Ô TÔ THÌ NÊN DÁN PHIM GÌ?

krampus111
2/3/2023 10:36Phản hồi: 7
Ô TÔ THÌ NÊN DÁN PHIM GÌ?
vkool với 3M là ông cố nội ở vn ,vào thị trường từ sớm
.
2.cool'lite nge nói tòn là siu xe dán
.
3.thêm thằng huper optik nữa
chât quang học ăn đưt 3M ,do 3M C60 lại ko trong bằng dòng 40% của huper
.
thằng này gôc kim loại ,titanium oxit gì đó ,nhưng lại ko còn nhược điểm của film kloại
.
mình ưu tiên huper với cool .cụ thể sao thì fai gặp garage để tư vấn kĩ hơn : )
.
vf thì ngoài dán film ,thì nên thay vỏ nhỏ 1 size + tráng vỏ ,rồi thay cái bình acquy nữa là xem như sướng 🤣
.
ngân sach rộng thì chi cỡ 30tr cho cach âm .mà với mình ,cái này thấy ko cần cho lắm .nhìu ae có thể quên ,vf8 là 1 con xe high performance ,với hp ,torque nhiu đó ,nên mọi thứ fai cứng cap

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

7 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vkool với 3M là ông cố nội ở vn ,vào thị trường từ sớm
.
2.cool'lite nge nói tòn là siu xe dán
.
3.thêm thằng huper optik nữa
chât quang học ăn đưt 3M ,do 3M C60 lại ko trong bằng dòng 40% của huper
.
thằng này gôc kim loại ,titanium oxit gì đó ,nhưng lại ko còn nhược điểm của film kloại
.
mình ưu tiên huper với cool .cụ thể sao thì fai gặp garage để tư vấn kĩ hơn : )
.
vf thì ngoài dán film ,thì nên thay vỏ nhỏ 1 size + tráng vỏ ,rồi thay cái bình acquy nữa là xem như sướng 🤣
.
ngân sach rộng thì chi cỡ 30tr cho cach âm .mà với mình ,cái này thấy ko cần cho lắm .nhìu ae có thể quên ,vf8 là 1 con xe high performance ,với hp ,torque nhiu đó ,nên mọi thứ fai cứng cap
@kixx Chuẩn bác ạ. Cool N Lite đúng là dán cho nhiều siêu xe thật, nhưng về VN thì phải nhập gia tùy tục thui ạ haha. Giá em nó so với các dòng khác cũng không chênh lệch là mấy + bảo hành gần 1 thập kỷ thế thì tôi mới chốt em ấy đấy chứ. Còn về Huper Optik thì tôi chưa tìm hiểu sâu, nhờ bác nên mới mở mang đầu óc về các loại phim cũng như cách tối ưu VF8 nè. Cảm ơn bác nhiều vì đã review nhé !!
Cười vui vẻ
bác để xe lúc 12h trưa bao nhiêu phút mà không nóng thế?
@wildcat9xz Chào Bác, xe mình để từ lúc 8h30 sáng đến hơn 12h trưa trong khu Phú Mỹ Hưng đấy Bác. Dán phim vào nó ổn định hơn hẳn đấy Bác ạ.
Cười mặt nồi
@krampus111 chắc núp dưới bóng cây hoặc hôm trời mưa.chứ đến phù bạt mặt kính nhiệt độ trong xe vẫn lên trên 50 độ trong xe.nói mát biết chém
@wildcat9xz Đây Bác nhé, gửi Bác link video tham khảo. Có video tiktok kiểm chứng rõ ràng ạ (này ông bạn tôi làm tiktok, cũng đi VF8 cùng hội).
- Xe đậu 12h trưa đã được tầm 2-3 tiếng với nắng Sài Gòn thì khỏi bàn về độ nhiệt.
- Kính lái trên 55 độ C.
- Bề mặt taplo xe khoảng 45 độ C.
- Nhiệt độ trong xe chính xác là 36.3 độ C.
Gửi Bác link tham khảo qua dòng phim COOL N LITE này nhé !!

>> Link video: https://www.tiktok.com/@a7s_1989/video/7202158042757041434

>> Gửi Bác thêm link web chính thống của COOL N LITE để vào tham khảo thêm nhé. Trân trọng: https://coolnlite-film.vn/

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019