Palm Tungsten w, các bro giúp với...

Mr.Daffy
19/6/2012 12:4Phản hồi: 7
Em cũng mới dùng Palm, ra bác Dũng TĐ thấy em tw đẹp quá thế là nhấc về. Về nhà đầu tư cái tai nghe, nghe oang oang luôn, mọi thứ ngon lành. Nhưng mà tới hôm nay thì tự nhiên em nó giở chứng, em gọi đi thì người khác không nghe được em nói. Em đem cái tai nghe qua máy khác thử rồi, vẫn ngon lành
Bác nào biết nguyên nhân thì giúp đỡ em với ạ
Giờ em muồn cài lại rom cho nó thì làm thế nào ạ?Em tìm mỏi mắt mà không thấy rom cho em nó đâu cả.
Thằng HP không hỗ trợ dòng này nữa các bác ạ😔:(
7 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

HP đâu liên quan j đến dòng này đâu bạn, cái này của Palm nhưng Palm ngưng hỗ trợ lâu lắm rồi.
Rom thì ko thấy, bạn Hard Reset để format lại máy xem sao.
@Phithuyhoahoa Thằng HP nó mua lại Palm từ lâu rồi mà bạn. Mình thử Hard Reset máy nhiều lần rồi mà cũng không được, thử nhiều tai nghe khác rồi cũng không được. Nản quá, mang lên nhà bác Dũng thì bác ấy lại đi vắng tới thứ 2 tuần sau mới về...😔:mad::eek:
Thanks bạn
@Mr.Daffy Nó mua lại Palm nhưng là hỗ trợ Web OS chứ với Palm OS cũ này thì ko dính dáng ý bạn 😃
@Phithuyhoahoa Thực ra trên trang web của hp trong phần hỗ trợ khách hàng vẫn có các dòng máy mà Palm vẫn sản xuất bạn ạ, chỉ là mình không tìm thấy bản rom của tw thôi
VUHEO
TÍCH CỰC
12 năm
@Mr.Daffy Kiếm được bản rom cho Tw em chít liền à, đừng nói úp bằng cách nào.
Đa phần Tw hiện có là hàng làm lại của Tàu, thích thì mua xài chơi, hỏng thì... coi như rớt tiền thôi

Sent from my Dell Streak using Tinhte.vn
Nếu sử dụng tai nghe mà bị lỗi như vậy, bạn kiểm tra và vệ sinh lỗ cắm tai nghe thử xem! palm hay bị lỗi này!
Tungten W hình như không up ROM được đâu bạn. Chỉ có HR thôi!
Bạn cứ vào box palm trên tinhte.vn là có gần hết những gì bạn cần😃
Chúc vui!
@xuanhahepza Thanks bac, the la phai phanh em no ra ha bac, em so lai lam cho em no benh nang them, 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019