Nhật tảo tròn 3 năm tách ra từ Tinh tế - Minigame cảm ơn thành viên

MrQ
13/4/2016 3:13Phản hồi: 204
Nhật tảo tròn 3 năm tách ra từ Tinh tế - Minigame cảm ơn thành viên
Ngày 15/4/2013 box Rao vặt của tinhte.vn chính thức được tách ra thành một trang rao vặt riêng mang tên nhattao.com. Ai ở phía Nam có lẽ đều biết đến chợ Nhật tảo chuyên bán đồ và phụ kiện điện tử, công nghệ, tuy nhiên ban quản trị còn muốn hướng đến ý nghĩa gốc của chữ Nhật tảo, đó là buổi sáng sớm trong lành, để nhattao.com luôn là một địa chỉ ghé thăm dễ chịu và uy tín cho mọi người mỗi khi có nhu cầu mua bán đồ công nghệ.

Từ khi tách ra Nhật tảo đã phát triển hơn về nhiều mặt, ví dụ mới đây bổ sung thêm danh mục Điện máy để phục vụ nhu cầu rất cao về mua bán các sản phẩm điện gia dụng. Tuy nhiên thành phần cốt lõi của cộng đồng nhattao.com vẫn là các thành viên từ tinhte.vn. Nhân dịp sinh nhật, ban quản trị muốn có cơ hội tặng quà cho các thành viên đã đóng góp và làm nên Nhật tảo, nên tổ chức một cuộc thi nhỏ trên facebook để các bạn cùng tham gia:

Các bạn đăng ảnh selfie với một (hoặc nhiều) món đồ đã mua được (hoặc đang rao bán) trên nhattao.com, chia sẻ câu chuyện về món đồ đó trên facebook cá nhân (dĩ nhiên phải ở chế độ công khai thì ban tổ chức mới thấy được) kèm tag @nhattaofan và hashtag
#nhattao3tuoi. Hạn cuối đăng bài là 23:59 ngày 17/4, và ngày 18/4 Nhật tảo sẽ chọn ra ngẫu nhiên 3 bài để tặng quà.

Giải thưởng:
1. Điện thoại iPhone SE kèm bao da Khắc tên
2. Sim 088 Vinaphone số 08888 234 07
3. 2 chiếc ví SEN 1 do Khắc tên tài trợ

Cảm ơn các bạn đã đồng hành cùng Nhật tảo trong suốt thời gian qua, và chúc các bạn may mắn.
204 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dung_thu
ĐẠI BÀNG
8 năm
Nhanh quá, mới ngày nào tách ra mà đã 3 năm rồi
Nhvu88
ĐẠI BÀNG
8 năm
nhanh thật. Mình cũng đã từng mua đồ trên trang này.
Đã 3 năm rồi cơ ah cũng nhờ nhattao mà đã bán được 2 con Smartphone
kidbimilky
ĐẠI BÀNG
8 năm
Hay, chúc Nhattao ngày càng phát triển, đó giờ bán biết bao món hàng trên này rồi. Vẫn mong một ngày nào đó VN có trang TMĐT thật sự kiểu như amazon hay bèo lắm cũng đc như aliexpress của tàu 😔
tamnam
ĐẠI BÀNG
8 năm
@kidbimilky Tôi định hốt trọn Lazada làm thành TMĐT "của Việt Nam" thì anh Mã Vân nhanh tay lấy trước, nhưng chỉ hơn 50% mới chán chứ. Giờ t lại k thích chung với anh Mã này, 😃
HPSS
TÍCH CỰC
8 năm
Event này hay đấy 😁
pherocong
ĐẠI BÀNG
8 năm
@HPSS Hình như mình mua con Z3+ của bạn này trên Nhattao thì phải 😆)
HPSS
TÍCH CỰC
8 năm
@pherocong Vâng chuẩn rồi bác! Máy dùng ngon k bác? 😁
pherocong
ĐẠI BÀNG
8 năm
@HPSS Máy dùng mấy hôm,rồi lại phải quay về dùng 6+ bạn ah.2 sim pin gánh ko nổi cho ngày làm việc bạn ah.lại cho vào ngăn kéo tủ cả tháng nay.bạn xem ai có nhu cầu,giới thiệu hộ mình nhé 😆)
Đã mua bán ở đây từ lâu. Tuy nhiên chả share vì chắc lại trược như trước 😃
trandaibong
ĐẠI BÀNG
8 năm
E bán đc mấy cái màn crt nhờ Nhật Tảo. Mỗi khi mua bán gì nghĩ ngay đến bạn Tảo này. Chúc Tảo ngày một lớn và duyên dáng, chụt chụt 😁
May mà có nhật tảo mới đẩy được con iphone đi, cái thằng Apple làm cái đt chụp hình thì xấu, màn hình thì rỗ làm xem vr ko được, up lên 9 thì lag làm mình quăng luôn cái đt vào tường
itxuankha
TÍCH CỰC
8 năm
Mình thì bán mua quá nhiều trên này! Nhật Tảo giờ cũng có công ăn việc làm cho nhiều anh em trên đó!
Chúc mừng
Dogmatix
TÍCH CỰC
8 năm
Chúc mừng SN Nhật Tảo.

Không ham mấy món đồ tặng kèm vì ít khi mình gặp may 😃
Vũ!
CAO CẤP
8 năm
đang tìm iphone 3gs trên đây, ai có để lại mình cái
s.club2
TÍCH CỰC
8 năm
Một nick cho tất cả từ tinhte tới nhattao. Và mình chủ yếu chỉ mua trên đó. Một số như loa đài và điện thoại

Ấy thế mà đã 6 năm rồi
t6_arch
ĐẠI BÀNG
8 năm
add cho mình hỏi là mình có mua và cũng có bán khi rao đồ trên nhật tảo.nhưng hiện giờ thì ko còn cái nào là mua trên nhật tảo thì selfie tnao được add?
hay là dùng bất kì đồ công nghệ gì selfie là được rồi chia sẻ lên fb là đc hả add?
@t6_arch Cùng ý kiến như bác này
giabaox8
ĐẠI BÀNG
8 năm
ngày nào chả lên đây nghía hàng 😁
Minh đã mua được 2 con dt o nhattao
,"chuc mung sn nhattao
mrhahn
ĐẠI BÀNG
8 năm
trước mua bán trên nhattao thì ok lắm, h cũng đầy gian thương, chán
Cea
TÍCH CỰC
8 năm
Vô chúc mừng 3 năm nhật tảo tách ra thôi chứ selfie rồi share công khai là không ham rồi!
giờ vào nhìn nhattao :v đúng thành cái chợ cho mấy ông thương gia luôn
người đăng bán thì ít cửa hàng bán thì nhiều 😆 cũng chán chả buồn lên sem
@soncon_cuchuoi9x Công nhận ae đồ cũ ít được rao
linh05
TÍCH CỰC
8 năm
@soncon_cuchuoi9x Nó là qui luật của thị trường bạn ah.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019