Người nói cứ nói, người đi cứ đi . Cảm ơn Anh và Bkav đã cống hiến hết mình cho sự nghiệp...

25/10/2021 13:10Phản hồi: 13
Người nói cứ nói, người đi cứ đi . Cảm ơn Anh và Bkav đã cống hiến hết mình cho sự nghiệp...
Người nói cứ nói, người đi cứ đi 💪💪💪. Cảm ơn Anh và Bkav đã cống hiến hết mình cho sự nghiệp chung, cho sự bình an của những người còn "BÌNH AN" để comment được vào lúc này 💖. Chờ đón Bphone GIÁ TỐT 👍👍👍 (ảnh này là lúc Bphone GIÁ VIP anh nhá 😅)
13 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

CEO gì có ái áo mặc riết bần vậy lạc 😂😂
Sắp có siêu phẩm rồi ae ơi, mình háo hức quá, ý mình là siêu phẩm hài 😂
@Ngô Thanh Đông Có ai xếp hàng hay khóc lóc chuẩn bị ghi danh nhen
wuhoatu
TÍCH CỰC
3 năm
@Ngô Thanh Đông cái bọn S, A ra flagship, họ nổ toàn ra Fò Lag Shit thôi.
Huy.bn
TÍCH CỰC
3 năm
Chúc mừng đồng nghiệp nghèo mạt, nhà có đôi giày, cái quần jean, cái áo mặc bao nhiêu năm k thay.
@Lạc Việt 2020 @Đại Việt 2020 Nói về những con người mang đến sự bình an thì chẳng bao giờ dính nửa chữ đến thằng hói. Có nhớ bác sĩ Hùng Ngô ko hả lũ súc vật. Đây chính là những con người đã chiến đấu với bệnh dịch dòng dã suốt 3 tháng trời để giành lại sự sống, đem lại sự bình yên cho nhân dân tp HCM. Những bác sĩ tận tuỵ hết mình với chức nghiệp. Họ mới là những người có công lớn nhất chứ ko phải cái thằng bú fame ko ngừng nghỉ trên mxh đâu.
Thầy trò nhà mầy chưa quên dạo trc chúng mầy cắn xé ng ta trên mxh như nào chứ ?
@nguyendathp Hóng link ạ
Chim mồi cả đấy
Để em mặc áo dài đi bêphân coi có lên được ảnh không các bác nhá
Trọc ka sao cứ có cái áo kiểu túi áo ngay hai v..ú mặc hòai thế??
wuhoatu
TÍCH CỰC
3 năm
Người khác thế nào ko biết chứ nhà cháu thấy ko có thằng nổ... buồn phết các cụ ợ.
Hóng cái điện thoại Fò+Lag+Shit để xem tấu hài quá.
Nếu 2 trái bom năm xưa mà mỹ chưa bỏ xuống nhật thì ngày nay gặp anh nó phải chào thua
Cười vô mặt

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019