N82 Review

Lộc
8/12/2007 1:0Phản hồi: 39
39 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tari
ĐẠI BÀNG
16 năm
Bạn Lộc cho mình hỏi chút.cái N95 của bạn xài hồi trước là N95 thường hay 8GB dzay!bởi mình cầm thử thì thấy thiết kế sau của N95 cải tiến khá nhiều.trượt rất chắc.phiếm multimedia nổi nên sử dụng khá dễ.bàn phím nhắn tin khá dễ.bạn có nói là thiết bị gps tự động enable vậy chắc hao pin dữ(bởi luôn tự search mà)thực ra mình cũng phân vân là ko bik nên mua cái nào.mình ko thích trượt mà chỉ thích thỏi thôi.but màn hình của n95 khá to(2.8 inch).sao mình thử thì thấy n95 lướt web khá nhanh mà(ngang ngửa iphone).pin đời sau nâng cấp lên 1200mAh.luc' bạn sd n95 thường xuyên trượt vậy máy có vấn đề j **?nếu có thể mong bạn tư vấn so sánh 2 cái máy cho mình nha.cám ơn!
Lộc
TÍCH CỰC
16 năm
Em dùng N95 thường bác àh. Em chưa được cầm N95 8gb nhưng em thấy bảo + review phiên bản này cải tiến nhiều. Có lẽ nhiều cái sẽ hơn N82 nhưng đảm bảo cái khoản chụp ảnh là thua chắc hi hi. À, N82 up firmware lên ver mới nhất chạy tít lắm nhen. 😁
anhpts
ĐẠI BÀNG
16 năm
ae cho mình hỏi có jack có chức năng tua bài, tăng giảm volume(giống AD41 của N73 ) cho N82 kg nhỉ.? Tai nghe kèm của nó nghe dở kg chịu *** mà dùng tai nghe 3.5 khác cắm vào thì lại kg có mic đàm thoại( e hay nghe nhac khi đi ngoài đường). Nếu có làm ơn chỉ e chỗ mua nha. thanks!
anhpts
ĐẠI BÀNG
16 năm
em thấy jack AD43 Của N95 mà kg bít có sài đc cho N82 kg. đầu ra của N95 là 2.5mm hay 3.5 mm giống N82 nhỉ.
em thì trước xài con màu bạc sau đó bán đổi iphone nhưng giờ thì bán iphone múc lạt em màu đen.àh navifone của em bị hết hạn ,muốn sài làm sao mấy bác, mua phần mềm này ở đâu vậy?thanks
trungbaby
ĐẠI BÀNG
16 năm
quên mất có pác nào có bản đồ có gps ko cho mình nhé bản đồ cài theo máy mình remove mất roài
Lộc
TÍCH CỰC
16 năm
Bác vào đây download nha

http://www.agisdownload.com/download/nokia/N95/map/Navf_Vietnam(Ho Chi Min).SISX

http://www.agisdownload.com/download/nokia/N95/map/Navf_Vietnam(Hanoi).SIS
trungbaby
ĐẠI BÀNG
16 năm
trời ơi ko phải map ma la navphone cai co the dọc dược bản đồ cơ cái bản đồ này thì tôi có rồi nhưng mà cứ cảm ơn bác cái nhé nếu có thì up hộ tôi cái nha
trungbaby
ĐẠI BÀNG
16 năm
n82 vao trang web ko nghe duoc nhac la sao vay co phan mem luot web nao co the nghe nhac ko may pac
Bác nào biết cách chụp hình Panorama trên N82 hem, giúp em với 😔
nếu hackphone rồi thì tìm Bit-Side PanoMan v3.0.610 cài vào .
mấy hôm có skyfire nhưng nay bị chặn ỡ mình rồi nên ko nge onl đc nữa
tìm cái soft đúng như tên gọi bạn xong cài vào là chụp đc liền

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019