[Phim] Mời xem trailer chính thức Kungfu Panda 3

Nam Air
5/11/2015 15:23Phản hồi: 67
[Phim] Mời xem trailer chính thức Kungfu Panda 3
Sau những thành công vang dội từ hai phần trước, KUNGFU PANDA 3 chuẩn bị trở lại và sắp sửa trình làng tại các rạp chiếu phim vào tháng 3/2016 tới đây. Để hâm nóng không khí, nhà sản xuất phim là Dreamworks Animation đã tun ra trailer mới hé lộ nhiều bất ngờ thú vị về bộ phim hoạt hình rất ăn khách này.

Mở đầu trailer là trích đoạn là “màn chào hỏi” chạm bụng độc đáo và hài hước, có 1-0-2 của hai cha con nhà Po. Ở thế giới Kungfu Panda, Po được xem là con gấu trúc cuối cùng còn sót lại. Tuy vậy khi chạm mặt ba mình, trước ngoại hình giống nhau như 2 giọt nước, mọi người xung quanh đều chắc chắn đây là 2 cha con, chỉ riêng họ là "cố tình" không biết mình có quan hệ ruột thịt với nhau.

Đây được xem là một trong những điểm nhấn vô cùng quan trọng trong diễn biến của phần thứ 3 này. Tiếp đó, ông Lý Sơn – cha đẻ của Po sẽ đưa Po cùng tất cả khán giả tới thăm một ngôi làng gấu trúc bí mật ẩn sâu trong núi. Lần đầu tiên trên màn ảnh, các fan hâm mộ được làm quen với nhiều bạn gấu trúc đáng yêu đến vậy.

Đặc biệt, trong trailer được tung ra lần này, một nhân vật mới đã được lộ diện. Đó chính là Ngưu Ma Vương – Chủ nhân đau đớn, quái thú phục thù và kẻ thù của các góa phụ. Hắn ta đã trở lại và bất ngờ phá tan thung lũng. Liệu gấu Po và những người bạn trong làng gấu trúc sẽ chiến đấu ra sao?

bb.jpg fin.jpg fns.jpg lyson.jpg panda.jpg po.jpg
67 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chờ ngày khởi chiếu
Mr Sony FAN
ĐẠI BÀNG
9 năm
Chờ ngày có bản đẹp 😃 😃 😃 đỡ tốn tiền ra rạp :p :p :p muaaaaaaaaaa
@Mr Sony FAN Ra rạp xem với trẻ con cho có khí thế 😃
@Mr Sony FAN mới công chiếu thì chỉ có bản cam thôi lấy đâu ra mà bản đẹp được bác. Cũng phải chờ sau khi phát hành Bluray mới có bản chất lượng cao được
fatbear94
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Mr Sony FAN 60k để hướng thức một bộ phim ko có quá mắc đâu thím :v
Mr Sony FAN
ĐẠI BÀNG
9 năm
@fatbear94 3 bữa ăn sáng của em đó bác ạ . hoặc là 2,5 điểm lô đó 😃 . ytiết kiệm 4 lần đi xem phim sẽ đc 10 điểm đnahs nếu trúng 3 nháy thì sao 😃 hehe
baduy90
TÍCH CỰC
9 năm
HAY..... hóng thôi
duaIshock
ĐẠI BÀNG
9 năm
Phim này hay. Võ thuật đẹp mắt mà lại buồn cười !
Mr Sony FAN
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mẹ tớ bảo xài điện thoại cục gạch thì k đc có ý nghĩ đi xem phim ở rạp vì thiên hạ sẽ chê cười , thật là tủi thân quá đi 😔 :( -_-
@Mr Sony FAN mình chỉ xem ở nhà cho đỡ tốn tiền bạn ơi.
Porsche_Ngo
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Mr Sony FAN Chắc đùa...tôi vẫn dùng 1280 chạy đủ chỗ...chẳng liên quan gì đến địa vị của bản thân mình cả...
tungso
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Mr Sony FAN Cá nhân em nghĩ bác sai rồi. Rạp chiếu phim để xem chứ đâu phải để đến đó cho bác khoe điện thoại. Tiền mình đủ mua cặp vé vào xem là đc rồi. Bác cứ đừng có "nude" mà vào rạp là đc... ;)
Vu Duc Thong
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Mr Sony FAN Mình cũng xài cục gạch nè bán mạ vàng đi xem hoài đâu có sao. Mình thấy kg liên quan. Miễn có tiền mua vé thì vô coi . mấy cái khác kg có gì phải ngại cả bạn ạ
Ráng kiếm bản Full HD coi thôi, trên núi ko có rạp mà coi 😔
theviyoung
TÍCH CỰC
9 năm
@Danggiatea.com trong rừng cũng không có rạp coi
raiso
TÍCH CỰC
9 năm
Hơi hoài niệm nhưng phần 1 vẫn là đỉnh cao, xem sau cứ nhạt dần, nhạt dần
Không phải sư phụ của Panda chết ở phần 2 rồi ak mọi người nhở
Đợi khi nào ra rạp rồi up lên mạng thì xem 😁 nhà không có điều kiện ra rạp xem :D
Phần này màu sắc có vẻ tươi và nịnh mắt hơn, giống kiểu màn hình của SAM, chờ các thớt "trên mắt" phim này trước đi rồi mình dắt gấu đi coi phim gấu 😁:D:D:D
haiz, coi trailer mà 4-5 đứa con nít hàng xóm bu lại, đòi mở cho chúng coi tiếp @@
Hóng ngày miễn phí vé sớm
"Chủ nhân đau đớn, quái thú phục thù và kẻ thù của các góa phụ" vãi mod 😁
Tập nào coi trailer cũng thấy ghiền kaka.
mong là hay hơn phần 2
quanghtvn
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bộ phim hoạt hình đầu tiên mình xem đi xem lại ko thấy chán. Hóng Panda 3 ra mắt thôi
Gấu trúc 4 chắc tìm bạn đời cho Po 😁
Xem cả 3 phần đều thích...ngồi hóng bản đẹp thôi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019