Mời các Palmer tham gia offline ngày 28/9

antondat
17/9/2008 6:56Phản hồi: 59
59 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

iatmahp
ĐẠI BÀNG
16 năm
Hô hô, lần trước off em chưa mua palm. Nay đã có rùi sẽ cố gắng đi giao lưu...Em cũng có nguyện vọng múc 1 con 650...Hy vọng bác nào vui lòng chia sẽ cho em...
bác iatmahp cũng ỡ vt àh, bữa nào anh em vt rủ nhau làm bữa cầy tơ đi 😁
iatmahp
ĐẠI BÀNG
16 năm
Vâng bác!!! Em ở...gần vũng tàu! Hehe, nói thật bác em là dân Bà Rịa, còn vt là quê vợ tương lai của em! Hi vọng lần này có đi off sẽ được gặp bác!:D
Mr.Siro
TÍCH CỰC
16 năm
Nghe 2 bác này nói chuyện làm em thèm ... ghẹ quá :D Bửa nào đi VT em nhắn 2 bác ra làm vài ve nhen :eek:o7dt:
iatmahp
ĐẠI BÀNG
16 năm
Ok bác!! Ghẹ thì nhiều có cả mực nữa. HEHE
cũng đang có nhu cầu tuyển 1 em 650 đây hehe.
antondat
TÍCH CỰC
16 năm
Cũng xin thưa với các Bác là vài ngày tới mình sưu tầm được vài con Treo650 và 680 dấy. Sẽ có giá công bố chính thức vài ngày tới nhé

Bác nào không có Treo thì cứ đi để tìm hiểu nhé
:p có Treo rồi nhưng sao nghe vẫn thấy ghiền
Tình hình là rất tình hình đây 😃
Em ở ngoài Bắc, ko đi được, nếu có, bác dành cho em 1em nhé! Có áo palm rồi, chỉ đợi máy thôi 😃
Chúc anh em off vui vẻ!
cho mình đăng ký 1 vé nhé.
chưa có ao palm hơi bị lạc với anh em.
STT:01
Tên :Lê văn phượng
L M :Treo 650
híc híc hôm đó đi công tác rùi hic hic
"em yêu palm em mến palm vì mỗi ngày palm...em..."😁
Có lẽ sau khi off xong, anh em chúng ta làm một bữa cầy tơ cho thêm phần xôm tụ chứ nhỉ 😁
Hi Hi sao không off ở quán cầy tơ luôn nhỉ? :D. Kiếm quán cầy nào có wifi í, :p
Mr.Siro
TÍCH CỰC
16 năm
Hic, vậy sao không off ở zenta Mạc Đỉnh Chi rồi quẹo qua 2 MƠ (cầu Thị Nghè, Ng. T. Minh Khai) làm chi khí thế :p
viprocker
ĐẠI BÀNG
16 năm
anh nào có phụ kiện gì độc độc đem theo show(hoặc share) nhé...lần đại hội trước tuy hoành tráng nhưng thiếu bước này...cái này mới sướng nhất ấy 😁:D:D...
Đấu giá phụ kiện độc thì càng sướng ah. !
Hôm đó có đấu giá thì các bác làm chương trình cầu truyền hình trực tiếp lên tinhte.com cho ae ko có mặt tham gia với nha mấy bác.
em cũng đi thử nữa,mong mấy anh chỉ bảo
em cũng muốn tham gia lắm nhưg tiếc là em đang ở Siem Reap - Campuchia nên hông có cơ hội để "Campuchia" với các bác... hì...😁
Chúc buổi offline zui zẻ zữ zội zồn zập nhá... :D:D:D
sắp off rùi bữa đó phải nhờ a Đạt setup lấy Palm làm modem cho laptop moi duoc 😁
luckybone
ĐẠI BÀNG
16 năm
Hay quá! Lần offline thì đang nghỉ hè ở Nha Trang nên ko đi được. Lần phải cố gắng tham gia 😃 Có điều Off lúc 1h thì hơi gay. Em ở tít dưới Q9. Chạy vô SG chỉ sợ trễ giờ
bữa đó có lên SG nhưng sợ không ra đó được 😔
viprocker
ĐẠI BÀNG
16 năm
Mong em nhất đó Virus.....mong nhất cái bàn Phím IR của em đấy 😁:D:D hehe....cố gắn đi em....đem hết phụ tùng lên show
tội nghiệp bác Tvirus thế là sắp lỗi hẹn lần 2 với a e 😃
antondat
TÍCH CỰC
16 năm
@T-virus: Cố gắng ghé qua choi chút rồi về em ơi hihihi.
sẽ cố hết sức nhưng khó nói trước được 😁
antondat
TÍCH CỰC
16 năm
Oh T-virus cco cai ban film IR àh? cố gắng mang đi show cho anh em nhé. Nhắc lại là CỐ GẮNG hihihihi
Hungnhon
TÍCH CỰC
16 năm
Mình thì không dự được...mà hai thành viên nhí (Hình Avatar) đòi đi rồi thấy không có áo hông đi bèn khóc kià....bắt đền á
hic tình hình là mai đi đánh cầu lông với ông già nên ko đi được lun hic hic
viprocker
ĐẠI BÀNG
16 năm
chài...sao lại rụng lại kìa....
Dù nắng dù mưa ..dù lưa thưa hay nặng hạt .....vẫn phải đi
Mưa rơi ướt áo ướt quần...........làm sao ướt nổi tinh thần Palmer....ráng đi đi mấy anh ơi.....còn 1h30 phút nữa

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019