Mời anh em tải về bộ hình nền iPhone 14 & iPhone 14 Pro bản đẹp

Pnghuy
8/9/2022 9:22Phản hồi: 44
Mời anh em tải về bộ hình nền iPhone 14 & iPhone 14 Pro bản đẹp
Ngoại trừ không có "viên thuốc" Dynamic Island thì anh em có thể biến iPhone của mình thành iPhone 14 với bộ hình nền mới nhất, độ phân giải cao của bộ 4 chiếc iPhone vừa ra mắt trong sự kiện đêm qua.

Link tải hình nền anh em có thể bấm vào đây.

Vài hình ảnh demo:

Hình nền iPhone 14.

Hình nền iPhone 14 Pro.
44 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chromatica
ĐẠI BÀNG
2 năm
K biết các bác thế nào chứ cá nhân em thấy đợt này hình nền stock xấu ghê năm ngoái trừ dòng pro trông khá oke ra thì càng ngày trông càng phèn
mualarung01
ĐẠI BÀNG
2 năm
@chromatica Năm nay ko thấy hứng thú lên đời, 13 pro đang bá rồi
@chromatica Nhờ hình xấu + lockscreen mới nên người dùng iPhone sau này toàn dùng hình ảnh cá nhân hoặc hình ngoài làm hình nền luôn. Vừa đẹp lại cá tính
arbre
TÍCH CỰC
2 năm
@chromatica Nhìn bóng bóng bê bê 😄
khuongna06
ĐẠI BÀNG
2 năm
Hình gd, con cái là đẹp nhất với riêng mình, nên hình iphone 16,17 gì ai thích thì tải cho chanh sả nhé😄
Hình stock chỉ có giá trị thời điểm ra mắt, tải về làm gì rồi 5 phút sau đổi ảnh khác.
@Dragao_ct92 Tào lao. Iphone ngày xưa có bộ cá chọi và bộ hoa thược dược rất đẹp. Đã thấy nhiều ng để làm nền kể cả máy ko phải iphone. Nhưng giờ thì ko ra gì.
@SamsungGalaxy Nhìn lại coi có hãng nào ra gì chưa, nhớ bợ khi có bài, à quên làm gì có bài về hình nền cho hãng quèn đó
@MID217 Mày bị ngáo à chỉ có cái động tinh tướng của mày bợ thôi chứ cái con ghẻ dòng A nó cũng có bài nhe con
@MID217 Khi tao đang nói chuyện tử tế thì đừng có chọc ngoáy vào, ranh con vô học
@SamsungGalaxy Nói sự thật nên đừng đau lòng, dòng A có bài mà là bài 50 triệu máy tồn kho đúng không
BondBond203
ĐẠI BÀNG
2 năm
Tầm này e toàn chơi hình nền Nasa. Hợp ios16 vãi
yellowcard
TÍCH CỰC
2 năm
Hình nền iPhone mấy năm gần đây nhìn chán quá, ko đẹp
CaoNhan123
ĐẠI BÀNG
2 năm
màu tím nhìn đẹp thật
Đội android tải về và âm thầm thay thôi
hthien2872
ĐẠI BÀNG
2 năm
hình nền iP hay Mac lắm người chê, nhưng vẫn có một số người dùng Win hay Android vẫn tìm cài hình nền Apple làm hình nền máy. Mình thấy Apple sản xuất và thiết kế luôn theo hướng tinh tế, giờ thấy xấu chứ nhìn lâu lại mê. Hồi trước dùng Android cứ dăm ba ngày là mình đổi hình nền, giờ thì toàn để Stock, trải nghiệm vẫn quan trọng hơn
bibeo89
TÍCH CỰC
2 năm
@aladin.huy Tự nhiên xoá hết. Chắc k còn tương thích live wallpaper
bibeo89
TÍCH CỰC
2 năm
@hthien2872 K còn live đc như trước nữa
@bibeo89 bỏ live hay sao á đổi riêng k dc nữa
bibeo89
TÍCH CỰC
2 năm
@shinnosuke9999 Bỏ nên những wallpaper live bị xoá luôn
Hình nền trên iOS xấu chắc là theo trào lưu "làm mỹ thuật càng xấu càng tốt". Vì nhìn mấy cái đẹp hoài cũng chán. Hết trào lưu này lại về với cái cho làm đẹp. Giống chuyện nhiều anh em thích làm phi công.🤣😂😁
Chú cúc ba đê như hồi mod sơn lazio nói nên hình nền ngày càng màu mè hoa lá hẹ...!!! 😅😅😅😅😅
KiênNX
TÍCH CỰC
2 năm
Nhìn như những đường cong của mấy bạn nữ
Đẹp
Tải k dc a ới
@PVTuat nó có hiện thông báo gì không bạn?
@Pnghuy Mã zip ko dc hỗ trợ
@PVTuat Bạn lưu vào tệp, rồi giải nén ra mới dc, chứ google drive ko hỗ trợ file zip
Chả có gì đặc biệt. Kém hơn lúc trước.
cài từ sáng rồi, thích hình của 14 thường hơn
Cá nhân thấy từ đời XSMax trở về sau hình nền không còn đẹp như trước, đa số như mấy cái dạng abstract chung chung chán phèo trên mạng.
Mình ko thích lắm hình này
CuogTR
TÍCH CỰC
2 năm
hông thấy đẹp gì luôn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119