[Phim] Iron Man 3: Phút đen tối nhất trong cuộc đời Người Sắt

cuLong
24/10/2012 3:41Phản hồi: 270
270 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bachcudi
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hehe,mình thích robot nên thích luôn phim này
hàng này phải xem 😁
mua hộp bắp rang bơ, làm lon nước ngọt về ngồi nhà xem một mình, đỡ tốn kém, không bon chen 😆 FA!!!
That was fuckin awesome
hieubf
TÍCH CỰC
12 năm
hay khủng khiếp luôn :|
leoxuu
TÍCH CỰC
12 năm
Spoil hết rồi :|
ACEdance
ĐẠI BÀNG
12 năm
chúng ta sẽ coi được phim nếu chúng ta qua đc ngày 21/12/2012
Ủa sao lần trước giới thiệu có Lưu Đức Hoa nữa mà
manmientay
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đã là film khoa học viễn tưởng rồi mà các bác cứ nói film này xạo hay ko xạo, đúng là dở hơi...
kiatas
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hollywood cũng chém gió vãi thật! "Backup kí ức khi cần có thể Recovery!"😁
zZDoomZz
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cái này chắc qua phần 4 có cái vụ restore point of the time nữa quá 😆
Lúc đó, iron man sắp chết restore quay lại lúc trước rồi tìm cách né đi cái chết luôn quá 😃)
Mà cái vụ restore, backup lại trí nhớ có thật đó . . . Chỉ có điều backup thì được chứ restore thì cái này vẫn chưa thực hiện được 😁
Khi công nghệ sinh học và công nghệ thông tin cân bằng và hài hoá với nhau thì cái vụ này không còn là tưởng tượng nữa đâu :D
soackvm
TÍCH CỰC
12 năm
thích nhân vật này nhất trong các siêu anh hùng
đọc đoạn này vô lý vãi, nó kiểu như: "ôi, tôi là ai? tôi đã làm những gì? tôi đang ở nơi nào đây? tôi đã mất trí nhớ rồi sao? thôi, đi về tòa Stark chọc trời của mình bật computer lên restore lại trí nhớ vậy, may mà mình phòng trước tường hợp này, mình thông minh quá há há"
mà bọn cũng ghét TQ vãi ra, tên nhân vật phản diện này có nét đặc trưng của bọn tàu khựa không lẫn vào đâu được, đó là làm hàng nhái, LOL nhưng dù sao cũng an ủi cho tàu khựa đôi chút khi xem phim này là
mặc dù vậy, thằng này cuối cùng vẫn là nhái, mà k phải nhái 1 mà nhái double luôn ấy chứ. Tự nhiên lại nhơ đến thứ này:
buffbh
ĐẠI BÀNG
11 năm
@hoanganh1989 Có khi việt nam ta hợp tác với hollywood làm phim về Ông Gióng cho máu. hoặc chứ toàn làm phim tình cảm rồi mấy cái chuyện tầm phào xảy ra như cơm bữa thấy ko buồn xem tẹo nào?
the.sun2468
ĐẠI BÀNG
11 năm
Tony Stark đâu có chế tạo được cái lò phản ứng đâu bạn ? Bạn xem rồi quên mất chi tiết là ông ta chỉ cải thiện nó thôi . Người khác mới chế tạo ra cái lò phản ứng đó .
@the.sun2468 hình như bố ý tưởng còn tony stark đưa nó vào thực tế :v
ntl2309
ĐẠI BÀNG
11 năm
đúng là bản chất thì stark k chế tạo đc lò phản ứng, nó là mẫu thiết kế từ thời...cha của stark, nhưng vì thời đó công nghệ chưa pt, nên ông (howard stark - cha của tony) chưa chế tạo đc, trong phần 1, con ng đã tạo đc lò phản ứng hồ quang, nhưng với kích thước lớn, tony dựa trên thiết kế đó và tài liệu cho cha anh để lại để cải thiện, phát triển và thu nhỏ lò phản ứng đó lại thay thấy cho cục....(gọi là gì nhỉ? ắc quy? nam châm điện???) mà Yinsen làm cho Tony khi anh bị bọn Ten ring bắt khi đang tham gia giới thiệu mẫu tên lửa mới cho quân đội Mỹ
buffbh
ĐẠI BÀNG
11 năm
Người sắt 1 thì hay. về phần 2 thì có vài cảnh hơi hài tí ( nhảm tẹo) ko biết phần 3 có thế nữa ko?
tên mình cũng từ anh Stark mà ra😆
Sắp ra rồi ! Hóng quá !
@dai_vie199 Baoh thì ra hả bác?
@BeMario2606 Hình như 27/4 hay sao đấy . Lên Megas check lịch đi bác hihi .
@dai_vie199 thanks bác 😁
Sắp ra rồi ! Hóng quá ! yeah 26/4

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019