Phần mềm Nimbuzz 3.3.1(5047) cho S60V3 đã Việt hóa

hht2010
29/5/2012 16:31Phản hồi: 33
😁 Phần mềm Nimbuzz 3.3.1(5047) cho S60V3 đã Việt hóa

Nimbuzz là phần mềm Điện thoại di động cho phép bạn gọi điện, chat, gửi tin nhắn và gửi các tập tin miễn phí. Bạn có thể xếp đặt lại với nhau tất cả các bạn bè đã liệt kê trên Windows Live Messenger (MSN), Yahoo Messenger, GoogleTalk, Facebook, Myspace, trong 1 chỗ duy nhất. Thống nhất thông tin đăng nhập và danh sách bạn thân duy nhất, với tất cả các tài khoản hiện có của bạn.
Xem trực tuyến với bạn bè của bạn, thực hiện cuộc gọi, chat, truy cập vào phòng chat, gửi tin nhắn offline, hình ảnh, âm nhạc và video.

Tiết kiệm tiền thay vì gọi trực tiếp, Nimbuzz sử dụng internet để bạn có thể thực hiện cuộc gọi miễn phí quốc tế đến bạn bè đang online trên danh sách của bạn. Bạn cũng có thể đăng ký tài khoản VoIP để gọi bạn bè của bạn trên điện thoại cố định và điện thoại di động.

Bạn bè của bạn trên bản đồ: chia sẻ vị trí của bạn và xem các địa điểm của bạn bè của bạn trên bản đồ. Hoàn hảo để sắp xếp một cuộc họp. Và còn vô số tính năng thú vị chờ bạn khám phá.

Tải về: https://www.box.com/s/0d8e48b8331c5cd814f2 (1,5MB)

😃D Đặc biệt cám ơn các tiểu đệ nhà SYM giúp tui hoàn thành dự án nầy: thaibtri, taunguyen90, cuunonbebe…)
33 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Topic sao chả thấy ai vậy K?? Đệ là thằng vào đây đầu tiên ạh???
Post by NOKIA E71
Used Tinhte.vn
sao e cai no bao loi~.k the cai dat.hjc.bac nao gjup e h0k!
@Chancad0i Viết tiếng Việt có dấu nhé bạn.
Bạn có dùng bản củ ko, nếu có thì gỡ ra nhé.
thankkkkkkkkkk
ngocphong
ĐẠI BÀNG
12 năm
nó thông báo ko cài đặt đc các bác ơi, huhu em xóa bản đã cài rồi, n81, hack phone rồi chạy hết % thì thông báo
vuonghoat
ĐẠI BÀNG
12 năm
cái này có gọi qua yahoo được k mấy bác ơi em đăng nhập yahoo k có được.
Bác nào biết chỉ em với
vuonghoat
ĐẠI BÀNG
12 năm
hí hửng tưởng cài được, hihi bác thớt ơi em xoá cái cũ đi rồi cài cái của bác chạy đến gần hết nó báo k thể cài đặt, em dùng e71
alone03
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thử phát xem sao. N81 hoạt đông k nữa. Hjx.
alone03
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hjxhjx. N81 cài k đc nên k thank đc. Thông cảm nge.
đang tưởng ngon tải về cài cho e iu. hi. cái đuôi của nó là sis hay sisx. 2 cái này ảnh hưởng j k?
@HoangTu.Love đuôi .sis là định dạng để cài đặt đó.Hack mới cài được nhé. Muốn hack thì qua đây
Các cách hack phone hệ điều hành Symbian chi tiết bằng hình ảnh!
bạn cho hỏi luôn có phải hack phone k? (cho nokia ý)
Nimbuzz chat vô tư ...chat voice nưa..re như cho..gọi internet data het pin ko hêt tiên........
vuonghoat
ĐẠI BÀNG
12 năm
@123minh Có sài được yahoo, gọi yahoo được k
@vuonghoat dc nhá gọi tốt . neu muon tot hon nua thi dung skype nhung skype ko goi yahoo dc
vuonghoat
ĐẠI BÀNG
11 năm
@nhoccutecf Em vẫn sài sky nhưng k gọi được cho nich yahoo. giờ muốn gọi yahoo chuyển sang nimbuzz thì nimbuzz bây giờ k đăng nhập được yahoo nữa rồi thank bác đã giải đáp thắc mắc nha
khong co cho fpd1 ah ban?
chán vãi! chất lượng gọi kém quá
namtrangkts
ĐẠI BÀNG
11 năm
Lỗi không thể cài đặt bác ơi
@namtrangkts
van dang nham dc yahoo mjnh van dung bt tối qua vang dung goi cho yahoo am am nhá bac xem lai di mjnh dung e 63 .
nếu ko cái đặt đuoc thi vao ovi cua máy ma tai . con neu khong duoc nua thi thai hack phone
vuonghoat
ĐẠI BÀNG
11 năm
@nhoccutecf Ok thank bác máy em hack lâu rồi
ch
phai để ơ mang umts 3g moi dc dung mang 2 g chang kem ma co the may bac doi thap qua thoi toi dung vo tu nha neu kem qua chi con cah dung skype ma goi neu con khong dc thi bó tay
nimbuzz vẫn đăng nhập yahoo. facebook vô tuư nhá xem lai jum
vuonghoat
ĐẠI BÀNG
11 năm
vừa em tải nhưng có đăng nhập được yahoo đâu các bác đăng nhập được chỉ em cách đăng nhập yahoo với
dang nghap nimbuzz vao my info/accounts/add account/yahooo rồi nhap nich yhahoo vao save va dang nhap thế la ok nếu khong duoc thi nhắn tinh nich nimbuzz va yahoo qua đây t dag nhap cho cả pass nhá , rối tu lan sau chỉ can dang nhap nimbuzz nó tự đang nhap yahoo không cần dang nhap yahoo nua
vuonghoat
ĐẠI BÀNG
11 năm
@nhoccutecf Ọc sao mình đăng nhập đầu tiên có yahoo.com
Lần sau bỏ yahoo.com thì cũng lỗi chẳng hiểu là sao cả nim thì đăng nhập được còn yahoo dổi pass rồi cũng k được đăng, yahoo cứ conect mãi cũng k được

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019