Nơi thảo luận về Nokia C6-01

Nokia-c6-01
29/6/2011 13:37Phản hồi: 779
779 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cả nhà ơi! cho mình hỏi đã ai flash e C6-01 lên: Nokia C6-01 Rm-601 v111.040.1511 + Hack chưa, có lỗi gì không?? Chia sẻ giúp nhé. Cái này chỉ có thêm hack thôi, không phải bản Cook nhé các bạn. Vì mình không khoái sài Cook. Thank các bạn trước nhé!!!!
theo cả nhà có nên mua con nằy không ạ ? nó có ưu nhược gì không ?
@dangduyminh94 theo mình ban dừng mua con này.mình dùng một năm nay,mình tưởng nokia bền nên mua.còn ưu nhược như sau..[[theo riêng mình]] \
ưu điểm: pin tốt dùng bình thường 3 ngày.cảmara chụp và quay phim chẩn.loa nghe nhạc hay.chơi được nhiều game hay
nhược: vao mạng hơi chậm,giao diện vào mang khó sử dụng,..cảm ứng không mượt.[[máy mình hiện đang nằm o care sau.chưa hẹn ngày về]]] tầm tiền ấy bạn tìm hiểu dòng máy khác như htc.sam sung hơn
@mitsubisi trời ơi, hơi phiến diện bạn ạ!
con của mình đã đc up lên belle, hàng made in hungary, mình dùng cảm thấy vào mạng rất khỏe, b có thể xem lại bạn đã bật hay tắt 3G,nó có chức năng chạy 2G or 3G đó! ưu thì b nói về pin ko đúng lắm, nó yêu hơn các dòng khác nhưng có thể mua pin xịn hơn! còn nghe nhạc và chơi game thì cực kì ok.ko giật or bất kì lỗi nào cả.màn hình nhìn rất đẹp,xem phim cũng rất ok.
nhược theo mình thấy thì nó hơi bé ở cái màn hình,nhưng mà lại là màn hình tích hợp nhiều công nghệ! ngoài ra nhắn tin hơi khó ở màn hình dọc do nó hơi bé,con trai tay to thì khá là nhọc nhưng quen dần thì nhanh như 1202 😆

tư vấn thêm cho bạn mún mua đt là bạn có thể chọn con SS galaxy ace con đó tầm giá c6-01! màn hình to hơn nhưng mà thua nhiều cái lắm! đc cái chạy android thì dễ vọc! còn cái việc hỏng thì do cách bạn dùng thôi! như là máy tính đấy,b tắt or xử lí khi bị đơ ko đúng cách thì nhanh hỏng lắm, kể cả việc ấn cảm ứng như phá nữa =))
@dangduyminh94 đừng mua con này
1. vì giờ có nhiều con tốc độ xử lý mạnh hơn mà giá tương đương
2. con này dễ chết màn hình. mình mới dùng 1 năm mà màn hình đang bị đứng con số 0. ko bấm được, xoay ngang xoay dọc. up firmware mới nhất cũng vậy. điện thoại mà ko bấm được số 0 thì làm j. 😃.
bac noi sao chu e kung dang dung c6-01 day. vao mang am am.can ung thi co phan ko dk muot that
ai cho tôi hỏi sao cái tiện ích màn hình lại tải về nhưng không tương thích với điện thoại ak
Mọi người ơi, có anh chị nào biết flass và hack máy nokia C6-01 không ạ? nếu được mong mọi người giúp đỡ, em đã tìm hiểu trên diễn đàn, nhưng khi làm thì xảy ra lỗi,(như hình) mọi người giúp em khắc phục với.cảm ơn ạ!
dangtandong
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Huỳnh Phạm Hân Vào tải bản của Candy và phoenix về mà plash nhé.Dễ thôi mà.Nếu ko thì pm yahoo dangtandong_1989 mình chỉ cho.hiiiiiiii
c6-01 ko có chống trầy đâu nhé, xước tè lè ra.
Em có thằn bạn muốn sang lại 1 em c601 giá 2.5t,còn bảo hành 2t mấy bác xem giúp hjện jờ có nên mua em này ko,với lại giá đó có mắc không,em thì em kết belle lâu rùi.vì ko có tiền mua mới nên kiếm hàng cũ xài,mà thấy mấy bác có ý kiến như trên em sợ.hjx
Wất đi bác. 2t5 thj ok lum. Máy mà còn 95% là hốt k suy nghj. Em đã dùng 2 kái rồi. Kái nào kũg tốt cả. Pây h định mua thêm kái nữa nè. Nếu ae nào ở Sài gòn mún pán thì alo cho mình. Yêu cầu máy 95% màn hinh k sước quá 3 nhát. Cho mình bun máy xem board mạch. 2t5 mình quất. Yêu cầu máy màu Bạc.
@trainhangheo1990 Bác cần mua LH e nhé, e o sg nè, có gì liên lạc e qua số 0948350690.máy zin ok đủ pk sạc cáp tai nghe
@thanhdanh04 giá wăng ra pao nhiêu và còn mới k? Khoảng 97% là lấy. Cho test máy và Phải là màu slive nha! Em k thix màu đen.
@thanhdanh04 giá wăng ra pao nhiêu và còn mới k? Khoảng 97% là lấy. Cho test máy và Phải là màu slive nha! Em k thix màu đen.
[quoteainhangheo1990, post: 26937355, member: 824363"]Wất đi bác. 2t5 thj ok lum. Máy mà cònna 95% là hốt k suy nghj. Em đã dùng 2 kái rồi. Kái nào kũg tốt cả. Pây h định mua thêm kái nữa nè. Nếu ae nào ở Sài gòn mún pán thì alo cho mình. Yêu cầu máy 95% màn hinh k sước quá 3 nhát. Cho mình bun máy xem board mạch. 2t5 mình quất. Yêu cầu máy màu Bạc.[/quoteBác xaì gì tơj 3 em lận.em nó ok lắm,chỉ chê mỗi tội phím menu nó ko dán nên bấm nó bị tróc sơn rùj,vs lại cục pin có nhjều vết sước,chắc do c601 ko có miếng đệm dướj nắp pin nên mới bị trầy như vậy,mà ko hỉu sao lấy móng tay cào nhẹ nó cũng tróc lớp sơn trên pin.làm mất cảm tình vs e nó.màk ko pít có phải pin dởm ko nữa.chỉ trừ 2 vấn đề trên còn lại ok hết.]
Mình dùng 2 kái, nhưng mình pán lại cho thằng pạn 1 kái, h mua thêm kái nữa cho con Gấu, gấu thjx kái này lắm. Nên a e nào mún pán thj alo cho mình( trog Sài Gòn nha) pin kủa mình 2 kái đều pị sước nên mình cạo thành màu trắng lun hjhj. Pin mình lên web,chơi game nhiều nên sạc ngày 2 lần.
Con gấu của bác sứơng ghê.
Zậy là có thể wất em này rùj,chỉ mội tội phím home bị tróc hết sơn nhìn hơi xấu,mà pin của c601 dở nhỉ thua con 5250 của mình nữa,cào phát tróc liền,màk sao bác phải bung máy ra kiểm tra dậy,sợ bị luộc đồ hả?
Bác cho em hỏi c601 chơi asphalt hd có lắc tay ko ak,em kết nhất game này?vs lại nó có xem đc video trên mạng hay ko?vd trang phim88.com .nếu mà xem dc thì xứơng phết.
@mybaby13 asphat6 có chơi lắc tay nhưng lắc khó chơi lắm. Mình toàn chơi kiểu D k ah! Xem phim,nghe nhạc trực tuyến đều ok hết. Xem trên trang Xvideos chạy ầm ầm. VTC, phimchuan.net...vv. Nghe nhạc trực tuyến trên zing thì phải chuyển qua Phiên Bản Máy Tính( ở kề Cuối trang web)
bung máy để xem thử đã sữa chữa j chưa. Để có kái giá đáng với chất lượng.
@trainhangheo1990 Zậy thì good wá chắc wất em này thôi.
Bác biết kiểm tra máy,chứ mà em người ta có mở ra cho koj thì em kũng chả biết koj cái jì.hjhj.
@mybaby13 máy C6-01 lô hàng đầu tiên thì có thể cạy vỉ đậy ic. Những lô sau này đều hàn chết nên nếu sữa chữa thì sẽ có dấu phá mối hàng trên boar mạch. Bác cứ kiếm em nào còn camera trước Tốt là ok. Xem bluetood còn tốt là wất thôi. Giá em này mua lại nêu còn leng keng thì 3 triệu. 97% thì khoảng 2t6,2t7
@trainhangheo1990 Chắc không được 97% đâu bác."cái nút menu vs cuc pin tróc sơn làm gì còn 97%",chắc bảo nó fix giá chút là wất lun.hjhj.
@mybaby13 chủ yếu là pên ngoài chứ pin trong thj aj mà pít. Miễn sao kiến trầy ít là ok. Phím menu kũg k vấn đề j nghiêm trọng cả.
các bro ơi cho e hỏi 1 câu đc ko ạ: con NOKIA C6-01 của em nó bị gì á,hôm nọ e bỏ trong túi lôi ra thì ko kéo đc thanh công cụ xún,tưởng lỗi fw,dần dân phát hiện khúc trên màn hình nó bị liệt(1 tí xíu ) nhưng bi h e ko bik lí do nữa,e ko làm rơi lần nào cả....ko biết bệnh j nữa,các bro chỉ e vs
bac nao hack duoc e nay jup e voi
chan wua.e chang bit cai phan mem j ma gio tat ca ung dung go deu bao loi
Có ai pán C601 màu Sliver(màu bạc) k? Máy mới 97% giá 2600k.. Thành phố hồ chí minh nha. Cho mình test máy nha!
@trainhangheo1990 mình có con màu đen mua cuối năm 2011,còn mới,bạn mua ko ,mình ở quận 7 sài gòn
@lê ngọc doanh cảm ơn bạn. Mình đã mua rồi.
máy đẹp.
@kienthao237 có máy k pạn? Có alo cho mình nha! Giá pao nhiêu?
chào mọi người, mình vừa tậu đc 1 em này, dùng phê ghê, nhất là cái màn hình, mình vừa up lên belle nữa, hết chê luôn 😆,mình mua máy cũ của 1 người trên mạng, full box ,nguyên rin còn tem hết bảo hành máy còn mới lắm giá 2tr, giá đó có hớ ko nhỉ. À cho mình hỏi luôn, màn hình em nó dùng kính chống trầy rồi nên khỏi dán miếng bảo vệ màn hình phải ko hầy ?
@hoangngoctan001 mềnh cũng đang gắn bó với em nó, khỏi gắn gì cả, xài 1 năm rồi chưa trầy 1 vết nào
Mình cũng đang muốn bán 1 e C6 01. Tình trạng : hết bảo hành, chưa sửa chữa j, đầy đủ phụ kiện, hộp ( tai nghe mình chưa nghe lần nào vì dùng tai nghe khác), máy mình dán toàn bộ nên vẫn còn tem FPT , màn hình có dán chống xước, chỉ hơi mòn 2 viền phía đầu máy do đút vào bao da nhiều và trầy 1 vết nhỏ trên góc máy. Mình dùng giữ máy nên các bạn yên tâm là máy còn mới.Hiện máy mình đang dùng FW belle Refresh controller v.8 của Thiên Văn ( Candy). giá mình cho e nó đi là 2tr ( có fix nhẹ + tặng kèm 1 bao da + 1 tai nghe Nokia Wh - 208 xịn) Bạn nào quan tâm thì inbox mình ^^
@ga_ta_87 Wa tet k0n mjh lay fjx mjh tj nka
@devilxlovesun Mình vẫn chưa bán đâu, bjo gần tết nên ko có xiền đổi máy. Qua tết pm mình nhé! Mình ở HN.
có 1 em c6-01 hỏng camera + liệt 1 vệt cảm ứng dãy só 456 , ai cần ko
Ôi! Mới đi hốt 2 kái nữa nek. Thế là tổn cộng mình mua 4 kái C6-01. Mình mua lại ở 3 tháng 2 và hùng vương. 2 máy mới leng keng chưa 1 vết trầy. 1 kái 2t3 mua ở Hùng vương. 1 kái 2t6 ở 3 tháng 2.
Bác j ở trên mua 2tr là đúng giá oy! K pj hố đâu.
Kái nào mua kùng kèm thẻ 8G hết. Khỏi tốn 200 mua thẻ nhớ hjhj 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019