Palm Desktop 6.2 chính thức phát hành

thanhbk
22/2/2008 4:53Phản hồi: 10
E đã tải bản mới này về cài lên Palm T680 rồi!mọi người cho ý kiến nhé
10 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bác cho a e cai link đi, thanks bác nhiều!
Palm desktop 6.2

Không phải là cài lên T680 mà là lên PC, sau đó sync với T680 bạn nhé.😁
1. Bản này ít khi bị rớt sync.

2. Nhưng cái install tool hơi dở hơi, không tiện bằng cái quick install trước. Dạo trước em dùng quick install thì chỉ việc nhấp chuột vào file pdb hay prc là nó sẽ quẳng lên quick install chờ sync, còn bây giờ cứ phải mở install tool và kéo rê file sang (cũng có thể là do chưa chọn gì đó 😁). <<< --- sau khi viết xong bài này em đã xem lại thì hóa ra em cài đè bản này lên bản cũ nên vẫn còn quick install. Vậy nên ai dính tình trạng tương tự thì xóa cái quick install trong thư mục palmone đi, rồi chọn default software cho các file prc, pdb là install tool (trong palmone, tên là instapp.

3. Mà các bác cho em hỏi: hồi trước dùng palm desktop thấy nó đồng bộ cả các file của notepad, em toàn vẽ linh tinh rồi copy sang paint. Nhưng lâu lâu cài đi cài lại chả thấy notepad đâu cả?
hiepmat
ĐẠI BÀNG
16 năm
e chưa thấy gì đặc biệt.Chỉ thấy dùng không thích bằng bản cũ .E delete đi rồi😁
Bản cũ bạn đang dùng là bản mấy ?
thanhbk
TÍCH CỰC
16 năm
E cũng ko quen nên xóa lun rồi 😔(
hiepmat
ĐẠI BÀNG
16 năm
e dùng bản 4.1.4 bác ạ😁.......................................
Dùng hai bản 6.2 và 4.1.4 thì rõ ràng bản 6.2 giao diện đẹp hơn, tuy nhiên dùng trên XP thì đôi khi bản 6.2 báo lỗi không nhận USB do đó không sync được.

Nếu cần copy nhạc vào Treo thì cách tốt nhất là dùng phần mềm Card Reader để máy tính nhận Treo như là một USB rời để copy nhạc cho nhanh.
thanhbk
TÍCH CỰC
11 năm
Up!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019