Ngân hàng techcombank có máy CRM (chức năng nộp, rút tiền) khá tiện lợi, mình đang thích chức...
Ngân hàng techcombank có máy CRM (chức năng nộp, rút tiền) khá tiện lợi, mình đang thích chức năng nộp tiền ngoài cây ATM. Thường nộp ngoài cây ATM có chấp nhận mệnh giá 10k, 20k với 50k k các bạn nhở
Chiều cao màn hình không khả dụng cho nội dung này. Vui lòng xoay dọc màn hình thiết bị.
Ngân hàng techcombank có máy CRM (chức năng nộp, rút tiền) khá tiện lợi, mình đang thích chức năng nộp tiền ngoài cây ATM. Thường nộp ngoài cây ATM có chấp nhận mệnh giá 10k, 20k với 50k k các bạn nhở
thread_background_url: https://photo2.tinhte.vn/data/attachment-files/2023/03/6345034_8_blueLight.png
Nộp có phải phân loại tiền trước không hay cứ tống vào tất là được?
@hipppo máy sẽ tự động đếm tiền.. but.....những tờ tiền rách .dán băng keo hay nếp gấp thì Máy không nhận và trả lại cho mình
@hipppo Bạn chỉ cần để gọn tiền lại xí là máy auto đếm &nhận tiền nha
@hipppo cho vào hết là được, tiền hơi nhăn một chút không sao, miễn đừng quá mờ, với lại tiền phải phẳng
Giờ nộp tiền máy ATM nhiều mà. MB Bank nè:
@hoangminh2018 Ngon lành
@hoangminh2018 mình chỉ có thẻ techcombank thôi nên hay nộp bằng thẻ này
VPbank nè, ACB cũng có. Còn Đông Á Bank nó có lâu lắc rồi. Xưa mình dùng Đông Á, nhưng giờ bỏ rồi:
@hoangminh2018 VIB có chưa nhỉ
ctrl c
TÍCH CỰC
3 tháng
@hoangminh2018 DAB có trước rất lâu luôn rồi, vài năm gần đây thấy TPB,.. dần dần mới có nhiều ngân hàng khác
@KaitoKid1908 riêng VIB thì còn máy chuẩn cũ hay sao đó bạn! trong Mall mình làm có máy ATM chỉ cho rút tiền tối đa 2M ko luôn! đứng rút 10M mà thao tác 5 lần, nản tè ấy
nw_47
CAO CẤP
3 tháng
Chào bạn
2017 e bắt đầu dùng bank, và được trải nghiệm máy CDM (nạp & rút) của Timo & VP tại thời điểm đó ạ 😍
@mhqb365 sau đó Timo chuyển qua Bản Việt rồi.. CDM của Bản Việt cũng có thể nôp tiền cho thẻ ATM Timo
@KaitoKid1908 giờ thì chuyển qua TP ạ 😍 các loại hạn mức của em hiện tại bên TP đều cao hơn các bank khác 🤣
@mhqb365 Mình cũng dùng thẻ TPBank nè. Công nhận cái Live Bank của TP đúng ngon luôn
@mhqb365 mình thì đang có techcombank là dùng thẻ nên nhiều lúc cần hay nộp vào tk
maicasio
TÍCH CỰC
3 tháng
Bên vcb chỉ cho nộp tối thiểu 50k.
Chứa năng này e thấy lâu rồi mà
thường là các cây CDM (ATM ) có chức năng nộp tiền thì đa số chỉ nhận tờ 50k trở lên .như 50k 100k 200k và 500k . riêng VP Bank.thì có nhận luôn tờ 10k và 20k
phuong_ttt
ĐẠI BÀNG
3 tháng
Mình thấy VP Bank là ngon nhất để lộn xộn nó đếm dùm luôn
nguyendc1
ĐẠI BÀNG
3 tháng
Giờ nhiều NH có máy này mà
@nguyendc1 techcombank thì cũng tuỳ cây atm, có cây cho nộp tiền, có cây không cho à bạn, không viết vietcombank có chưa
Từ 100k đó bạn! Mình dùng Citibank (UOB Vietnam) nhé bạn!
bomduc1
TÍCH CỰC
3 tháng
Mình quen vào nhân viên thu rồi 😁 nó tiện hơn =))
@bomduc1 đúng vậy, vào gặp trực tiếp nhân viên nộp dễ hơn, cây atm là máy thì đôi lúc lo hoạt động sai
bomduc1
TÍCH CỰC
3 tháng
@convolution uh
Nạp bên VPBANK có nap 10, 20,50 . Techcombank không có nạp 10 20