 3G cho nhanh. Email đành chủ động dò thủ công vậy.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019