Camera giám sát Reoqoo

Camera giám sát Reoqoo

nên mua philips v387A hay lenovo a5000

vũ a1
7/1/2016 7:8Phản hồi: 23
mọi người có thể tư vấn cho mình xem nên mua philips v387A hay lenovo a5000 . mem nào đang dùng tư vấn cho mình với!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!😃😃😃😃😃😃
23 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

uppp
up
ai giúp mình với nên mua máy nào đây
up
Mới mua hôm cn, pin thì khỏi nói, chơi summnoner war treo dc 10h. mọi thứ mình xài đều ok, nhưg màk hình như máy mình bị xung đột hệ điều hành với pin, vì lâu lâu đag xài thì bị tắt nguồn, hoặc sọc màn hình rồi tắt nguồn. đem ra fpt thì bảo trì ng ta kêu có thể do mới hđh nó chưa tươg thích vs pin, sạc xog 3 lần màk vẫn bị thì đem ra đổi máy mới.
trước thì xài con phillips s398, nói chug muốn đt pin trâu để làm việc hoặc game ( tui chơi summoner war) thì thấy xài ok. theo ý kiến cá nhân mình xài thì thấy là tốt, chỉ trừ lỗi nói trên & đang theo dõi.
@viet1971995 Máy lỗi đó, làm gì có vụ hdh xung đột với pin
máy chạy có mượt mà không bạn có bị lag không
@vũ a1 ko nên mua nhá, vuốt cảm ứng chậm và hay lag. Tệ hơn cả con w6610. Theo tôi đánh giá thì v387 là thảm họa của philips, cấu hình cao ram 2g mà xài thua cái dt ram 1g nữa
vs lại có hay bị treo ko
sau khi sạc 3 lần rồi máy bạn còn hiện tượng đó không
nói chung ngoài cái vụ tắt nguồn đó ra thì ok hết bạn, mình đang ngồi đợi sạc xog 8h lần 3 nè, xog tối nay test luôn, ko dc mai lên fpt đổi hàng mới.
tuỳ bạn thôi àk, còn mình thấy mặc dù bị lỗi thật nhưg vẫn có cảm tình vs e nó, tại cũng xài phillips lâu r nên tin tưởng thôi
@viet1971995 khi nào có kết quả hoặc đổi mới trải nghiệm rồi thông báo cho anh em vs nha
tôi đag muốn nói đến con 387A mà, chứ không phải 387
@vũ a1 v387 ram 2g còn v387A ram 1g, thông số khác hoàn toàn giống nhau, bạn tự ngẫm đi. Chỉ góp ý vậy thôi, bạn tự quyết đi.........
@authientru máy của bác có bị lỗi tự sập nguồn như bác ở trên không
@vũ a1 ko hề có lỗi. bạn ra shop trải nghiệm cả 2 máy rồi quyết định..............
up
thế các bác ơi nên mua lenovo hay philips nhỉ
help, chủ nhật này đi mua rồi
up
Yêu cầu của bạn là gì,nếu ở hcm có thể tìm meizu m2 giá rẻ như lenovo a5000 nhưng tốt hơn nhiều tuy nhiên pin ko trâu như a5000
yêu cầu là pin trâu, cấu hình vừa đủ, không bị giật lag, cảm ứng ngon+ độ trễ thấp
mình ở thái bình
😔:(:(:(:(
mình mua máy được 20 ngày rồi- lenovo a5000- xin có vài nhận xét như sau:
1- Pin: đúng trâu luôn. Sáng: online 30', trưa 30', tối chơi game tầm 2h, 5 ngày mới sạc lại, vừa rồi 8 ngày mới sạc lại. Khủng luôn.
2- Giao diện: chán ngắt, kéo qua kéo lại, hết.
3- Không có lỗi nha. cảm ứng cực mượt, chơi game nặng ok. không hề nóng máy, màn hình sáng đẹp, IPS mà, độ sáng 15% là long lanh luôn.
4- Mua góp ở TGDD, giá 2tr6, trả trước 600k, góp 400k/tháng x 6 tháng. Ngon. Đang tính xúc em Wing p4000 mà chưa biết thế nào
luutiensinh
ĐẠI BÀNG
8 năm
mới mua con v387a cũ ở thế giới di động dùng pin và nghe gọi rất ok mỗi tội loa ngoài nghe nhạc hơi bé k biết có ai dùng v387 có hiện tượng như mình k

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019