Mời anh em xem teaser John Wick: Chapter 4, có sự góp mặt của Chân Tử Đan

27/7/2022 8:10Phản hồi: 105
Mời anh em xem teaser John Wick: Chapter 4, có sự góp mặt của Chân Tử Đan
Kéo dài chỉ khoảng hơn một phút, nhưng đoạn teaser trailer của John Wick: Chapter 4 đã khiến cho mình cực kỳ háo hức chờ đợi. Ba phần đầu của John Wick rất hay, rất cuốn hút, nhưng có vẻ chỉ mới là bản lề cho một sự bùng nổ của những phần sau. Đừng quên rằng, tựa của Chapter 3 chỉ mới là “Chuẩn bị chiến tranh”, nên chắc chắn thế giới sát thủ và những cuộc chiến sâu sắc hơn sẽ còn chờ đợi chúng ta trong phần phim tiếp theo này.

Cho anh em nào đã quên, cuối phần 3 đã để ngỏ về tương lai của John Wick khi mà thật sự thì anh không chết sau khi bị Winston bắn mà được chuyển về nơi ở của “Vua ăn mày”. Có thể, cả hai đang lên kế hoạch để lật đổ Hội đồng Tối cao. Mời anh em xem teaser để thấy bối cảnh hoành tráng của cuộc chiến sắp tới này. Bom tấn lần này cũng có sự góp mặt của các ngôi sao lớn như Laurence Fishburne, Ian McShane, Lance Reddick, Shamier Anderson, Hiroyuki Sanada, Rina Sawayama, Clancy Brown và rất đáng chú ý đó chính là Donnie Yen - Chân Tử Đan.

Phim dự kiến sẽ được chiếu vào ngày 24 Tháng Ba, 2023. Chắc chắn phần 5 cũng sẽ được ra mắt vào năm 2024 vì ekip làm phim đã xác nhận hai phần 4 và 5 được quay song song với nhau.

105 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vẫn hóng một ngày diện mạo John Wick cắt tóc ngắn
@ultimate Có ai khen nội dung phim hay đâu. Xem đấm nhau là chính 😂
@ultimate Hài nhất là cái đáp quả lựu đạn làm chết 10 đứa. Sau đó quả lựu đạn mới nổ :v
kutamitsu
TÍCH CỰC
2 năm
@Mikeknowsme thế là về ma trận đấy ^^
Ôi có cả Bill Skarsgard, John sẽ đấm cho IT ko trượt phát nào =))
@Rainwalker Hóng quá bác ạ 😆)
@Rainwalker Thích ông JAV này
leoka
ĐẠI BÀNG
2 năm
Mê chú Đan nhưng dạo này phong độ chú hơi xuống, có mỗi phim Raging Fire là xem có hứng xíu 😁 Có chú Đan thì chắc John ngang kèo thôi chứ ko kill nổi chú 😆😆
leoka
ĐẠI BÀNG
2 năm
@hieu ngoduc Chưa quen với việc chú đã già người anh em à. Mình xem chú ngót nghét chắc cũng khoảng 25 năm 😆😆😆
hieu ngoduc
ĐẠI BÀNG
2 năm
@leoka idol của mình là cổ thiên lạc người anh em à
từ năm 7t đến giờ
ngót nghét cũng 28 29 năm rồi 😆
leoka
ĐẠI BÀNG
2 năm
@hieu ngoduc Tầm tuổi huynh đệ mình toàn idol HongKong TVB chứ làm gì có cái khác mà coi nhỉ 😆😆😆
hieu ngoduc
ĐẠI BÀNG
2 năm
@leoka đến giờ mình vẫn còn xem phim điện ảnh hk và phim bộ tvbi.
bên youtube có kênh tvbi bản quyền tiếng việt đó .đăng ký thành viên vàng kênh đó tháng có 50k . coi sấp mặt

mà thiệt sự giờ coi cái khác cũng méo vô với bọn giờ. nhất là 3 cái phim tq đại lục. võ tướng đánh giặc qq gì thằng nào thằng đó trắng hơn bông bưởi. môi thì chúm chím đỏ hoét 😆)
Vẫn ấn tượng nhất với câu nói trong JW1: "He Is a Man of Focus, Commitment and Sheer F*cking Will"
@gauto988 Mình khoái nhất câu của ông trùm nói với thằng con giết chó của John: John wick không phải là ông trùm mà là người chuyên giết các ông trùm. Nghe đã đủ lạnh gáy
BlueStacks
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Jackie Lee 1981 sai thoại rồi bạn ơi :V
@BlueStacks Chỉ nhớ mang máng đại ý thế còn chắc chắn là ko chính xác 😃
Phim hành động giờ còn mong nhất John Wick. Các siêu nhân của DC, Marvel và Fast & furious (các ông ngày cũng thành siêu nhân rồi) ngày các chán
Yasuko
TÍCH CỰC
2 năm
@tranngocminh1990 Áo của sát thử được đặt may riêng mà nó là vải chống đạn. Hình như có 1 phân đoạn phim có nói tới. Nên lúc đánh nhau thường hay có cảnh JW lấy áo che mặt.
phongle8912
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Jackie Lee 1981 ohm hóng phim của JW mà có ba nội tàu khựa tham gia là ko coi
giacay
TÍCH CỰC
2 năm
@dinhbach phần 5 là phần cướp két tiền ở Brazil nhỉ? phần này cũng ảo lòi, két nặng vài tấn quăng qua quăng lại mà 2 con xe kéo nó ko bị văng gì cả
Cười vô mặt
@Jackie Lee 1981 giờ có Jason Bourne là hành động chân chính
Phim này xem cũng được. Nhưng nhân vật chính có sức mạnh hơi ảo. Phần 4 hy vọng tăng độ khó lên tý.
renzoson
ĐẠI BÀNG
2 năm
@dualshoсk Phim bắt đầu có dấu hiệu bị lạm phát sức mạnh giống F&F rồi, ngay từ phần 2 là đã k còn giữ đc mấy giá trị của phần 1 làm nó khác biệt hoàn toàn với các phim hành động khác, sự chân thực và tinh tế chứ k phải đánh đấm kiểu xôi thịt, kĩ xảo ảo ma
Ơ, đánh nhau với Chân Tử Đan dùng súng + kiếm mà cứ bắn bùm bùm, đối thủ ko né mà lại đứng múa kiếm ko bị gì nghĩa là chém được đạn như Deadpool à hay sao?
@Chuyen san XonLao Chống đạn nhưng không chống đau nhé.
Mặc áo chống đạn vẫn có thể bị gãy xương.

Với cả đứng như thế nó bắn vào sọ thì tính sao?
dongden
TÍCH CỰC
2 năm
@zer0_7 mặc đồ chống đạn bác ơi, vượt qua nỗi đau thì vẫn chiến đấu
MustDie
TÍCH CỰC
2 năm
@dongden mặc dù hâm mộ anh Keanu nhưng John Wick của anh ngày càng phét vl, khoảng cách dưới 2m cầm súng bắn nhau như bắn súng nước
giacay
TÍCH CỰC
2 năm
@Di Hoa Tiếp Ngọc phim hành động Mỹ có mấy khi bắn vào đầu đâu, người mặc áo chống đạn mà vẫn bắn vào người 😁
Thích nhất phần 1, đánh đấm lực vkl
kutamitsu
TÍCH CỰC
2 năm
@daugauhp911 P1 đánh kiểu thật, thực dụng chứ ko múa máy nhiều.
Hóng quá
Thi thoảng rảnh muốn coi gì đã mắt mà giải trí khoảng 15-20" là mình lại mở JW lên coi
Đoạn ngắn nào trong phim nhìn oánh nhau cũng phê hết 😆
tuan 95
CAO CẤP
2 năm
@kazuki5011 cảnh hành động hoành tráng nào cũng vậy, coi lần 2 là giảm 30% sự hấp dẫn rồi. Cảm nhận của mình
sát thủ đầu bết 😆
@khanhduy.39n Đầu bết phải nói đến lão Chi Lê phía sau bị hành côn nhị khúc bết bát cái đầu 🤣
qhi
TÍCH CỰC
2 năm
John Wick xem ngày càng nhàm chán, 1 ông bắn phát nào chết phát đó, 1 cân cả 100, 100 ông kia thì bắn thoải mái ko trúng, đấu súng mà như đi dạo vậy, chẳng cần ẩn nấp nữa mà chỉ cần ngúi người là xong.
toidang
TÍCH CỰC
2 năm
@qhi nếu nắm rõ nội dung của phim, thì sẽ hiểu có 1 phần viễn tưởng là Hightable đã chế tạo ra 1 loại vải chống đạn mỏng nhẹ chịu lực, vải này được may vest cho sát thủ, không phải áo thường, khi bị bắn JW kéo áo lên và lấy tay che cổ che đầu, vậy thôi.
@qhi cũng dễ hiểu thôi vì trong vũ trụ này JW là một sát thủ siêu phàm,tuy không có sức mạnh siêu nhân nhưng kỹ năng ở hàng cách xa chỗ còn lại
limann
TÍCH CỰC
2 năm
Chân sư phụ vô chắc làm bao cát cho Wich đại ca quá 😆
yeah!
zzvilzz
TÍCH CỰC
2 năm
Phần 1 hay, không nhớ rõ là phần 2 hay phần 3 nhưng có 1 phần coi không khác nào phim hài.
Phần 3 John bị chủ khách sạn phản dame khá bất ngờ...huy vọng phần này càng đẩy lên cao trào
Phim này nên đổi tên thành Dôn Guýt và 100 thằng đần 😆 vì ko hiểu sao bọn sát thủ trong phim ngu tới mức vô hạn 😃) có tới 50 chục thằng, vũ trang súng máy đầy đủ mà ko hiểu sao không lao vào cùng một lúc để bắt John Wick mà cứ từng thằng một xuất hiện rồi ăn đạn, tiếp đến thằng thứ 2 xuất hiện 1 giây rồi ăn đạn, tiếp theo thằng thứ 3 rồi đến thằng thứ n... Mà lạ cái Sát thủ huấn luyện chuyên nghiệp kiểu gì bắn ko trúng nổi phát nào 😃) một bộ phim vô lý hơn cả Phim Ấn. Đội phản diện ăn mặc toàn vest, súng ống xịn sò, đầu tóc bóng bẩy mà trí não thì ko bằng đứa trẻ sơ sinh, chịu luôn đấy 😃) Chỉ cần khoảng 7 - 8 thằng xuất hiện cùng lúc bắn một lần thì cụ tổ John Wick sống lại cũng ko đỡ nổi, nhưng chẳng hiểu sao nó lại cứ thích chết từng thằng một cơ 😃) Mà nó cứ phải đợi thằng đồng đội bị Neo bắn chết rồi mới lao ra cơ, bố tổ đạo diễn cũng hài. Thực sự mình xem phim này cười ko ngậm nổi mồm như phim hài vậy nhất là khi có cảnh bắn nhau 😃)
grozar
CAO CẤP
2 năm
@cadenlid Xem phần 3 mới vl, địch lao tới như thiêu thân cho 2 anh chuỵ múa súng thả dàn =))
@cadenlid tương tự Taken bạn ơi, 1 mình chống thế giới, mình chỉ thích phần 1, còn lại siêu nhân hoá wá mất nét
@cadenlid hài nhất lúc bắt được thì k bắn hoặc khử luôn, mà trói lại để nó thoát ra ngoài, rồi nó quay lại xử từng thằng. 🤣
@grozar Mình thích cảnh chọc bút chì hơn là mấy cảnh bắn nhau 😂
Có tí khựa vào thì tăng được doanh thu nhưng chất lượng thì đi xuống.... Để bợ đít được khán giả khựa về cơ bản chỉ cần VFX thật phèn là đã thành công một nửa.
@blackbucket_guy bác làm như VFX marvel bây giờ nó ko phèn vậy.
grozar
CAO CẤP
2 năm
@blackbucket_guy Phim này có cho chiếu ở TQ đâu mà bảo tăng doanh thu =))

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019