Mọi người cẩn thận khi chat vietfun

jozo1987
29/8/2009 3:13Phản hồi: 19
số là thèn bạn em chat gặp 1 níck là emlidi38t pm 1 hồi thì nó cho níck yahoo la thieunuxechieu... sau đó pm tiếp thì nó cho số đt thèn bạn em chat với em bảo nó ko cho coi wc thì ko đi tưởng nó ko đi thiệt nó sợ bị gặp phải bóng giả gái nhg ai dè nó gọi dt cho con đó hẹn ra ks ở SVH thèn bạn em lên phg trước tụi nó đi vào 1 bà 2 thằng chấn lột bạn em cái dtdd, về thèn bạn tức gọi tâm sự haizzz ta nói anh em cẩn thận khi chat vietfun thấy báo đăng lừa đảo nhìu, thèn bạn em mất dt thì ko nói cũng cũ chắc còn giá trị 1tr mấy còn có mấy ng mất cả xe....
take care
take care
chat vui thôi đừng ra gặp nhá
19 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bác bảo thằng bạn bác là "ngu thì chết" :frown3qg:
Mà ko biết là "thằng bạn" bác hay là bác đấy 😁
thời buổi gì rùi mà còn bị gạt qua yahoo... không phải 1 mà là nhìu người, hix... cái tội ham hố ;))
yahoo chat là 1 thứ vô bổ nhất chẳng bao giờ mình vào nhưng chỗ đó,có vào thì chỉ vào pm với những nick bạn mình thôi
Lexus350
ĐẠI BÀNG
15 năm
Lởm thế cũng khoe

1- Hết hồn luôn với văn phong của " bác " này ....!
2- Bạn "bác" ( hoặc cũng có thể là chính "bác" ) thích đua theo mode " Phi công trẻ lái máy bay bà già ", khi chat đã có ý này nọ thì gặp chuyện như thế cũng đáng . Kể ra làm gì cho thêm sượng cái bản mặt . Coi như kẻ cắp gặp bà già mà thôi :laugh8kb:
đúng......... đúng...''Kể ra làm gì cho thêm sượng cái bản mặt . Coi như kẻ cắp gặp bà già mà thôi''keke
miễn bàn
Viết chẳng tí chấm phẩy nào cả, làm em phải vận dụng hết kiến thức mấy mươi 5 đi học mới luận nổi! Thiện tai.....thiện tai.....học phí ngu!
bạn jozo viết văn hay nhỉ, một lèo không chấm không phẩy gì hết trơn, đọc muốn đổ mồ hôi.
hên cho bác là chưa đức hơi lăng ra chết :p
newbiehtc
TÍCH CỰC
15 năm
haizzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz
đi cái này gọi là cứu nét, gọi là cave ol đấy hả 😁 gớm nhỉ :D
chả bao h em chat room cả, thời buổi gì còn để bị lừa 😔
tính thịt hàng nhưng lại để hàng thịt lại 😁

ham hố quá :D
mttm
TÍCH CỰC
15 năm
eo ôi kinh nhở
bạn chủ topic còn zin ko mà để ava vậy ? 😁
Chắc bác ấy còn zin nhưng mà còn zin.....cái ngón chân cái thôi:D
tui mà còn bình tĩnh đc dậy à kaka,tùy mọi ng cảnh báo thoy ai nge thì tránh ko ngu theo ráng chịu hết kaka
Lexus350
ĐẠI BÀNG
15 năm
Các cụ có câu " Văn chính là người " đấy bạn ạ . Nên tôn trọng người khác và tự tôn trọng chính bản thân mình khi viết ra những câu văn thế này . Chuyện của bạn kể ở trên thì nói thật , mình không quan tâm . Nhưng nhìn những chữ : " dậy" , " thoy" , " nge" thì mình chỉ biết lắc đầu :no6xn:
ham hố

viết bài k chấm phẩy đủ biết trình độ bác đang ở mức nào rồi
Bác nầy viết mật mã nhiều quá , đọc nhiều lúc phải đoán mò nhưng chẳng đoán được hết những từ ngữ quá sức cao siêu mà bác ấy viết . Thật bó cả chân tay !
Có chơi thì có chịu... cũng là do bản thân mà ra 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019