Nếu đây là iPhone SE2, bạn sẽ mua nó chứ?

Duy Luân
10/5/2018 23:11Phản hồi: 207
Nếu đây là iPhone SE2, bạn sẽ mua nó chứ?
Trang SlashLeak vừa đăng tấm ảnh rò rỉ miếng dán được cho là của iPhone SE2, qua đây chúng ta cũng phần nào thấy được hình dạng của mẫu điện thoại này. Tất nhiên đây có thể là hình fake, hình render mà thôi chứ không phải hình rò rỉ, nhưng mình thấy nó khá đẹp và hợp thời, nhất là viền kim loại kia nhìn rất đẹp và làm mình nhớ lại chiếc iPhone 5 ngày xưa đánh dấu cột mốc Apple bắt đầu chuyển sang dùng màn hình lớn. Anh em thấy iPhone SE2 mà như thế này thì có đẹp không, và anh em sẽ mua nó chứ nếu máy thực chất giống trong hình?

Một số thông tin rò rỉ trước đây cho biết iPhone SE2 sẽ có mặt lưng bằng kính, nhìn khá giống với mẫu render lộ ở đây. Tuy nhiên trong bản rò rỉ trước thì iPhone SE2 không có tai thỏ, không có Face ID mà vẫn xài cảm biến vân tay Touch ID. iPhone SE2 có thể sẽ ra mắt vào khoảng giữa năm nay.

207 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

SE2 chỉ cần chống nước, cam xoá phông. Thế là quá đủ.
thexteen
TÍCH CỰC
6 năm
Hình tự render 100% nhé các bác.
boyshort91
ĐẠI BÀNG
6 năm
quá đẹp, còn này mà màn 5in trở lại nhỏ gọn là quất luôn không suy nghĩ (nếu có tiền)
hai_X2
ĐẠI BÀNG
6 năm
Tao thích, tao sẽ mua nó, tao mong chờ con nay
mrquan55
ĐẠI BÀNG
6 năm
Thích hợp các bạn nữ dùng máy nhỏ và đủ mạnh !
tieubaoboi
TÍCH CỰC
6 năm
Bác Duy Luân viết bài này ngắn gọn, hay quá!
alphi
TÍCH CỰC
6 năm
@ngotanfhat Nịnh ghê vậy bạn
tieubaoboi
TÍCH CỰC
6 năm
@alphi Mình hay chê bác ấy viết bài dài dòng đọc rất chán. Nên bài này phải khen. Nịnh gì đâu à.
digikei
CAO CẤP
6 năm
@ngotanfhat Mình lại thấy em Luân viết bài chi tiết, có tâm, cẩn thận, hiếm lỗi chính tả. Nhiều người không giống kiểu đọc lướt như bạn, khi người ta quan tâm thứ gì đó người ta thường muốn xem chi tiết một chút, chứ không xem hời hợt như bạn. Nếu thứ không quan tâm lắm thì lướt qua rồi đi ra, có đâu lại đọc cho cố rồi trách móc người viết dài ngắn. Người ta có tâm làm nghề vậy ông cũng chê được, mai mốt có cô nào mà lấy ông chắc sướng.
tieubaoboi
TÍCH CỰC
6 năm
@digikei Mình không trách bài dài, mình chỉ không thích cái văn phong mềm mỏng thôi. Mình giải thích ko rõ nên bạn hiểu lầm rồi.
Quá tuyệt
nK[1]d
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đẹp thật
nếu 13-14tr khi bán chính thức ở vn mà cấu hình A11 thì cũng cố gắng =]]] nhưng àm chắc íu có giá đó đâu . con 5c là ví dụ =]]
Mua, quá tuyệt, mà có cách nào bỏ luôn tai thỏ, camera trước ẩn sau màn hình cho viền mỏng toàn tập thì hết xảy con bà bảy.
tieu.ngao
TÍCH CỰC
6 năm
Ko thể thay thế đc iphone plus đối vs mình
Màn quá bé cho các tác vụ mình cần
@tieu.ngao chuẩn, đã dùng plus mà muốn lên đời chỉ lên luôn dòng plus, k thể dùng bản thường đc @@
cabk
TÍCH CỰC
6 năm
klq: ơ mà có ai biết cách tạo ra cái dấu châm đen chi đó hay kiến nó ở đâu không. nhắn cho icuhiep pha chơi
Ganoipho6
TÍCH CỰC
6 năm
giá!!!?
bizzuu
ĐẠI BÀNG
6 năm
Apple rảnh nhét 2 sim vào con này thì đúng thật là nó tuyệt luôn
cá nhân thấy quá đẹp cho 1 siêu phẩm sắm ra đời, vẫn thất thiết kế của 5 5s và SE là đẹp nhất
heorung52
TÍCH CỰC
6 năm
màn hình bé quá, mà giá tầm 14 củ. Quá xa cho 1 cuộc tình đơn phương
giá hợp lý là mua luôn.
Không có nhu cầu!
Ảnh lộ hàng iPhone bao giờ cũng lung linh.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019