Mời tham gia chương trình dạy Tiếng Việt cho Bphone: gửi 300 mẫu câu qua giọng nói nhận 100.000 đồng

Trung Dt
25/2/2020 13:24Phản hồi: 223
Mời tham gia chương trình dạy Tiếng Việt cho Bphone: gửi 300 mẫu câu qua giọng nói nhận 100.000 đồng
Viện công nghệ AI – Tập đoàn công nghệ Bkav vừa đăng tải thông tin về việc thu thập cơ sở dữ liệu nhằm giúp trí tuệ nhân tạo của Bphone giao tiếp với người sử dụng bằng tiếng Việt. Qua đó người tham gia thu âm giọng nói bằng cách đọc các câu tiếng Việt hiển thị sẵn trên màn hình tại trang web voice.bkav.ai theo hướng dẫn để có cơ hội nhận được 100.000 đồng sau khi hoàn thành trả lời 300 câu.

BKAV cho biết họ đưa ra chương trình này để xây dựng trợ lý của dòng điện thoại Bphone có thể giao tiếp với người sử dụng bằng tiếng Việt. Chương trình diễn ra từ ngày 24/02/2020 - 10/3/2020.

Như vậy có thể thấy Bphone 4 sẽ được giới thiệu cùng với một trợ lý ảo riêng, có khả năng tương tác, nói chuyện với người dùng bằng tiếng Việt. Hy vọng anh em tham gia sẽ gửi những gọi nói chuẩn và đặc trưng với từng vùng miền, từ đó BKAV có thể đem đến một anh / chị trợ lý có khả năng nói chuyện với chúng ta như cách mà 'chị' Google đang phổ biến hiện nay.

Địa chỉ của trang web Bkav Voice
https://voice.bkav.ai/vi
223 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tuan.nbc
TÍCH CỰC
4 năm
Sắp mở bán rồi mà AI vẫn chưa nói thõi tiếng Việt.
Gét nhất là luôn tự xưng "tập đoàn". Công ty cổ phần thì cứ nhận mẹ nó đi là cổ phần. Xưng tập đoàn để lừa gà à
Dragonpro
ĐẠI BÀNG
4 năm
@tuan.nbc Theo bạn thế nào là cty cổ phần, thế nào là tập đoàn?
AnhDuy110
ĐẠI BÀNG
4 năm
@NhungTuyet1999 Nói bậy bị bỏ tù ráng chịu nha cưng. Đừng có dại mà động tới chính trị.
@AnhDuy110 Ủa gì vậy. Thì tui ko nhận được tiền tui có sao nói vậy mắc mớ gì chính trị chính em
Dành giờ nghỉ trưa đọc 300 câu cho Bkav, và kết quả:
Screenshot_20200225-132019_Samsung Internet.jpg
@Trungsao1987 Biết cấu hình bphone nhe nào mà đồ 3tr bác. Vãi. Rủi nó chơi chip lởm mà bán 3tr bác cũng mua sao 😁
@Trungsao1987 Bạn lại mơ giữa ban ngày à, về đánh việt lót đi bác, bom nó mà nổ 3tr tối nay bác nổ 45 tỷ đó hihi
@teutamteu Biết mà 😆, đang nói ông kia kêu bphone 4, 3 củ 😃)
@VanNhatVina @VanNhatVina làm sao để đăng ký tài khoản vậy anh
Lấy data để train hả 😁 cũng hợp lý haha
@faq21106 mất. thời gian lại chưa có. tiền, bị giảm 100k để mua máy thì không buồn à
faq21106
TÍCH CỰC
4 năm
@denmilu Chưa có tiền chứ đâu phải không có tiền đâu bạn, còn quá sớm để kết luận BKAV lừa đảo
@faq21106 Bác ko đọc à. Bkav trả voucher 100k để mua điện thoại đó. Lại còn tin tưởng chưa với ko gì bác. Mua vsmart mà xài. Thằng bkav lởm lắm
faq21106
TÍCH CỰC
4 năm
@denmilu Thông tin BKAV trả voucher ở đâu vậy bác?
Cuongnv0920
ĐẠI BÀNG
4 năm
1 cách thu thậm dữ liệu để phát triển trợ lý ảo.
Linh ghê mình mới nhắc tới A Quảng
iPhone iPad bó tay.
Lót dép hóng xem anh em nào nhận được 100k trước.
faq21106
TÍCH CỰC
4 năm
@Lê văn zyx https://tinhte.vn/thread/bkav-da-chuyen-tien-thu-am-giong-noi-cho-minh.3111486/
Cho bác hóng này
Công khai thế này hơn ăn cắp nhiều lần mặc dù chưa chắc trợ lý thông minh hơn
300 câu - 100k. khoảng 300 đ/câu.
@allstreet 1000 đ chứ bác ???
heobubi
TÍCH CỰC
4 năm
Bạn đọc kỹ kìa - có cơ hội thôi nha, mà còn chưa biết voucher hay tiền mặt.
@heobubi Nếu mà kiểu tặng voucher 100k khi mua B4 thì chắc cũng coi như bỏ 😆
@buiphuongduy94 300 câu được 100k mà bạn?
@buiphuongduy94 Có một sự nhầm lẫn nhẹ 😁
Đọc 300 câu xong nó bảo chỉ duyệt được vài câu là xong khỏi trả tiền. Nhàm chán.
RIM
CAO CẤP
4 năm
Okie mai sẽ đọc, free luôn 😆
Lại nghĩ ra trò để quảng cáo.
unwrittlaw
TÍCH CỰC
4 năm
Ở Việt Nam cái gì cũng bèo bọt nhỉ
@ ict
TÍCH CỰC
4 năm
@unwrittlaw Mức lương thấp so với lương đô mà
faq21106
TÍCH CỰC
4 năm
@unwrittlaw Bèo sao bạn? Đọc 300 câu khoảng 1 tiếng. Bạn xem thử có việc gì ai làm cũng được, mà lương 100k/giờ không?
unwrittlaw
TÍCH CỰC
4 năm
@faq21106 Ở chỗ mình rửa chén, dọn dẹp lương tối thiểu đã 120 ngàn/giờ rồi bạn ạ, lương đọc voice thế này ít phải 3-400 ngàn/giờ. Tô mì/phở bên này ở trung tâm thành phố khoảng 50 - 60 ngàn, so với VN cũng không mắc hơn. Vậy nên mình mới nói ở VN bèo bọt đó bạn, tiền công so với mức sống quá thấp, dân quá khổ.
cũng định vào kiếm ít tiền làm bát phở. nhưng thấy anh em bóc phốt thế nên đi ra vậy...
@officialnguyen Ăn 100k của cty nổ đâu có dễ =))
faq21106
TÍCH CỰC
4 năm
@sharinran141 https://tinhte.vn/thread/bkav-da-chuyen-tien-thu-am-giong-noi-cho-minh.3111486/
Cũng không khó lắm bạn ơi.
100k này có khi nó tính sẽ trừ vào nếu mua b4 đấy ace, lừa dân đen quen rồi nên nói khó tin lắm, ace nào rảnh có thể làm free, đợi nó xì 100k tiền tươi coi bộ khó như bảo Q ngừng quăng bom
@heobanhki Đang rảnh muốn ủng hộ đóng góp cho nền IT nước nhà nhưng web cũng không vào được.
Lỗi nginx gateway gì ấy
Không ham, không rảnh
Hết thời hàng tàu dán mác , ko ai quan tâm nên anh bày trò này để mọi người chú ý tới thôi , chúc Bp ra đi thanh thản .
@bocukhang M thì thuộc loại Nổ àk
bocukhang
TÍCH CỰC
4 năm
@Chị của Bọ Chét M cùng loại với N?
@bocukhang M nên đổi tên lại là bu thay vì bo =))
bocukhang
TÍCH CỰC
4 năm
@Anh Em Siêu Nhân M cũng như mấy đứa trên
Hoang-pm
TÍCH CỰC
4 năm
Có cơ hội nhận được 100k chứ không phải cứ vô đọc là được 100k sao, nản!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019