Pebble Time Steel sẽ đi vào sản xuất từ tuần này, giao hàng cuối tháng 7

Didu
14/7/2015 4:41Phản hồi: 27
Pebble Time Steel sẽ đi vào sản xuất từ tuần này, giao hàng cuối tháng 7
Pebble vừa cho biết hãng sẽ bắt đầu sản xuất phiên bản thép của TimeTime Steel từ tuần này và sẽ giao hàng cho những người đã đặt trước qua Kickstarter vào cuối tháng 7. Như vậy không lâu sau khi Pebble Time bán ra thì phiên bản thép cao cấp hơn của nó cũng sẽ đi vào sản xuất và bán ra, bắt đầu là dành cho những người đã ủng hộ họ (backer) trên dự án Kickstarter.

Những người đã ủng hộ về dự án này trên Kickstarter sẽ nhận được Pebble Time Steel sớm nhất là vào cuối tháng 7 với một bộ gồm đồng hồ thép, dây da và dây thép. Trong khi đó những người đặt hàng sau này sẽ biết được thời điểm giao hàng vào một thời điểm nào đó trong tháng 8, Pebble chưa công bố chi tiết. Những 'backer' may mắn đặt sớm sẽ nhận được cả dây da và dây thép trong khi với những người đặt sau thì dây thép sẽ được giao hàng sau do nguồn cung không đủ. Ở bản thương mại thì dây thép sẽ là phụ kiện bán rời chứ không có sẵn trong hộp khi mua Time Steel.

Nguồn: Kickstarter
27 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mualarung01
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cái này ngon
N.E.M
CAO CẤP
9 năm
không rõ vì lý do thấy mình gửi nhiều mail hỏi quá hay tiếng anh của mình viết bọn pebble đọc không hiểu hay sao mà tự nhiên đó báo là đổi từ kickstater backer sang champion 😁

dashboard
TÍCH CỰC
9 năm
Kèm cả dây da và dây thép. Hay quá!
Kacey
TÍCH CỰC
9 năm
Đang chờ em này về đội của mình 😁

Size em steel bự quá 😔
  • Case: 46mm L × 34mm W × 10.5mm T
iLi
TÍCH CỰC
9 năm
@noobcat Mà phần hiển thị thì nhỏ quá,...
wtf9999
CAO CẤP
9 năm
leo180cm
ĐẠI BÀNG
9 năm
tay mình nhỏ nên muốn kím 1 con đòng hồ gọn gàng như smartband thì mua con nào hả máy bác.
Thấy có con Vidonn X6 mà không biết chấất lượng như nào, và có con nào như vậy mà tốt hơn ko
wtf9999
CAO CẤP
9 năm
@leo180cm Smartband talk ở ngoài nó nhỏ mà bạn, có 2 dây đeo dây nhỏ là tay nhỉ xíu cũng đẹp mà, yên tâm nha. Nghe gọi được,pin 2-3 ngày tùy dùng nhiều hay vừa.
trandinh135
ĐẠI BÀNG
9 năm
@leo180cm Fitbit charge bác ơi , chứ đồng hồ còn nào bé nhất cũng tầm bằng pebble rồi
leo180cm
ĐẠI BÀNG
9 năm
@wtf9999 smartbank talk hìnhnhw ko dùng đc với IOS, mình cần loại nào vừa tiền thôi, ko cần chức năng thoại cũng đc.
ông chú còn dư 1 con smartbank talk mà mình ko lấy ấy chứ
wtf9999
CAO CẤP
9 năm
@leo180cm Pebble nhựa đời đàu nhé bạn .
Chờ moto360 phiên bản 2 đẹp hơn, pin trâu hơn!!!!!
eremes8x
ĐẠI BÀNG
9 năm
bản time steel đẹp hơn bản time nhựa, do viền ngoài mỏng hơn và lớp hiển thị sát mặt kính hơn 😁

https://blog.getpebble.com/2015/07/04/happy4th/
tethien
CAO CẤP
9 năm
Cái viền đen dày quá.
Mình thích thiết kế này hơn cái 1, nhìn nó giống cái đồng hồ hơn, với nó trung tính, dễ đeo.
con nào cũng xấu
wtf9999
CAO CẤP
9 năm
Cái này là Cogito nhé nó như Cookoo ấy , có nghĩa chỉ thông báo đến mà ko biết ai nhắn, pin thay 6 tháng tới 1 năm chứ ko sạc , cũng hay, quan trọng là đẹp . còn bác nào muốn đẹp mà ngon nữa thì search thử Garmin finex 3 nhé giá trên 10 mấy triệu .

xitrum6886
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ối, mình đặt sau, không hiểu nó có cho mình cả dây kim loại không nữa hxhx
_Kenzi_
TÍCH CỰC
9 năm
không hiểu đến bây giờ mà mình vẫn chưa nhận được bản Pebble Time
xitrum6886
ĐẠI BÀNG
9 năm
@luckydayv4a Of the 57,000 Pebble Time rewards due to backers, 55,000 have been shipped. The great majority of rewards that haven’t shipped are from backers who have not completed their delivery and payment selections in the Kickstarter Reward Portal.
Bạn thử check lại đầy đủ thông tin chưa, ko thì viết mail phản hồi xem sao
phokhongmua
ĐẠI BÀNG
9 năm
làm 1 em
phokhongmua
ĐẠI BÀNG
9 năm
làm 1 em
phokhongmua
ĐẠI BÀNG
9 năm