Mời xem trực tiếp lễ giới thiệu Samsung Galaxy A5 và Galaxy A7 2017 tại hồ bơi: 7h tối nay

sonlazio
10/2/2017 9:16Phản hồi: 148
Mời xem trực tiếp lễ giới thiệu Samsung Galaxy A5 và Galaxy A7 2017 tại hồ bơi: 7h tối nay
Thay vì giới thiệu ở một khách sạn hay trung tâm triễn lãm nào đó như thường lệ thì năm nay Samsung sẽ cho ra mắt hai chiếc điện thoại tầm trung chủ lực: Galaxy A5 2017 và Galaxy A7 2017 tại một hồ bơi quận 7. Bọn mình sẽ tường thuật trực tiếp sự kiện này trên cả Facebook và YouTube của tinhte.vn, mời các bạn xem vào đúng 7 giờ tối nay nhé.

Bạn nào ở xa thì xem trên 2 kênh trên, bạn nào ở quận 7 thì cũng xem hai kênh trên nhé :p dự kiến bọn mình sẽ bắt đầu giới thiệu lúc 18h45 phút.

Về Galaxy A5 và Galaxy A7 2017, đây là hai sản phẩm mà Samsung đặt rất nhiều hy vọng với camera được cải tiến so với thế hệ cũ, cấu hình mạnh mẽ hơn, đặc biệt là thiết kế theo xu hướng của các sản phẩm cao cấp 2016 cùng khả năng chống bụi, chống nước. Giá của hai máy lần lượt là 9 và 11 triệu đồng.

Link trực tiếp sự kiện sẽ được cập nhật tại đây (có hiệu lực từ 18h45)

Youtube

Facebook
Bấm vào đây để vào Facebook
một vài hình ảnh nơi diễn ra sự kiện
IMG_1533.JPG IMG_1535.JPG
148 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Các bạn dùng iphone 6s plus trở xuống đừng đến anti nhé, ko lỡ rơi đt xuống nước Apple ko bảo hành đâu 😔
@thongphan1989 Bài này hôm qua thấy cm mà ta 😃 đâu nói hôm nay. Thấy đi làm kiếm tiền mua ip mà giờ hành chính thấy cm chắc làm nhà nước rồi 😃 con ông cháu cha có khác 😔
@Du210786 Xời. Nói như ông thì chắc ai đi làm cũng vùi đầu vào công việc kg có lấy một giây để relax sao? Đừng mang công việc ng ta ra nói nếu như ông chưa biết gì về ng ta 😁.
@thongphan1989 Xời tại vì bạn bận đi làm kiếm tiền mua ip mà có nhiều time rảnh nên mình mới nói, bạn nói đi làm kiếm tiền thì mình đâu nói làm gì 😃 Trừ khi nhà đại gia hoặc làm chủ còn đi làm thuê thì time rảnh như bạn chắc hc nhà nước rồi :0
LUCKINHEN
ĐẠI BÀNG
7 năm
@thaihue_nh9 ah bác còn quên nhắc cái giá của 6sPlus lúc trước "nó" mua nữa nhé bác. vãi cã hồi xua bo ra 24tr mua xai dc 1 nam gio bán ra có 9tr cũng la ó lên !!!! mắc cười nhất là cái vụ so giá iphone củ với giá sámung mới, trong khi quên mất cái giá iphone mơi nó cao hơn quá trời !!!
Ti Em Ti
ĐẠI BÀNG
7 năm
hi vọng có mấy em mặc bikini :*
Ngon hy vọng chiisng nước
Tổ chức ở HN thì vui =))
2tnt
ĐẠI BÀNG
7 năm
@sieu_nhan Có tổ chức ở HN đó bác, đâu như ngày mai hay thứ 7 tuần sau đó.
Đang thắc mắc là ở ngoài HN thì các em bikini có chịu xuống hồ trong điều kiện thời tiết thế này không đây 😃
@sieu_nhan Hn 4 độ thì tổ chức ở bể bơi kiểu gì hở thím 😁
@phongba046 thì thê mí bảo là vui. haha
thanhups
ĐẠI BÀNG
7 năm
Chỗ ngồi cho khách đâu nhỉ? Sao có mấy cái bàn vậy?
@thanhups đi xem mà bác, theo kiểu tiệc trời nên đứng là chính
với mấy em mặc bikini em chỉ cần thêm cái giường để "chiến" thôi, bỏ bàn ghế đi :p
M43-nhl
TÍCH CỰC
7 năm
Sẽ có màn các em hot girl với bikini đùa giỡn dưới nước cùng SS A
Dòng A năm nay định cạnh tanh với iPhone 5s hay sao mà quảng cáo rầm rộ quá!
@khánhdungduy Rớt mua cái mới chứ có bao nhiêu tiền đâu mà sửa vs bảo hành làm gì @@
Dòng cao cấp còn chưa làm lại iPhone, mấy cái hàng bèo nhèo này mà cũng bày đặt ra mắt =))
@hoai88vn Rớt thì mia cái mới . Còn 1 bên thận bán nốt đi nhể . Mai mốt rớt nữa thì bán nốt bộ não là đủ , à mà ifan làm gì có não =)))
@Hoang_HaoMinh Cẩn thận quá nên cái iPhone nó chỉ cong nhẹ thôi , ko cẩn thận là gãy cmn rồi
@khánhdungduy Có gì hay không chả quan trọng.. Nhưng anh có tiền, anh thích là anh nhích thôi @@
Chắc lắm em mặc đồ bơi vs mở hộp dưới nước chẳng hạn. Trò nay ss làm hoài
anhbetong
TÍCH CỰC
7 năm
con nhà giàu có khác
có nổ cũng ko sao, dc lắm samsung
Stevenytu
TÍCH CỰC
7 năm
SS làm đình đám 2 cái đt này ghê, cú hích đầu năm sau đó đến S8
Để xem ss cạnh tranh với oppo ,Xiaomi ..thế nào!Mắc cười thánh này.
@ngaythu6-lamuor 6 tháng sau còn 7 triệu!
@ngaythu6-lamuor Oppo còn có cửa, Xiaomi thì quên đi, ai rành thì mới mua xiaomi còn không đa số chọn thương hiệu trước 😃
anhyeuviolet
ĐẠI BÀNG
7 năm
@ngaythu6-lamuor Nick này bên Voz mình lại thấy khen mấy con A 2017 lắm mà :3
nghe nói dòng này ss bán ế lắm nên năm nay quảng cáo mạnh😁:D:D:D:D:D
echtammua
TÍCH CỰC
7 năm
cuối show chốt thêm một câu "có n9u mới tin quảng cáo" như một anh phòng bảo hành nào đó thì đêm diễn thành công mỹ mãn 😁
quyenyuna
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đã từng Offline Note7 tại đây 😁

thánh nào đi xem nhớ quay cận cảnh mấy em bikini về report vào đây nhé;)
limann
TÍCH CỰC
7 năm
Ngày càng thác loạn, bệnh hoạn 😔
@limann Thác loạn thì có, bệnh hoạn thì chưa biết ai, giờ quảng cáo cái gì chẳng phải gắn mấy em bikini vào. Chứ bác mà đem mấy anh người mẫu nam thì chắc chỉ có Bebe đi xem à 😃
Xem mẫu là chính thôi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019