[NEW_SOFT] TapaTalk ỨNG DỤNG TRUY CẬP FORUM TRÊN BB++++++++++++++++++

pat.vietnam
30/6/2011 9:51Phản hồi: 52
[NEW_SOFT] TapaTalk ỨNG DỤNG TRUY CẬP FORUM TRÊN BB++++++++++++++++++
Tôi đã Test đối với f/m và truy cập vào tinhte rất cool nên Post lại bài của bác Admin bên diễn đàn bbvietnam, mời các bạn tham khảo:

Xin chân thành cảm ơn bác Admin có gì bác đừng trách em nhé ;)

Và đây là Link down:

View attachment Tapatalk_v1.351-OS5.zip

View attachment Tapatalk_v1.351-OS6.zip
52 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thanks bác phát, vừa vô vớ được f/m này, bên bbvietnam các Admin bên đó chịu khó nhì, f/m chạy mượt lắm có khi còn nhanh hơn cả vào = PC :bounce:
langoc
TÍCH CỰC
13 năm
Ko biet khi nao thi co cho 4.5 nhi ....?
tmha2610
TÍCH CỰC
13 năm
Oai!4.5 ...........................
Phần mềm dùng khá là good..dành cho ai hay vào mấy trang ntnày...nhưng lâu lâu bị lỗi loading hoài ko vào đc...

Sent from my BlackBerry 9800 using Tapatalk
Mình đang test trên Bold 9700 , phần mềm load trên wifi cáp quang khá nhanh, chưa thử bằng 3G

Sent from my BlackBerry 9700 using Tapatalk
hay quá thế là có thể vừa vọc con 8900 vừa học hỏi kn trên diễn đàn rùi :bounce:
Lỗi loading là do trang web chữ ko phải đường truyền hay f/m ;)
Ái chà... Os4.5 k dám rớ...!😃 tiếc wá.
Ac ac.. Dem vao = wifi nhanh nhu ten lua, kinh di 😃 nhao zo zo ACE oi ;) nho Nhan THANKS nhe .

4.5 bh có nhỉ , dạo này ít được hỗ trợ quá ...

Send from my Blackberry 8820 using tapatalk .. 😁.
tva123
ĐẠI BÀNG
13 năm
Phải dùng thằng này mới được . Dạo này opm không chạy được trên 97 os 6 tuyền lỗi kết nối thui. Hjx
Up cho ae thấy
tva123
ĐẠI BÀNG
13 năm
Oh , chương trình này chạy ngầm , ko tắt đi đc . Để xem tốn pin như thế nào

nó ko chạy ngầm đâu, cũng giống như các f/m khác bác phải bấm phím chùn dâu và chọn Close ko dùng cách Back được đâu, nhiều f/m cũng y chang như vậy ;)
Em hay lang thang bên VOZ, không biết làm sao để Addmin bên ấy add cái PM này vào nhỉ ?
Với lại vào forums không có chức năng thanks, hơi uổng.
motorolavn
ĐẠI BÀNG
13 năm
vô F17, làm cái "thớt", ae vào voite ngay, hồi trước có nhớ 1 chú có ý tưởng làm cái app riêng cho các thím F17 rồi kìa ;)
4.5 ngồi ngó thui :unsure:
satthutn
TÍCH CỰC
13 năm
Chém.......

Send from my Blackberry 8700 using tapatalk.
up nào AE ơi
cái này mún vào các 4rum thì các Admin phải cài sẵn thông số trên 4rum mới vô được.
datbi_201
ĐẠI BÀNG
13 năm
Dung cai nay ko ho tro bo^. go~ san co tren forum Tinhte nhi. May minh chua cai autotext nen ko viet duoc dau 😔 Vào bằng browser thì gõ dấu (bằng bộ gõ tích hợp trong 4rum) bình thường :(
Tôi cũng đang định hỏi mấy bác đã gõ tiếng Việt trong TapaTalk bằng gì. Tôi cài DDTyping chẳng dùng được ở đây. Đúng là dùng TapaTalk truy cập Forum thích thật, nhưng mấy forum tiếng Việt mà không gõ được tiếng Việt thì hơi dở.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019