Phần Mềm Tự Động Bắt Máy Khi Có Cuộc Gọi Đến

mathanh
14/7/2008 19:35Phản hồi: 31
Phần Mềm Tự Động Bắt Máy Khi Có Cuộc Gọi Đến
AnsweringMachine phần mềm này tự động bắt máy khi có cuộc gọi đến.và để đối phương nghe 1giọng nói hoặc 1bản nhạc.sao đó mới bắt đầu ghi âm lời nhắn,có thễ tùy chỉnh thời gian bắt máy nhanh chậm,có thể đặc ở chế độ bắt máy liền,để đối phó với những số ĐT hay nhá máy = cách vào settings 1là thiết lập các số mà ta cần bắt máy,theo nhóm,danh bạ,số máy,và các bản nhạc,nếu đặc ở chế độ Default đánh dấu xanh tất cả các số gọi vào đều bị bắt máy,mình khuyên các bạn nên tắt nó đi,và thiết lậ các số mà ta cần bắt máy,

2là nơi lưu trữ cuộc gọi đến,và nhưng âm thanh,vào bài hát.

3là thiết lập thời gian bắt máy,các bạn nên trả chế độ về 00.00 để có thể bắt máy tức thì các số đt hay nhá máy.

4là thời gian ghi âm,mình khuyên các bạn nên để nguyên hoặc tăng lên đừng trả về 00.00,nếu trả về 00.00 phần mềm sẻ không hoặc động nửa.và báo lổ liên tục khi vào lại chương trình,lúc đó chỉ có xóa bỏ cài lài thôi.

5là hiện biểu tượng ứng dụng,nếu chưa có cuộc gọi vào biễu tượng bình thường,khi có cuộc gọi vào sẻ chuyển sang đỏ

6là tự động chạy chương trình khi khở động đt.

7là chế độ đễ đối phương nghe rỏ bản nhạc đang phát,và khi nghe lại những lời nhắn.

Để có những bài hát trong lits nhạc,nếu chọn lưu vào C,các bạn copy nhạc vào C/data/SmartAnswer/Responses.
Còn nếu vào E/data/SmartAnswer/Responses

Phấn mềm này chỉ phát huy tác dụng trên đời máy os9.1

Còn trên os9.2 thì vô tác dụng,chỉ có bắt máy thôi.chứ không phát nhạc.

Chúc các bạn thành công

Quảng cáo

Nhớ clip vào Thank nhiều nhiều nha các bạn.

sẻ có bài mới tiếp theo đấy.
31 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

À wên Mã đăng ký 5 số không 00000 nhé các bạn,bài này dài wá làm mình wên mất tiêu
cám ơn bác nhiều nhé, hồi xưa PM nay gắn liền với N6600 của m đã giúp m tránh được nhiều điều phiền toái. Nay co lại PM này mình vui lắm. Cám ơn bạn nhiều nhé!
Bác cho em hỏi em dùng máy os 9.2 không cài đựơc chương trình này hả bác.
Cài được,nhưng chỉ bắt máy. Không phát nhạc đc
Đã có phiên bản tiếng Việt. Mời bạn tham khảo tại đây
cam on cac ban rat nhieu,vi chuong trinh nay that la hay.
petiumvn
ĐẠI BÀNG
16 năm
Bản 9.2 có thể cài voice inbox,nhưng phải hack phone thì mới cài được,khi nào có thời gian mình sẽ post lên cho các bạn nha,còn những số hay nhá máy thì mình dùng chương trình chặn cuộc gọi chặn luôn,cần gì phải để chế độ trả lời tự động cho những só đó làm gì tốn bộ nhớ vô ích,chặn số đó thì mãi mãi khỏi gọi,còn trả lời tự đông thì chỉ cần khi mình không đang bận việc không bắt máy được hoặc là không muốn bắt máy hay là đang ngủ mà không muốn bỏ lỡ 1 cuộc gọi nào,mà cần gì cho chương trình tự khởi động lúc mới mở máy,mình chỉ cần dùng 1 chương trình điều khiển trung tâm,và cài đặt giờ để chế độ trả lời tự động trả lời chạy ra,và khi kết thúc quãng thời gian mà mình cài cho chươngtrình điều khiển trung tâm đó thì chươngtrình trả lời tự động sẽ tự động tắt.Hoặc là nếu mình muốn bật chương trình trả lời tự động bằng thủ công thì mình chỉ cần bấm nút bật tắt máy 1 lần (không giữ nút nha,nếu giữ nút sẽ tắt máy) thì nó sẽ hiện ra các profiles và mình sẽ chọn chế độ bất kì mà mình cài trong chương trình đó nó sẽ tự chay chương trình trả lời tự động ra(tất nhiên là có sự góp mặt của chương trình điều khiển trung tâm)

chương trình điều khiễn trung tâm tên là best profiles
profiles_s60_3_0_v_1_01_0(mới nhất).zip
WebGate.Advanced.Call.Manager.v2.680.170.S60v3.SymbianOS9.1.Unsigned.Cracked-CepTeam(newest.zip
@petiumvn
ngtienvan
ĐẠI BÀNG
16 năm
Hịc máy của em ko cài được chưa hack phone chỉnh lùi ngày cũng ko cài được có cách nào ko hả bác mathanh ?
Không cần phải hack hay cài lại ngày tháng đâu,vì đây là phần mềm được bảo vệ = chứng chỉ nên phải Signe rồi mới cài được.
ngtienvan
ĐẠI BÀNG
16 năm

Em chưa biết signer bác giúp em được ko? Em đang kết cái phần mềm này của bác quá! Em cũng có con máy 6120c như của bác đấy! Bác giúp em nhé vì em cũng mới mua con máy này nên cũng chưa quen về mấy vụ phần mềm cho điện thoại.
IM của em là: 359807015740108
Cố gắng giúp em nhé bác. Thanks!
tekpal
TÍCH CỰC
16 năm
Bạn có thể không cần sign vẫn dùng đc mà, có cách để cài phần mềm unsign đấy thôi
ngtienvan
ĐẠI BÀNG
16 năm
Phần mềm em down của Bác mathanh về ko cài được. Chả bít Unsigner kiểu gì pác biết giúp em kái!
Cho minh hỏi.Mình cài được nhưng không phát nhạc được, mình dùng 9.1, sao lạ vậy?Cảm ơn
Bạn đã gán nhạc cho số đt chưa?mình đã thử trên n80 chạy rất tốt,nhưng bị mấy tên cướp giật,giật mất tiêu rồi. Bạn nói os9.1,vậy bạn dùng máy nokia gì,để mình tìm máy giống của bạn test thử.
Minh chưa gán.Hix. Chỉ để Enable thôi. Mình đang dùng E65. Mới cài firmware mới có tiêng Hoa nhưng không hỗ trợ tiếng Việt, bạn có cách nào giúp mình không? Cảm ơn bạn trước nha.
Đời máy os9.x này kén fonts lắm,cứ 1kiểu máy xài 1loại Fonts khác nhau,rất nhiều bạn trên diễn đàn.gặp phải sự cố rất nhiều khi cài fonts tiếng việt,nên mình cũng không dám giúp,cho dù mình biết,bạn tìm đến các bài viết khác về fonts xem có fonts phù hợp đt của bạn không.
Dù sao cũng cảm ơn bạn nhiều. Tiếc là mình không có dịp để ngồi thảo luận cùng nhau.
phần mềm đúng là wa hay, mình đã tìm lâu rồi mà nay mới có, rất cảm ơn Pác, nó giống như nó giống như HỘP THƯ THOẠI nhưng kô mất tiền và giống phim HÀN QUỐC hay có
cho em hoi

Nokia 5300 có sài đc phần mềm tự bắt mái ko anh mathanh
S40 không cài được.các phần mềm ở đây chỉ dành cho hệ điều hành symbian s60 os9.x thôi. Bạn wa trang s40 tìm nhé.
tekpal
TÍCH CỰC
16 năm
Mình cũng mới vào diễn đàn nên không biết các bạn đã post chưa mà post nữa, còn nếu cho link ngoài diễn đàn thì sai quy định. Bạn pm cho mình qua Y!M mình sẽ cho link của LedMobile.net
sài được nhưng nó lại không phát ra đoạn thu âm của mình. sài vô ích
tiếc quá ! em dùng máy n81 2g dùng được nhưng không có nhac. đúng là chán hẳn
Tui dùng N95 8GB os9.2 thì có phần mếm nào tự động bắt máy và phát nhạc ko ? Chỉ mình với !
Thanks !!!!!!!!!
bạn có thể xài ACM hoặc IVCM/PhonePilot của Mobisophy.
Bác nào kiếm dc phần mềm này cho BlackBerry em thanks 100 lần. Giúp em với!!!!:angry6wn:
Setting 1 specific number ở đâu vậy bác?
cái thằng trả lời tự động đó nếu sử dụng thì sẽ k chạy đc phần mềm ghi âm quộc gọi.rất chuối.hai thằng này kỵ nhau.
minh dánh dấu xanh vao số dt cần bắt máy rồi nhưng sao không thấy tư bắt máy vậy chỉ mình với

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019