Mọi người cho mình hỏi là thường mình nên dùng loại xà phòng gì để ngăn cản kiến bò lên quần áo vậy
lehuuthe1202
một thángBình luận: 28
Mọi người cho mình hỏi là thường mình nên dùng loại xà phòng gì để ngăn cản kiến bò lên quần áo vậy
Mọi người cho mình hỏi là thường mình nên dùng loại xà phòng gì để ngăn cản kiến bò lên quần áo vậy mọi người? Không hiểu sao các cái quần thể thao của mình có nhiều nên có một số cái ko mặc trong 1 thời gian dài là bị kiến bò lên. Không biết có phải do nhiều lúc mình tập thể dục đổ mồ hôi nhiều làm kiến bò lên ko nữa?
28 bình luận
Quần, lại là quần 🙂
@mig29f Mình ko có hỏi quần, mình hỏi xà phòng
@lehuuthe1202(prince_of_drama) Xà phòng đem giặt quần 🙂
@mig29f Thì xà phòng giặt đồ có thể giặt quần à. Dạo này mình hay đái trong quần lúc ngủ do đi nhậu uống nhiều bia mà cũng chưa tìm ra loại xà phòng phù hợp à
@mig29f Mà mig cứ quần với quần quài à
minh đoán không phải do bột giăt đâu! do thời tiết kiến rời tổ bu lên cao! chỗ quần áo kín thì nó vào ngẫu nhiên thôi! lấy chai xịt xịt thường xuyên để ngăn đường đi của nó
@QuanLyNhaNghi Uhm, ko biết phải do mình tập thể thao mồ hôi nhiều quá ko nữa. Vấn đề nước tiểu thì ko phải rồi, do mình hay đái trong quần lúc ngủ giặt lại thì ko bị kiến bò lên. Gần đây ko biết vì nguyên do gì mà quần mình hay bị kiến bò lên nữa
hàng nhái à
2_Lúa
ĐẠI BÀNG
một tháng
Quần dơ nên ruồi bu
@2_Lúa quần giặt rồi à bạn, ko hiểu sao luôn. Mấy lần mình đái trong quần lúc ngủ giặt lại thì để ko bị gì. Ko biết có phải do thấm mồ hôi ko nữa
2_Lúa
ĐẠI BÀNG
một tháng
@lehuuthe1202(prince_of_drama) Vậy phải xem lại nơi treo đồ. Có phải gần nơi môi trường kiến sống k
@2_Lúa có lẽ ko bạn, tại vì mình để nó ở trên lan can hay trên tủ quần áo đều bị kiến bò lên.
@lamtien338, mặc dù mình có khá nhiều quần rồi nhưng tháng 7 này nếu có quần mới mình vẫn mua về mặc 😆
@lehuuthe1202(prince_of_drama) Bác lắm đồ quá đi
@lamtien338 Quần thể thao thì mình có nhiều 😆
@lehuuthe1202(prince_of_drama)
Cười ra nước mắt
@lamtien338 Nhưng vẫn muốn mua nữa 😆

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019