Nokia 1208 không gởi tin nhắn được?

hjepsi_culan
13/3/2010 13:47Phản hồi: 12
em đang xài nokia 1208, không hiểu sao 3 ngày nay, em không gửi tin nhắn đc,dù gọi vẫn đc, tắt máy rồi mở lại thì gửi đc, vậy máy của em bị sao vậy ạh, mong mọi người giúp đỡ 😔
12 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sao ko ai giúp em vậy 😔
habaolinh
ĐẠI BÀNG
14 năm
Chạy lại phần mềm hết bệnh ngay.
đến tớ sửa cho
1 chai nước ngptj , trà xanh 7k nhá😁:D:D:D
tớ ở hà đông city
promano
TÍCH CỰC
14 năm
Bạn gọi lên tổng đài, bảo kĩ thuật viên reset chiều gửi tin nhắn đi là OK đấy bạn ạ!
hì, làm thế đc ko bác, e nghĩ là do lỗi phần mềm,vì rết máy là gửi đc, nhưng sau đó 1 thời gian (1 ngày ) là lại tái phát , nhưng e sẽ thữ làm theo bác.thank bác 😃
vqv_84125
ĐẠI BÀNG
14 năm
Không cần khởi động lại đâu bạn, nếu gửi không đi, bạn vào hộp thư đi, chỉnh sửa lại tin nhắn chưa gửi được (thêm bớt một vài dấu chấm hay gì gì đó) rồi gửi lại là xong ngay ý mà, vụ này tui bị thường xuyên...
đã bảo là mang cho tớ 1 chai chà xanh tớ làm cho mà
chả cần fai gọi tổng đài đâu, tổng đài đảm bảo cũng ko làm được
cái này do máy chứ có fair do nhà mạng đâu mà gọi
Cảm ơn bác, em cũng mún mang đt + trà xanh wa lắm, nhưng e ở HCM lận, ship đt+trà xanh ra cho bác sửa rùi bác ship vô lại HCM cho e nhaz 😁
Có thể ai đó đã chỉnh sai mã trung tâm rồi chăng?
àk

ks đâu bác ơi

mấy kái 1200, 1650... nói chug là dòg phổ thông toàn bị thế

cứ xóa hết inbox là lại phải tắt máy tháo pin bật lại =.=

chịu khó 1 tí vậy
duongcongtu
ĐẠI BÀNG
12 năm
Máy của mình đang có tình trạng như vậy! Tự nhiên mình gọi đến sdt đó hoài ... nhưng bạn mình không nghe, mình gọi cũng hơn 30 cuộc, rồi nt thì không được nửa! Mà chỉ bị số dt đó! Mà mấy sdt khác thì vẫn gửi được, kiểm tra phần chặn số cũng không thấy gì cả, empty... mấy cái khác cũng ko thấy đề cập số dt đó. Mà cứ gửi tin vào số đó lại không được! Ai giúp với, em đang sài con 1208.
Update NOs mới nhất nhé, nên load bằng wifi 😁 (2021)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019