TTBC20 - Kết quả

TTBC20 - Kết quả

Mua tối 27 giờ tính sao anh em?
2 thángBình luận: 26
ducdl2
TÍCH CỰC
2 tháng
Bình thường thôi
@ducdl2 Nó giật đấy bác như con kiến cắn.khó chịu lắm
@nem nướng nha trang bác ra thử chỗ mua chíhc nó mấy cái xem nó có ngứa không?, nếu nó ngứa thì bác đòi bảo hành :eek: chứ xài cũng hơi nguy hiểm.
ducdl2
TÍCH CỰC
2 tháng
@nem nướng nha trang Dòng rò thôi.muốn hết bị bạn ngồi trên ghế,hoặc mang dep vô
@ducdl2 Vậy hơi khó chịu,chẳng nhé cứ phải ngồi lên ghế hay đi dép...đang xạc ai gọi đưa lên tai ghe là bị giật
Rồi xong
mang đi BH đi bác 😔(
@imBinhh_ Bảo hành nhưng mới mua chưa dc 5 ngày.
@nem nướng nha trang kệ chứ bác. quyền lợi của mình mà. vs lại đâu có rẻ. của 1 đống $
Đem đi bh đi. Trong 7 14 ngày đổi được máy khác. Còn cứ lên tt than thì mốt nó chỉ sửa chứ không đổi cho đâu
@nightwish47 Thanks bác
buồn nhỉ cho hàng cao cấp.
mua gặp phải hàng này bức rức khi sài sao đó.
@nbqvdp Mình đưa ta cửa hang di động việt nó không đổi đua qua hãng thì kt bình thường, h không biết làm sao chẳng nhé đưa lên hội người tiêu dùng tphcm
@nbqvdp Bên hãng nó nói mới mua đua tới cửa hàng cho nó đổi mà dđv nó không đổi
@nem nướng nha trang Hãng nó đã đồng ý đổi rồi sợ chi nửa. Cố gắng chắc chắn rằng bên hãng nó đồng ý đổi. Tốt nhất làm cách chi đó? yêu cầu hãng xác nhận đồng ý đổi là được, Đem giấy đồng ý đổi của hãng về di động việt, bắt nó đổi, mất gì nó đâu
Làm to chuyện, quậy bạo, lớn tiếng ngay tại cửa hàng, đòn gặp quản lý, giám đốc. Nếu không muốn mất uy tín. Thường mấy đứa nhân viên nó như robo ấy mà, chỉ có quản lý, giám đốc mới xử được vụ này.
Chúc bạn được như ý.

ps: đi ra cửa hàng uy tín nào đó bảo nó lựa 1 cục zin, thử tại chổ không giật, cắm vào ip12 của bạn cũng sẽ không giật. Mình đoán là cục sạc của bạn bị lỗi, cho nên nó không chịu đổi cả máy.
@nbqvdp Cảm ơn bạn
doancg
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Vc sáng cả bút điện
doancg
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Thế bác lót tay cầm thôi😂
18K
TÍCH CỰC
2 tháng
Mình thấy bạn đang cắm sạc. Không biết bạn đã thử đổi sạc chưa?
tuilait
TÍCH CỰC
2 tháng
Đi mưa áp mặt vô nge đt thì hơi bị khó chịu
Giờ mà ko đi đổi thì chờ đến bao giờ
Do cục sạc mà trời 😅, máy bt nhé
Đem ra CH cắm cục sạc zin vào. Nếu vẫn bị thì đổi ngay con mới còn không bị thì mua cục zin mà xài, bỏ cục lô đi.
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019