Mời anh em Tinh Tế tham gia LiveStream hỏi đáp về 2 sản phẩm mới: Sony WH-1000XM5 và LinkBuds S

AudioPsycho
1/6/2022 6:9Phản hồi: 22
Mời anh em Tinh Tế tham gia LiveStream hỏi đáp về 2 sản phẩm mới: Sony WH-1000XM5 và LinkBuds S
Sony vừa chính thức giới thiệu 2 mẫu tai nghe WH-1000XM5 và LinkBuds S tại thị trường Việt Nam. Đây là 2 mẫu tai nghe giành được rất nhiều sự quan tâm của anh em ngay từ khi những thông tin rò rỉ xuất hiện.
Nếu như WH-1000XM5 là phiên bản nâng cấp của chiếc tai nghe chống ồn giành rất nhiều giải thưởng WH-1000XM4 thì LinkBuds S là true wireless được ra đời nhằm mục đích giúp người dùng có thể kết nối với môi trường xung quanh. Cả 2 chắc chắn sẽ khiến nhiều anh em háo hức cũng như tò mò so sánh với các sản phẩm cũ của Sony cũng như các sản phẩm đang có mặt trên thị trường.

Buổi LiveStream sẽ diễn ra vào 20h30 tối thứ 6 ngày 3/6. Anh em tham gia livestream sẽ được tặng Voucher trị giá 300K khi mua hàng trực tiếp tại Sony Store Online https://store.sony.com.vn/. Ngoài ra, ở thời điểm mở bán WH-1000XM5 sẽ được tặng kèm loa di động SRS-XB13 cùng voucher 1tr cho đơn hàng tiếp theo trên 5tr. Đối với LinkBuds S, khách hàng sẽ được tặng túi đeo chéo + móc khoá độc quyền + voucher 1tr cho order tiếp theo 3tr.
22 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

trả lời luôn cho câu hỏi về giá:
Mark 5: 9.49.
LinkBuds S: 5.49.

Mark 4 và Mark 5 sẽ đc bán // chứ ko thay thế nhau. Mọi người đặt các câu hỏi khác tập trung về sản phẩm thôi cho đỡ mất thời gian.
Tai Nghe Không Dây Chụp Tai Chống Ồn Sony WH-1000XM5 - Model 2022 https://shope.ee/ApWCsNQjB
Giá mở bán mà chỉ 9m5 là hơi bị tốt luôn . Nghe bản này tăng lên 399usd tưởng về việt nam bị đội lên 10, 11m chứ ai dè chỉ 9m5 =)) .
Con này so chất âm với 1 con khá cũ là Sennheiser Momentum Wireless 3 thì thế nào ạ? Tạm bỏ qua tất cả những thứ khác, chỉ nói về âm thanh thôi ạ
@namphuong000 thua xa vcl luôn nhé 😆)
phân khúc tai full size bluetooth về chất âm ko có thằng nào ăn dc sen đâu, phân khúc trên 20tr thì chịu ko rõ có con nào âm ngon hơn ko
@ViệtThương92 Thế lại thẩm du với MW tiếp vậy 😂
Bác trải nghiệm đám B&O HX với H95 chưa ạ? Cho mình xin vài lời ạ 😁
Kiệt Lữ
ĐẠI BÀNG
2 năm
@namphuong000 ngoại hình con MW đủ ăn đứt Sony r. Chất âm thì tuỳ gu nhưng mình thấy mấy con Sony sau này tune âm khá chán không có dải nào quá nổi trội. Hồi xưa mình có con Sony Ma900 âm khá hay nhưng bán mất giờ muốn mua lại mà không còn hàng tiếc dễ sợ.
@namphuong000 BOSE, B&O, Mashall cảm giác định giá thương hiệu hơi cao nên mình ko chơi bất kì sp nào từ trước tới giờ. mà theo rv youtube con mw3 vẫn ăn chất âm
@Kiệt Lữ chất âm sony hơi hướng bass, nghe tạp, built thì khá ọp ẹp, trong tầm giá thì tạm chấp nhận dc, còn thao tác thì 10 điểm, tính năng thông minh theo app thì chưa thấy nó thông minh mấy. Ai đã chọn con xm4 xm5 thì chủ yếu thiên về khoản chống ồn là chính
khan911
ĐẠI BÀNG
2 năm
Con linkbuds chuyển qua lại các thiết bị có cần phải ngắt kết nối thủ công trước không thớt ơi
khacminhrt
ĐẠI BÀNG
2 năm
@khan911 Vấn đề này chắc phải chờ livestream
Linkbuds S và Linkbus. Rối rồi đó
Anonymox
TÍCH CỰC
2 năm
con Linkbuds hay đấy, nhưng ngáo giá quá. Sau khi nghiên cứu mình đã tìm dc con cùng chức năng, chỉ có âm thanh kém hơn tẹo là mấy cái tai nghe truyền âm khung xương, giá rẻ hơn 10 lần 😁
Ngoài airpods 3 ra thì có hãng khác làm tai nghe mà ko dùng nút caosu ko cccm nhở, con kia thì cao tiền wúa
@toivaem986 Soundpeats air3, fiil CC2
@lekhanhtrung123 Thank b, để m tìm hiểu xem sao
Linkbud vs wf1000xm4 con nào hơn nhỉ
@thelogitech001 1 con là flagship 1con là mẫu tầm trung ra sau 4 chăc chắn hơn ở nhiều điểm
bao h mới ra wf 1000xm5 đây.
Dragon7x
ĐẠI BÀNG
2 năm
Sony cứ sang năm mua cho rẻ.
hóng trên tay 😁
Link Livestream đâu ae?
Mình xem review của tây r, cũng đi nghe thử rồi.
Chất âm k ngon lắm cơ mà thích chức năng của nó nên cũng vừa order xong.
Cơ mà vẫn hóng link livestream mà k thấy @@

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019