Người người đi mua Bphone thì phen này nguy cho đội dìm rồi.

trimsedinang
14/5/2020 22:41Phản hồi: 13
13 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chả trách Samsung, Apple hay China phone ra sức thuê anti dìm Bkav.
Chúc mừng Bkav ngày càng bán đc nhiều Bphone ! Hi vọng sinh thời mình sẽ thấy đc Bphone chiếm đc hơn 1% thị phần đt ở VN😁 Lúc đó hứa sẽ mua bia về uống ăn mừng !
@vutrongthe Với hai nhà máy và 9000 công nhân thì mình nghĩ chiếm lấy 1% thị phần không có khó khăn gì. Phen này Bphone phủ sóng VN rồi các bạn ơi!
@trimsedinang Vậy mà suốt 5 năm Bkavk dám công bố doanh số đấy mà t có nghe thông tin rằng cung k đủ cầu, chẳng nhẽ bkav sx ít smp đến vậy
@trimsedinang Tuyệt vời thật ko thể tin nổi ! Hi vọng bkav sẽ ko để mình đợi quá lâu ! 1 năm hay 20 năm mình cũng sẽ chờ.C mà hi vọng bkav ko bắt mình chờ cả trăm năm 😔
Thấy năm nào bán cũng chạy nhỉ. Lại cháy hàng phải không 🤣
Kachiamo
ĐẠI BÀNG
4 năm
Bphone năm nay thâý đánh giá tốt lắm. Lớ vớ cháy hàng.
tuan.nbc
TÍCH CỰC
4 năm
Cháy cmn háng rồi
Nếu bán được thì t mừng cho Bkav, nhưng đừng như mọi năm mà k dám công bố doanh số cho mn biết. Thành công k phải nói suông, mà phải có kết quả.
có thành công thì 1 người bình thường có quyền chưởi nó trc khi nó thành công, khi thành công ta khen sau. Cơ bản là 1 con người thì phải có suy nghĩ phải có tư duy ko thể sau nhiều bốc phét rồi thất bại mà vẫn tin thì gọi là ngu lâu dốt bền bị lừa lâu dài, 1 tư duy bình thường hay 1 cỗ máy Ai con người tạo ra sau khi đánh giá nhiều thất bại thì mặc nhiên tiếp theo sẽ là thất bại. Còn 1 tư duy tự nhiên cho là thành công thì là tư duy bất thường.
Điện thoại đời sau thì đương nhiên tốt hơn trc nhưng ta phải so sánh với những thứ cùng tuổi. Và lần này mình chỉ thấy bkav thay đổi hình thức quảng cáo thay bọn sít đơ cũ chứ ko thấy gì nổi bật so với mấy con cùng tuổi và với người hay soi thì chưa chắc ăn đc mấy con gãng khác ra trc 2 năm.
QC chụp khoảnh khắc tốt thực tế là cách quảng cáo thôi chứ đội mod cũng phải căng sáng hết sức bằng cách thực hành khoảnh khắc dưới ánh sáng mặt trời để tăng max nhạy sáng nên chỗ tối thì tối như âm hộ dù có Ai sử lí dù rằng qua Lr để quản lý vẫn thấy tối thui. Để đc 1 cái ảnh mà mấy ông bâu nhâu vào làm đi làm lại thì chẳng lẽ mà ko tìm đc bức ảnh có chút thành công thì bkav ko bán đc, mà mua con này về phải tổ chức chụp khoảnh khắc như vậy thì mua làm éo gì.
Với sp tốt như thế này tính đặt 200 cái mà chắc bphone cháy mẹ háng rồi
son2574
TÍCH CỰC
4 năm
Nếu quả thật vậy thì thành tâm chúc mừng, cũng mong là sau này ra đường thì ít ra trăm người thì sẽ gặp được 1 , 2 người dùng bphone để chiêm ngưỡng tuyệt phẩm thế giới một lần ,chứ thực sự 5 năm rồi chưa nhìn thấy ai cầm bphone cả .Còn mình thì đếch có tiền đổi điện thoại đành dùng tạm con note 9 ghẻ này vậy .
TnQ NMT
TÍCH CỰC
4 năm
Năm nào chả cháy hàng =))) Nhưng năm nào cũng mất hút

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019