Pebble sẽ ra mắt "một thứ đặc biệt" vào ngày 6/1 trước thềm CES 2014

Duy Luân
2/1/2014 23:52Phản hồi: 30
Pebble sẽ ra mắt "một thứ đặc biệt" vào ngày 6/1 trước thềm CES 2014
Ảnh minh họa

Pebble, công ty khởi nghiệp sản xuất ra chiếc smartwatch cùng tên, vừa tiết lộ rằng họ sẽ giới thiệu "một thứ đặc biệt" vào ngày 6/1 tới đây, tức thứ hai tuần sau, ngay trước thềm triển lãm CES 2014. Sản phẩm này sẽ được công bố bởi CEO Eric Migicovsky và video được truyền trực tiếp trên trang web getpebble.com. Tính đến thời điểm này thì chiếc đồng hồ Pebble đã ra mắt được hơn một năm, do đó nhiều khả năng thứ mà công ty chuẩn bị giới thiệu chính là một mẫu smartwatch mới hơn, tốt hơn để thay thế cho người tiền nhiệm. Tinh tế đã lên đường sang CES 2014 và sẽ chuyển đến các bạn những thông tin mới nhất về sản phẩm này.

Nguồn: Pebble
30 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dash.oad
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ra mắt đồng hồ chứ je`
vinhbao1989
ĐẠI BÀNG
10 năm
nghe hấp dẫn đây, hi vọng có bản dây kim loại, thời lượng pin dài hơn 😃
Mình đợi một cái đồng hồ mà pin trâu hơn hoặc sạc pin bằng năng lượng mặt trời - năng lượng cơ thể. Chứ ngày nào cũng cắm sạc pin thì cầm cái điện thoại cho đỡ lằng nhằng.
phải chi có cai dong hồ nào ket noi duoc voi IOS mà xem đc tin nhắn luon thì tiện, dạo này giật dt nhìu wa, màn hình E-ink đc roi, ko cần phải màu mè chi cho tốn pin. Nghe nói con này chỉ báo là có tin nhắn thoi chứ ko đoc duoc nội dung phải ko mọi nguoi
@duyvua bạn mua nhieu vay, nghe hấp dẫn ghe ta :d
@leminhtu88 https://www.nhattao.com/threads/ban-2-em-pebble-watch-black-new-100-nguyen-seal.2731797/#post-43424311
đây nè bác 3trieu fullbox new,
mình mới lấy hqua xong,
kiemca
ĐẠI BÀNG
10 năm
@leminhtu88 Pebble watch xem tin nhắn thoải mái (không dấu nhé)
Mình đang dùng 1 cái pebble watch với iphone
@kiemca bạn ơi mình đang dùng mà ko đọc được hết 1 tin nhắn hoặc 1 email dài..... bạn có cách nào không chỉ mình với
Cái Peble gì thế ?
chờ xem thế nào
Ở Việt nam không dành cho các loại công nghệ như gú-gồ-lát hay xờ-mạc-quách. heheheh nằm trong nhà cầm ai-bát mà nó chạy vô dzựt xong kéo của nhốt lun chủ nhà mới ghê. Chặt tay chặt chưn cướp điện thoại xe máy đang là mốt thịnh hành của mí tên cướp bây giờ ở VN. Có tiền mua thì phải ngồi trong nhà hay oto mà dùng phải len lén xài nhưng xài hàng cấm vậy. Ngoài đương nếu có ai gọi tới phải dùng chế độ "Hông nghe" trên điện thoại mới bảo toàn tính mạng cho mình.😔
quanbhvn
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Communist-Utopia100 Èo. Có 1 thằng phán bừa mà bác tưởng là thật à?
thăng one
ĐẠI BÀNG
10 năm
hi vọng dây và thân đồng hồ là 1 như của samsung nhiều mầu sắc nút bấm và cổng sạc quá hợp lí rồi
Con này ngoài đời có đẹp ko các bác, thích mua mà chưa nhìn mặt mũi em nó bao giờ nên chả hiểu thế nào
duyvua
TÍCH CỰC
10 năm
@phongbatinhdoi1311 DSC_0114.JPG
bạn có biết Pebble là cái đồng hồ nào không mà phát biểu vậy???
Nhiều người chê cái Gear vì điểm hợp lý của bạn đấy. 😁 Nếu dùng dây chuẩn của đồng hồ thì người dùng có thể thay dây được theo ý mình. Hơn nữa Gear kiểu dáng khá tệ, các tính năng không ổn, lại chỉ chạy với vài mẫu điện thoại Cao cấp của Samsung. Điểm kém nhất là giá của nó ngang với 1 chiếc điện thoại tầm trung, trong khi pin được 1.5-2 ngày 🤔
@exciterc Chắc bác ở trên chưa biết về Pebble watch bác à
đồng ý với bác, xung quanh bgio quá nhiều cái cần sạc liên tục rồi, dthoai, tablet, laptop, ... giờ bỏ tiền mua cái smartwatch nữa mà 1-2 ngày phải sạc đó là lý do mình đợi tới giờ mới lấy em Pebble này về, hehe
dang can mua 1 cai , mau den , ai biet cho nào bán chỉ mình với
@tunguyen200620 bác thử qua topic xem sao, trải nghiệm xong giờ chán e đang muốn bán đây
https://www.nhattao.com/threads/ban-dong-ho-pebble-smartwatch.2740636/
hãng này bây giờ tích cực ra mặt sản phẩm nhỉ
khanhsav
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mình có vé đi xem CES không biết có được gặp các bác tinhte không? 😁 đi chung cho vui
Thứ đặc biệt là giảm giá 1 nửa cho người dùng sướng, hiiii
duyvua
TÍCH CỰC
10 năm
m
mình mua xách tay trên mạng, 3 tr, h mình thấy nhiều người rao bán lắm.
_Kenzi_
TÍCH CỰC
10 năm
ui mới ship 2 em này về, giá như có thông tin sớm hơn thì đợi ra mẫu mới ship 😁
duyvua
TÍCH CỰC
10 năm
ó da
có dấu vẫn dc mà bác, bác vô diễn đàn thiết bị ngoại vi có 2 topic share firmware fix tiếng Việt đó ^^.
mấy cái này mình chẳng thấy tiện dụng tí nào cả

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019