Palm Pre sẽ chính thức được bán ra vào ngày 6 tháng 6, giá từ 200usd

cuhiep
19/5/2009 11:59Phản hồi: 32
Palm Pre sẽ chính thức được bán ra vào ngày 6 tháng 6, giá từ 200usd
Sprint đã có thông báo chính thức về ngày phát hành cũng như giá của chiếc SmartPhone đang được nhiều người mong đợi Palm Pre. Giá cho 1 chiếc Palm Pre sẽ bắt đầu từ 200usd tuỳ từng gói dịch vụ. Ngày chính thức phát hành là ngày 6 tháng 6 tới.

Palm Pre được giới thiệu đầu năm nay tại triển lãm hàng điện tử tiêu dùng CES 2009 ở Las Vegas đầu năm nay. Tuy chưa được bán ra nhưng Palm Pre được xem như thành công nổi bật sau chiếc Treo được giới thiệu cách đây 6 năm. Palm Pre cũng được xem như đối thủ nặng ký nhất của iPhone.

Vẫn như truyền thống của Palm thì những chiếc Palm giới thiệu đợt đầu luôn là những chiếc CDMA. Người dùng GSM sẽ phải đợi thêm vài tháng.

Xem thêm:

32 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hay quá, hy vọng về Việt Nam giá không cao quá 500$ 😁
Hôm qua, xem tổng hợp bóng đá Đức ( VCTV3 ), thấy có một chú cầm con máy giống ý chang con này đang "tự sướng". Không biết có anh em nào bắt gặp hình ảnh đó không ?
200$ thì về VN chắc cũng phải 500 - 600$, hi vọng là không quá cao 😃
Tâm điểm nóng của hè này sẽ là Palm Pre
Chuẩn bị tinh thần hóng và ngóng ......^^
Em đoán là giá của phiên bản GSM trên site của Palm sẽ ko dưới 500$, còn về đến VN mình thì ....hixx
Trước đây Treo với hợp đồng thường là 400 và quốc tế là 600. Tuy nhiên về VN giá thường rẻ hơn nhiều so Palm phân phối khá thoải mái. Hy vọng lần này Pre cũng giống như thế.
Nếu phân phối thoải mái thì Sprint ra rìa à [​IMG]
maturefh
ĐẠI BÀNG
15 năm
mong là quả bom này sẽ nổ thật to, chứ xịt thì Palm chết mất lấy đâu ra Palm mà xài nữa 😔
trantom
ĐẠI BÀNG
15 năm
Không biết em nó đã hỗ trợ Unicode chưa nhỉ !
Chính xác giá của em nó là 199.99$ nghĩa là hơn iPhone 0,99$. Hi vọng bản GSM sẽ có giá tầm như vậy hoặc có giá cao hơn ko nhìu 😃
ơ , mình nghĩ mọi người sẽ mong bản global chứ , khỏi mất công ..... , up thoải mái không thoải mái hơn sao , 600 hi vọng về vn là 650$ cho thiên hạ nhờ
Vừa chat với antondat xong, anh ấy nói sẽ là người đầu tiên ở VN cầm Palm Pre, kinh kinh.
Về tới VN thỳ lúc nào cũng đội giá lên quá trời mà các bác. Nhìn cái iphone 3G hồi đó mới ra đem về VN cũng tới khoảng 1000 US$ 😔
Chắc chắn là unicode ngon lành
imax
ĐẠI BÀNG
15 năm
chẩn bị để dành tiền nâng cấp cho em Treo 650 đã 5 năm tuổi thôi các bác ui 😃
kiểu dáng em này em thấy ko dc đep lắm,em doán sản phẩm này sẽ ko có gì đột phá về số lượng bán hàng,vì nhiều sản phẩm gần đây đẹp hơn nhiều
Mặc dù hơi dày nhưng có lẽ em cũng sẽ ráng thử... Hôm nào có mặt Palm Pre ở Việt NAm, tinhte mình tổ chức offline giới thiệu và thi cái gì gì đó để đoạt Palm Pre thì hay quá nhỉ....?😁:D:D

Đối thủ iPhone nên có lẽ em sẽ chú ý nó nhiều đây...🆒🆒🆒
zeldras
ĐẠI BÀNG
15 năm
Itouch2, BB8120, BB storm, bh mà thêm palm pre nữa thì biết phải bỏ bớt cài gì đây T.T
ơ nếu có offline thì đăng kí liền .... trong ghiền quá
Tháng 6 này em đi Úc có gì em đi săn vài em về bán lại cho các bác nha.
VIET NAM
ĐẠI BÀNG
15 năm
ẹc ẹc theo em biết thì: mấy nhà mạng ở úc đang có kế hoạch không cung cấp mạng CDMA nữa (thế nên có máy CDMA nào từ úc đâu:p).... còn tháng 6 thì sprint cung cấp pre CDMA ở mỹ mà bác😁 hé hé ... bác đi úc mua tim-tam thì ok:D

không biết có giống trường hợp treo pro print không nhỉ?... treo pro sprint bán cũng 200us, mà mua ngoài tầm 230 khỏi ký contract...nhờ người nhà mua rồi cầm về.

nếu mà như vậy thì pro rồi thêm pre luôn ... cũng chưa tới 10 chai há há:D
Hình như con này sản xuất tại Taiwan, không biết ở Đài Loan có hàng chìm không ta? Tháng sau làm 1 chuyến qua Đài Loan tìm thử xem sao, khả năng 1/10.000. 😁
Bác nói chuẩn đấy, có hàng chìm, nhưng có dám mua không bác ^^ GSM nữa mới chết chứ :D
Palm Addict
ĐẠI BÀNG
15 năm
Thằng Sprint mà giới thiệu con chạy mạng GSM thì em rinh về một con liền cho các bác chiêm ngưỡng. Thế này thì phải đợi vài tháng nữa vậy. Hic..hic..
Thằng Sprint đâu có chơi mạng GSM đâu bác, chỉ chơi với CDMA thôi.
VIET NAM
ĐẠI BÀNG
15 năm
bác nói như đùa ... ý bác là bác sẽ không bao giờ mua pre:eek:... vì sẽ không có con pre GSM nào có chữ sprint cho bác mua đâu hic:p

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019